• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Photon n97 v30: The Final version for 523x 22/12 by vurain84

coc3k

Member
a vũ đc lên trial mod rùi thì có cái gì rữa cho ae không a vũ. em nghĩ anh ra bản cfw mới đi nhân diệp nhận chức a:D

Luu_Tan_Vu

a vũ đc lên trial mod rùi thì có cái gì rữa cho ae không a vũ. em nghĩ anh ra bản cfw mới đi nhân diệp nhận chức a:D

có gì mới đâu mà làm, chờ nokia ra bản mới đã, chắc tết làm bản fw gốc vậy

TY_muonnam

Sao mình xóa cái wiget thông báo giờ muốn cho ra mà kô thấy đâu cả.

Chỉnh sửa cuối:

nothing736

a vũ cho e link file core để flash với file a up topic này nha, hix e tìm trên forum ko thấy. thanks a

coc3k

Member
a vũ cho em cái mod Photo browser với s-cleaner đi sao em tách mà add vào thì nó không hoạt động anh

kUr05h10

hic , cài xong vào kill me khi nào cũng có tới 70-74 trình đang chạy( phần không chắc đó ) , có ai ít hơn không vậy

thienmabadao

bạn cho mình hỏi mình thay bộ 10282bc4 vào thì ko còn tình trạng chớp màn hình nữa mà khi khoá phím bị rung và khi tắt nguồn sạc thì 3 đèn phím cứng cứ sáng bạn cho mình xin mod fix lại nha

LoiPT

bạn cho mình hỏi mình thay bộ 10282bc4 vào thì ko còn tình trạng chớp màn hình nữa mà khi khoá phím bị rung và khi tắt nguồn sạc thì 3 đèn phím cứng cứ sáng bạn cho mình xin mod fix lại nha
bạn phải hỏi rõ rang ra thì người ta trả lời chứ

kUr05h10

Không hiểu sao , mình dùng bản này nghe gọi , nhắn tin rất ít , chỉ chạy ẩn mazelock , mumsms và mcleaner mà chưa đến 1 ngày rưỡi đã báo pin yếu rồi.Mình dùng bản gốc chạy ẩn gần 10 ứng dụng , nghe gọi nữa mà 2 ngày mới hết pin. Đừng comment mình dùng lại bản gốc nha , bản này mình quá thích. Mình hỏi để ai biết nguyên nhân giúp mình thôi

Luu_Tan_Vu

Không hiểu sao , mình dùng bản này nghe gọi , nhắn tin rất ít , chỉ chạy ẩn mazelock , mumsms và mcleaner mà chưa đến 1 ngày rưỡi đã báo pin yếu rồi.Mình dùng bản gốc chạy ẩn gần 10 ứng dụng , nghe gọi nữa mà 2 ngày mới hết pin. Đừng comment mình dùng lại bản gốc nha , bản này mình quá thích. Mình hỏi để ai biết nguyên nhân giúp mình thôi
thì bạn cũng nói rồi thôi. đừng so fw gốc với cfw. nếu bản nào pin trâu hơn bạn có thể thử