• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM B&B 5.0 WM6.1 PRO WWE CHO HTC Artemis

Status
Không mở trả lời sau này.

trungtin83

mình vừa up lên bản này ,thấy có 1 số vấn đề sau
-không cài được emap 2.02 "vì trong máy chưa có chương trình hỗ trợ java"

PhamQuang

Manager
mình vừa up lên bản này ,thấy có 1 số vấn đề sau
-không cài được emap 2.02 "vì trong máy chưa có chương trình hỗ trợ java"

Không lẽ có khó khăn nếu bạn tìm và cài 1 CAB file Java cho máy của mình?
Đây là bản ROM, để chay nhanh cho nên tác giả hạn chế các ứng dụng dễ cài đặt khỏi ROM là điều rất đáng làm mà.

Orbit85

rom đẹp, rất đáng để dùng! Thanks Tom! Mình cài lên O2 Orbit gặp tình trạng này: Khi ấn phần call history thì thỉnh thoảng lỗi skill, phải ấn nút OK mới thoát ra được. Màn hình cảm ứng đôi lúc không nhạy lắm, phải ấn vài lần mới được. Rom có tốc độ tốt, đặc biệt lần đầu tiên mình thấy hiệu ứng TouchFlo làm việc có vẻ trơn tru trên Orbit.

blackwhite169

Sao chờ mãi không thấy bản B&B Pro của bác Tom vậy? Chẳng lẽ bác không định viết ROM nữa sao?

VDT

Box Artemis & Love bên XDA forum dạo này cũng ko thấy bác ấy xuất hiện nữa.

zinzin77

Hoi ve cach UP WM6.1 cho Orbit

Em moi la linh moi to te, cung dang tap toe de UP cho con orbit cua em len WM6.1. Nhng em ko co cach nao lay duoc link cua anh. Lam on gui lai link cho em theo dia chi mail leminh05@vnn.vn
Thank anh nhieu

zakk_black

Bản Rom này dùng quá Good, dùng từ hồi đó đến nay chưa thấy có lỗi gì nghiêm trọng. Mặc dù đã ra rất nhiều Rom mới sau Rom này nhưng mình vẫn dùng bản này. Vì các Rom mới sau này ra đều tích hợp Manila vừa ko tiện dụng vừa tốn Ram (chạy chậm rùa), một số bản ko tích hợp Manila thì lại có trục trặc với kết nối internet (nhất là dùng GPRS qua Laptop - do công việc hay phải di chuyển nên thường mượn GRRS của điện thoại soạn và gửi mail cho nhanh).
Hiện tại bản BB 5.0 này vẫn rất chì. Chưa phải HR lại lần nào (đã dùng gần 2 tháng)

Thanks Tom!

Alvey

Bác nào up giúp em lại bản ROM này với. Nhấn thanks rồi mà chả thấy link đâu cả T_T

theking204

cam on nha!minh moi bat dau vao nghe,moi tau con P3300 ma chua hai long ve ban rom cua no,dang tim cach up,ko bit co bi sao ko

Status
Không mở trả lời sau này.