• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon n97 v30: The Final version for 523x 22/12 by vurain84

AyTeeZ

sao anh luu tan vu không dùng mod belle cái kí tự ko sát lại vào mau,mấy cái tùy chọn và thoát gần nhau quá nhìn ko giống belle chính thức

Gmgmgm

ai giúp mình với flash jaf nó kêu không thấy file hoài bực hết cả người :((

Gmgmgm

mình dùng 5230 RM-588. mình không hiểu là đã flash mấy lần rồi.mấy lần trước đc hết.lần này báo lỗi.xem đi xem lại vẫn không thấy sai tên nào cả. nản :((

coc3k

Member
mình dùng 5230 RM-588. mình không hiểu là đã flash mấy lần rồi.mấy lần trước đc hết.lần này báo lỗi.xem đi xem lại vẫn không thấy sai tên nào cả. nản :((
bạn dùng phiên bản mới hay cũ nếu là phiên bản mới phải đổi rofs2 thành RM-588_51.0.002_prd.rofs2.V20 mới đc nha bạn

LoiPT

hiện tại có 2 ver 50-51 bạn dùng Core ver nào thì đổi Rofs2 đúng ver đó nha :)

Gmgmgm

mình xem hướng dẫn xong tải core 51 của bác binh24 với rofs2 của bác vũ về đôi tên đem flash thì bị lỗi đó.tức kinh

LoiPT

mình xem hướng dẫn xong tải core 51 của bác binh24 với rofs2 của bác vũ về đôi tên đem flash thì bị lỗi đó.tức kinh
đổi tên như bạn coc3k kìa :) nếu không dùng Core v50 đỡ phải đổi

Gmgmgm

mình copy y chang tên đó dán thẳng vào luôn nó vẫn kêu ko thấy file mới ức chứ.tại mình lên v51 rồi nên không dám xuống v50 nữa.hix

coc3k

Member
mình copy y chang tên đó dán thẳng vào luôn nó vẫn kêu ko thấy file mới ức chứ.tại mình lên v51 rồi nên không dám xuống v50 nữa.hix
bạn nhớ bật chế độ xem chấm đuôi rùi thay nguyên cái tên luôn chấm v20 chứ không phải là chấm v21 nha bạn

Gmgmgm

bạn ơi mình quên mất là file rofs2 của minh nặng 114 mb thì có quá giới hạn không

Gmgmgm

ui thế chắc tại mình cho font mới vào nên nặng quá.hix.mà quái mình tải rofs2 của bác 0veryou về thấy cũng tới 112mb mà nhỉ?? ~X(

hedwig1993

ui thế chắc tại mình cho font mới vào nên nặng quá.hix.mà quái mình tải rofs2 của bác 0veryou về thấy cũng tới 112mb mà nhỉ?? ~X(
tầm 112 là max bác ợ mình côk lên 112,7 còn ok chứ lên 113 là tèo rồi, mà tùy từng rom và core nữa

hedwig1993

tầm 112 là max bác ợ mình côk lên 112,7 còn ok chứ lên 113 là tèo rồi, mà tùy từng rom và core nữa
bản này hìng như dùng cỏe hay mod khác hay sao mà thây pin ko dc trâu cho như bản trước ( unlimited 12-12)

LoiPT

dùng Nokia Cooker có thước đo luôn không sợ quá Mb.
mà khi đóng gói các CFW đều ở mức 110mb nha :)
riêng một số bản của anh vũ là 119mb

thecong260282

vũ cho mình xin cái mod nào quét hình nhanh tí được ko , mình thấy bản này quét hình hơi chậm, nếu có cho mình thêm cái mod tắt thông báo ứng dụng java khi vào chơi game trực tuyến nữa nhá, mình tim mãi ko tháy, thank bạn trước

LoiPT

vũ cho mình xin cái mod nào quét hình nhanh tí được ko , mình thấy bản này quét hình hơi chậm, nếu có cho mình thêm cái mod tắt thông báo ứng dụng java khi vào chơi game trực tuyến nữa nhá, mình tim mãi ko tháy, thank bạn trước
tắt thông báo ứng dụng bạn có thể sử dụng Mod này nha
JAVA PERMISSION, APP POLICY MODs (copy vào system/data hoặc làm theo hướng dẫn trong file)
(Tắt những cảnh báo khó chịu)
(widget removed - lỗi khi mở Widget cần truy cập vào hệ thống như DeviceInfo)
Java: http://www.box.net/shared/xkk07ubiu8
App: http://www.box.net/shared/z7vg3hylpb
nó nằm trong bài viết Tổng hợp cách Mod - Thủ Thuật Mod|Cook FW S60v5 của jinsk8r

thecong260282

Thank you.ban nay la ban cfw tot nhat mjh da tung day.n0j that day k phaj njnh dau.tjec la sau ban laj k cook cho a e nua.hjx