• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon n97 v30: The Final version for 523x 22/12 by vurain84

biendt

nếu thế do bạ thêm sai Tap unlock chưa đầy 1mb mà
những bàn khác mình thêm mod vần bt.bàn gốc hình như là 104Mb thì phải.khi giải nén file ROF2 thì lên tần đó.bạn cho mình bản tap to unlock đc ko.mình dùng bản của bạn nào đó ở trong anyf cũng bị như vậy à.

hopvan

core mình chưa bung bao gio và cũng chưa biết lun, còn bộ icon những 18m cơ mà

tampro91

core v50 cho 5230 lay o dau vay anh vũ.dẫn link cho e với. e vào binh24 chỉ thấy core v51.

LoiPT

core mình chưa bung bao gio và cũng chưa biết lun, còn bộ icon những 18m cơ mà
trời nhiều dữ vậy, thả vào rofs2 sao chứ. bạn xem Icon đó có thừa file hình của ứng dụng không chứ Icon anna thường vs N8 không quá 10mb
core v50 cho 5230 lay o dau vay anh vũ.dẫn link cho e với. e vào binh24 chỉ thấy core v51.
đây là Core 5230v50.6.002 http://www.mediafire.com/?lzeip1owlrsz719

coc3k

Member
anh vũ ơi cho em hỏi sao mỗi lần mình vào xem ảnh ram nó xún còn 16 có lúc nó xún tới 12 rùi tự thoát ra ngoài luôn anh

socklasuc41

các bác bản này còn lỗi nào nữa hôk?? nếu có thì nói em bik để em ra net flash thử! máy tính ở nhà hư rồi!!
P/S: đừng chém em nhá

LoiPT

các bác bản này còn lỗi nào nữa hôk?? nếu có thì nói em bik để em ra net flash thử! máy tính ở nhà hư rồi!!
P/S: đừng chém em nhá
bản này Final đó thêm mod belle
anh vũ ơi cho em hỏi sao mỗi lần mình vào xem ảnh ram nó xún còn 16 có lúc nó xún tới 12 rùi tự thoát ra ngoài luôn anh
Bạn xem ảnh gì nặng dữ \-/

Luu_Tan_Vu

bạn cho mình hỏi nếu mình muốn xài bản gốc muốn đưa hội thoại vào phần tin nhắn và thông báo gọi nhỡ phải làm thế nào
và mình muốn up bản này nhưng ghi là 5233 V.21 mà mình đang xài v.51 thì cần đổi tên ko http://www.pdaviet.net/showthread.ph...523x-X6/page30
fw gốc thì k xài cái vụ đổi tên hoặc port xuống ver thấp hơn nên có flash cũng die

nothing736

truớc mình flash với core file có 6file of vurain v51, cách flash 2 file này là sao vậy bạn? mình ko hiểu? flsh thử file tải về với core file cũ thì máy im re hixhix phải flash lại fw cũ

LoiPT

truớc mình flash với core file có 6file of vurain v51, cách flash 2 file này là sao vậy bạn? mình ko hiểu? flsh thử file tải về với core file cũ thì máy im re hixhix phải flash lại fw cũ
core đúng ver nhé.
Flash 2 file có video hướng dẫn đó bạn. mình đã thử Flash Ok

iam_mrl

vũ cho mình hỏi mình cài battery 1.18 vẫn cài được bình thường nhưng khi vào chọn quản lí pin như tiết kiệm tối đa chẳng hạn thì ko có tác dụng vs mình xoa ovimap thì trong mục ứng dụng vẫn còn sót lại file mnp... có cáh nào xóa hết ko vậy .thanks bạn
không có ai giúp được mình vụ này ah .:((