• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Qt] windows phone cho symbian by ngoanrazor

luv_mit

Member
Em đã cài hết QT và QTmobility rồi, khi nhấn khởi động chương trình lên thì chẳng thấy hiện tượng gì xảy ra cả. như vậy là sao hả bác?
Hôm qua thì em sài bản frm c6-5233, hôm nay thì sài bản gốc của 5233, nhưng vẫn ko chạy đc.
Bác giúp em với!

Gmlaemday12

Em đã cài hết QT và QTmobility rồi, khi nhấn khởi động chương trình lên thì chẳng thấy hiện tượng gì xảy ra cả. như vậy là sao hả bác?
Hôm qua thì em sài bản frm c6-5233, hôm nay thì sài bản gốc của 5233, nhưng vẫn ko chạy đc.
Bác giúp em với!
em cũng giống bác này.máy em là c5-03. đã cài đầy đủu Qt nhưng ko chạy

JohnyNguyen

Đá lên phát cho ngoan nhớ đang hứa làm clip hướng dẫn ae :)) Tiện khè luôn cái WP7 trên máy mình và con dấu mới 8-}

ohannguyent

bác ngoan bận quá, làm gì cũng bị giở dang, tiếc là ko có người có đủ điều kiện, phương tiện và hiểu biết để trợ giúp. Mình kết các pm mà bác tạo ra lắm, tiếc là ko hoàn thiện để trở nên app hot... I like it!
"Ước gì mình đc như anh ấy"! Mình cũng bận quá ko có điều kiện tìm hiểu về qt, thêm vốn từ tiếng Eng vào "hạng pọt pẹt" ngóng cổ lên hóng chờ xung rụng thui!

Chỉnh sửa cuối:

lastl0ve0510

Mình cài Qt thườg k phải cài đặt bằng tay gì,khi cài xog là hoàn tất hết,k báo lỗi gì,đó mới là bản Qt chuẩn.mìh cài wp7 xog là chạy lun .cfw belle Thanhtunght

AyTeeZ

cài dk rồi.fomat xog là cài dk.đẹp lắm.mà sao phần nghe nhạc củ e thì đen sì mà cuả a jonhny lại có hình android nhỉ

JohnyNguyen

cài dk rồi.fomat xog là cài dk.đẹp lắm.mà sao phần nghe nhạc củ e thì đen sì mà cuả a jonhny lại có hình android nhỉ
Àh có chỗ chọn ảnh mà ace chưa vọc hết tính năng đó thôi :p Trong lúc chọn có cả cài đặt Hiện các thư mục ẩn đó :D
:-?
ngoanrazor liệu sau khi viết ứng dụng có bị quên tính năng do viết code nhiều quá ko vậy =))
Hay ngoan đưa cái ảnh của tớ lên #1 mà show hàng cho nuột 8-}

boy_online01

Anh Ngoanrazor có viết đc pm có chức năng gọi điện/ gửi SMS đến một số mình tự đặt khi pin đầy đc ko ạ? Em dùng GreenCharging nó kêu bé quá ko ăn thua, mà thời gian sạc đầy pin cũng dao động kha khá nên ko ngồi canh me đc. Giờ em đang ước ao mỗi pm như thế. Thiết thực :D.

ngoanrazor

Well-Known Member
mih ko có nhiều thời gian bn ah. bn có thể tự ngâm cú để làm, nó ko khó đâu

songyeu

Hi zo mjnh cai dc rui ban bat romp.. len thu coi
hi thx bac nhiu neu ranh bac lam tip nha ung ho bac

A

aazzaa2

Guest
ủa sao trên video chủ top dùng E7 lại có bút nhỉ lạ thật đấy :-?
lạy bố E7 đâu E7 nhìn sao zây mà bác nào cho hỏi sao bấm zô phím gọi nó ko ra j hết zậy ko ra đt sao gọi =.=!

A

aazzaa2

Guest
ủa sao trên video chủ top dùng E7 lại có bút nhỉ lạ thật đấy :-?
lạy bố E7 đâu E7 nhìn sao zây mà bác nào cho hỏi sao bấm zô phím gọi nó ko ra j hết zậy ko ra đt sao gọi =.=!

pandapple

Cuộc sống bận rộn quá nên mih ko còn time để phát triển pm này nửa nên mih up lên đây luôn, minh nói trc là pm này còn lỗi nên nó hơi bị khùn tý :D

[video=youtube;gaxIsV8MJv0]http://www.youtube.com/watch?v=gaxIsV8MJv0[/video]

hinh như diễn đàn chèn video ko đc thì fải. Link you tube đây http://www.youtube.com/watch?v=gaxIsV8MJv0

Link: projectWP7_unsigned_by_ngoanrazor.sis

máy phải cài qt và mobility nha các bác, còn ko thì ko chạy đc

Lưu ý : Apply Open4all trong Rompatcher trước rồi hãy mở app lên nhá

chủ thread cho em hỏi chút ạ
em đã làm theo hướng dẫn nhưng bấm vào icon thì ko có j xảy ra hết ạ
em dùng vivaz
cám ơn