• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Qt] windows phone cho symbian by ngoanrazor

mai_tien_dat_251

hôm rồi mình cầm con Iphonẽ, chán cực,vuốt qua vuốt lại,vào các ứng dụng để khám phá thôi,dân vọc như mình thấy ko đã,iPhone cầm để thể hiện ý mà ,hehehe

riếng mình sẽ ko bán con này,3 năm sv còn lại kiểu gì cũng phấn đấu con khác,2 tay 2 cảm ứng cho sướng,5233 bền xịn,nghe gọi đã lắm chứ,mình làm rơi hàng chục lần,nhẹ có,nặng có,máy sứt hết cả,ngay bây h cái bảo về cổng micro usb cũg bị đứt ra rồi,hihihihh :D

mà cho hỏi anh Ngoan sinh năm mấy nhỉ :D

bác này phá ghê thật! mà sao em kô tài nào cài nổi QT, nản quá! híc!

ruby10

cài qt 4.7.3 rồi sao vẫn ko chạy đc ngoan nhở. CHạy cái hspro của ngoan đc mà chạy cái này ko đc :-<

ngoanrazor

Well-Known Member
thế nên bạn mới thành trùm code của box v5 ,đc ae biết đến :D cái này là cái khó ló cái khôn :)),m cũng toàn tự lừa dối mình giống b , thèm 1 cái wp7 wa trời mà k mua đc

trùm gì bn ơi. biết chút ít thôi do tự ngâm cú thôi :). lĩnh vực của mih là donet

wangsang1104

cái này ăn ram ghê nhỉ hơn 10 mấy mb mà sao em nhấn vào cái điện thoại chẳng có gì cả

JohnyNguyen

Vui là chính mà. Ai mà dùng cái này làm hs mặc định chắc chết wá :)
Dùng đổi gió :p Always Like cái gì tự mình làm ra đc :))
Tớ cũng thích nên có nghịch linh tinh Kiu Ti này tý nhưng mà ko có gốc thì làm bao giờ mới ra đc app ra hồn đây @@
Nghành học của tớ cũng chẳng liên quan gì tới đt hay mt cả >"< Khi nào rảnh quay clip đi ngoanrazor :-w

Tớ làm y nguyên cái clip này nè :))

[video=youtube;Sd_079HoRPE]http://www.youtube.com/watch?v=Sd_079HoRPE&feature=player_detailpage[/video]

ngoanrazor

Well-Known Member
Dùng đổi gió :p Always Like cái gì tự mình làm ra đc :))
Tớ cũng thích nên có nghịch linh tinh Kiu Ti này tý nhưng mà ko có gốc thì làm bao giờ mới ra đc app ra hồn đây @@
Nghành học của tớ cũng chẳng liên quan gì tới đt hay mt cả >"< Khi nào rảnh quay clip đi ngoanrazor :-w

Tớ làm y nguyên cái clip này nè :))

[video=youtube;Sd_079HoRPE]http://www.youtube.com/watch?v=Sd_079HoRPE&feature=player_detailpage[/video]

woa mới phát hiện bro lên trial mod, chúc mừng nha.

mih mới quay đc 1 clip ko biết bà con coi có hiểu ko nữa :p

Dragon459

Manager
woa mới phát hiện bro lên trial mod, chúc mừng nha.

mih mới quay đc 1 clip ko biết bà con coi có hiểu ko nữa :p
clip mà có luôn cả giọng ngoanrazor hướng dẫn click thì là ok nhất.^^
@Johny: hê hê. chúc mừng lên TRIAL MOD.

nvh2981

Member
sao em xài cfw c6-00 cho 5233 ak cai day du qt roi ma van ko chay dc phần mềm này nhỉ?

B

bật romp lên ok mà...