• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Qt] windows phone cho symbian by ngoanrazor

boy_online01

V5 die mình ko tiếc vì cấu hình nó yếu quá, ch :|, chỉ đủ (thậm chí là ko đủ) để chạy trên chính OS gốc :|, cho chết :D. Mình chỉ tiếc cho những bạn có niềm đam mê vọc phần mềm, games mà tới thời điểm này vẫn chọn V5, thì mới đáng tiếc thật sự. Tóm lại là tại thời điểm này mà mua S60v5 để vọc là sai lầm :(

Sẵn sàng nhận gạch :D

Dragon459

Manager
:))gạch đá gì chư boy.
v5 yếu thì đã rõ ràng rồi.vậy nên nokia nói chung và symbian nói riêng mới tụt hơi trong cuộc đua smartphone.
bản thân em 58 lúc mới ra cũng được mọi người xem là iphone killer - cảm ứng đầu tiên của Nokia mà.nhưng có làm nên cơm cháo gì đâu.cấu hình yếu so với em 3Gs ra cùng đợt đó.rõ ràng apple về vụ cấu hình Nokia vẫn đi sau.

hiện tại mặc dù nokia cho ta mắt em lumia 800 nhưng vẫn thua các AND của Samsung - mà tiêu biểu là em Galaxy SII

wimax16vnn

s60v5 nên về vườn là được rồi
đừng cố fát triển trên 1 nền tảng wá cũ kĩ :D

socloc20

V5 die mình ko tiếc vì cấu hình nó yếu quá, ch :|, chỉ đủ (thậm chí là ko đủ) để chạy trên chính OS gốc :|, cho chết :D. Mình chỉ tiếc cho những bạn có niềm đam mê vọc phần mềm, games mà tới thời điểm này vẫn chọn V5, thì mới đáng tiếc thật sự. Tóm lại là tại thời điểm này mà mua S60v5 để vọc là sai lầm :(

Để tiền mua cái galaxy Y hay nokia 500 ma xài, giá cả bình dân mà tốt, vọc vạch dc, nhất là em nokia 500, anna 1ghz có thể lên belle mua có 4triệu2 , đang xài thấy cũng tạm hài lòng ;;)

vandoanqc

chắc không sử dụng được với c6,nhấn vào icon lại khôg vào được
Mình dùng N97 bản CFW 15 của Ntv_79 cài vào cũng không được, nhấn vào icon cũng không vào đuợc.

Gmlaemday12

hình như chạy đc cho tất cả symbian. nhưng belle thì mih ko chắc vì nó có công cụ build riêng

p/s: mih đang chán v5 đây vì ram quá ít làm pm mà cứ sợ hết ram. chán. nay tự nhiên trở chứng mê psp mới chết
Bác giống em.tự nhiên thích psp.đang gom tiền để mua 1 em

jack_hunter97

Ss Y và Ss mjnj là ngon nhất còn vẫn muốn nokja thì 500 ( giá bình dân ) và 701 ( hình như bằng c7 và những bạn có tiền 1 chút ) là lựa chọn tốt nhưng có 7 chai thì mua mấy con drjod xài cho sướng ( những con chjp 800 trở lên thì mua 600 thì kém quá ) mình thấy lạ là optjmus nó chjp =c601 nhưng ram cao hơn c601 mà chơi game quá kém rất khó hiểu trong khi c601 chơi mượt hầu hết

jack_hunter97

Để tiền mua cái galaxy Y hay nokia 500 ma xài, giá cả bình dân mà tốt, vọc vạch dc, nhất là em nokia 500, anna 1ghz có thể lên belle mua có 4triệu2 , đang xài thấy cũng tạm hài lòng ;;)

à mà cái 500 của anh cái máy cầm nhìn đẹp ko nhỉ bàn phím của nó mặc định là qwerty hay truyền thống của nokja ta nó có tặng thẻ nhớ ko nhỉ ram 200 mấy anh thấy đủ xài ko

Bomtay2835

hình như chạy đc cho tất cả symbian. nhưng belle thì mih ko chắc vì nó có công cụ build riêng

p/s: mih đang chán v5 đây vì ram quá ít làm pm mà cứ sợ hết ram. chán. nay tự nhiên trở chứng mê psp mới chết
của e 5230 cài đủ qt k vào đc???

kaothenhi

Mới nhìn phần mềm thấy hay hay thì có chút phấn chấn. Nghe Boy nói xong tự nhiên lại cũng hết hứng; vẫn biết nó là sự thật không thể chối cãi. Bác Nào có khả năng kết hợp chung với bác Ngoan nữa thành lập Team phát triển phần mềm Việt thì tuyệt quá. Nhìn pro thật.

vuson

em mua cái máy 5233 2tr7 vào 10/7/2010-lúc thi xong ĐH,chắc đậu nên mua luôn,sv nên ko có đk đổi con khác,muốn đổi con khác lắm :D

công nhận tại thời điểm này mà mua v5 là sai lầm, N97 mà ram,chip hệt 5233

AyTeeZ

trở thành topic bàn luận về v5.mình cũg đã đổi em motorola defy lấy psp go và 5233 của ôg anh.đang dùng android mà chuyển sang v5 ức chế lắm.dk mỗi con psp go là chơi game sướng.