• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM WizFlo 2D 20755/921 [Round 2 Initial Release] Update 6.1.2.0

hector

up cái tuoch hd ấy!có cả office mà nhieu games hay fet!toc độ kô thua kém!ram thậm chis còn hơn ấy!

hector

chủ yếu là ben rapid.kô down đựoc.mà down đựoc cũng toàn đứt.chẳng nhẽ ra quán down trộm?mấy cái quán gần nhà nó kô cho cắm usb mới cay chứ!

hector

cậu down hộ mình cái sys và xip 20755 trên xda về đựoc kô?thông cảm mạng nhà mình toàn bị đứt

hector

hic mình chỉ thấy toàn rapid thôi!cho mình cái xip 20755?link 4share nhé!

hector

cái này minh còn fai pỏt nữa.(mình chưa rành lắm)mấy cai xip sẵn kia chỉ cho vào kitchen rồi chạy là ok ah!nhanh lắm

nhathuy

cái này minh còn fai pỏt nữa.(mình chưa rành lắm)mấy cai xip sẵn kia chỉ cho vào kitchen rồi chạy là ok ah!nhanh lắm

Mình cũng chẳng hiểu gì cả :D. Nhưng mình thích tự mình có thể built Rom cho anh em, và tất nhiên là cả cho mình xài nữa, đang tìm hiểu mà vẫn thấy mù tịt :(. Giá như có bác nào đã từng built Rom cho dòng Wiz chỉ bảo tận tình thì hay quá :(

hector

hic đâu cần wizard.mấy dòng cơ bản thì các thao tác giống hệt nhau chỉ có tools là khác thôi!khó mỗi cái là lấy được sys và xip.nhanh chậm tùy vào xip thì đó!cock rom thì dễ hơn nhưng lâu!

theogai

Bản cũ có cái slide to answer hoặc slide to end call...trượt để nhận cuộc gọi mà trong bản mới ko có...ai có phần mềm đó cho mình xin nhé!!!

hector

mấy bản manila bản nào mà chẳng có hả bạn?nhưng nếu thik bạn cài S2SU vào cũng có đó bạn.mà lại đẹp hơn nữa!

ngonchan

Member
Ai cài bản này rồi cho em hỏi bản này có bị lỗi bluetooth không vậy? Em xài bản 013 của bác HongKong bị lỗi bluetooth, làm thế nào cũng không nhận file được (đã chọn receive all + beam on) Ai biết cách nào fix không, chỉ giúp em với. Thanks.

nhathuy

Built Rom xong Up thử kô thấy gì cả :)), chán vãi :(, đang tìm hiểu, built Rom theo xip này mà chịu ồi :(. gà vẫn hoàn gà :((