• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon n97 v30: The Final version for 523x 22/12 by vurain84

kulboy_vn

dùng rof2 119mb thi phải dùng core nào vậy các a? Muốn rof2 tăng 119mb thì làm nào giờ nhi?

LoiPT

dùng rof2 119mb thi phải dùng core nào vậy các a? Muốn rof2 tăng 119mb thì làm nào giờ nhi?
bản c6v41 của anh vũ và một bản n97v30 ý. dùng cả bộ core lẫn rofs2 qua CNViet tìm

hopvan

cmt->PAPUB_CERTIFICATE_DATA_BB5 block detected
cmt->PAPUB_CERTIFICATE_DATA_BB5 block detected, sending...
cmt->PAPUB keys already sent...
Sending CMT HASH for SOS*UPDAPP
Sending CMT HASH for SOS*ENO
Sending CMT HASH for SOS*DSP0
Sending CMT HASH for SOS*ISASW
Sending CMT HASH for SOS+CORE
Sending CMT HASH for SOS+ROFS1
Processing C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-588\RM-588_51.0.002_prd.rofs2.V20...
Sending CMT HASH for SOS+ROFS2
Write result 27: 1701
Processing C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-588\RM-588_51.0.002_000_001_U001.uda.fpsx...
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
MCUSW: (null)
APESW: (null)
VariantSW: (null)
Prodcode:
Done!
máy mình bị sao thế nhỉ rước đây ko bị giờ jad xong nó bị thế ko tự khởi động lại khi jad được fải khởi động băng tay mong chĩ giúp mìng

coc3k

Member
bạn cho mình hỏi sao mình sạc pin khi nó đầy pin nó tự khởi động lại máy là sao :-/

LoiPT

cmt->PAPUB_CERTIFICATE_DATA_BB5 block detected
cmt->PAPUB_CERTIFICATE_DATA_BB5 block detected, sending...
cmt->PAPUB keys already sent...
Sending CMT HASH for SOS*UPDAPP
Sending CMT HASH for SOS*ENO
Sending CMT HASH for SOS*DSP0
Sending CMT HASH for SOS*ISASW
Sending CMT HASH for SOS+CORE
Sending CMT HASH for SOS+ROFS1
Processing C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-588\RM-588_51.0.002_prd.rofs2.V20...
Sending CMT HASH for SOS+ROFS2
Write result 27: 1701
Processing C:\Program Files\Nokia\Phoenix\Products\RM-588\RM-588_51.0.002_000_001_U001.uda.fpsx...
Rebooting...
Finishing CMT session...
Restarting CMT...
Pooling phone...
Prodcode:
Done!
máy mình bị sao thế nhỉ rước đây ko bị giờ jad xong nó bị thế ko tự khởi động lại khi jad được fải khởi động băng tay mong chĩ giúp mìng
bạn Flash lại là hết bị nha

hopvan

mình flash tu qua tới nay mà vẫn bị ko biết bị gì trước đây chưa bị bao giờ
trước ko có dòng này. mặc dù xài thì vẵn được nhưng ko biết bị bệnh gì

LoiPT

mình flash tu qua tới nay mà vẫn bị ko biết bị gì trước đây chưa bị bao giờ
trước ko có dòng này. mặc dù xài thì vẵn được nhưng ko biết bị bệnh gì
bạn kiểm tra lại khi Flash tích đúng các ô chưa

hopvan

nay cậu mình se thử sau jaf hoai toi cái máy. mình thích icon gloosy ma năng quá muốn cho vào foton unlimit pin cua vurain ma ko dược có cách nao ko kangta

hopvan

nay cậu mình se thử sau jaf hoai toi cái máy. mình thích icon gloosy ma năng quá muốn cho vào foton unlimit pin cua vurain ma ko dược có cách nao ko kangta

chịu cài lai hết ca nokia pc suice ma van the ko biet bi cái j. ko biet co cao thu nào bị the nay chua chỉ giao em voi

xuantruongkbgl

tự nhiên bác lại xoá đi ovi sync, lọc cọc tìm mod ovi sync mấy ngày nay để cài lại mà cũng ko được, bác mod lại giúp em với. Để e lấy danh bạ điện thoại từ ovi về, hôm trc đồng bộ với ovi nên giờ muốn restore lại.

biendt

bản này mình chỉ thêm mod tap to unlock mà bản rof2 lên tận 117MB mà khi plash xong thì del ngòm màn hình lun à.không khởi động máy đc,mặc dù mình plash lại mấy lần mà vẫn bị như vậy,mình dùng máy 5233 bro nào chỉ mình vs

LoiPT

bản này mình chỉ thêm mod tap to unlock mà bản rof2 lên tận 117MB mà khi plash xong thì del ngòm màn hình lun à.không khởi động máy đc,mặc dù mình plash lại mấy lần mà vẫn bị như vậy,mình dùng máy 5233 bro nào chỉ mình vs
nếu thế do bạ thêm sai Tap unlock chưa đầy 1mb mà

LoiPT

bjan xóa bớt app không thì bug core ra rồi thả vào đó
Core trống từ 5-7mb tùy dòng máy

Gmgmgm

ai cho mình xin mod đèn lim dim để cho vào bản này với.không biết mod lim dim bên topic của bác bunrieucua cho vào bản này có gây lỗi không nhỉ.làm ơn giúp mình:p

LoiPT

ai cho mình xin mod đèn lim dim để cho vào bản này với.không biết mod lim dim bên topic của bác bunrieucua cho vào bản này có gây lỗi không nhỉ.làm ơn giúp mình:p
bjan cho thử vào thôi nên thử 1 la hoạt động 2 là không :)