• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SKY A800S: ROOT - RECOVERY - UP ROM & CÁC VẤN ĐỀ LIÊN QUAN

123loli

bạn dùng root explorer vào system tìm file bult.pop giữ chặt một lúc rồi vào open with --> Text Editor rồi điền 2 dòng trên vào cuối cùng sau đó save lại là xong (nhớ chuyển r/w --> r/o thì mới sửa được file built.pop nhé)

Hình như là build.pop thì phải vì em ko thấy file nào là built cả

quocgl

Mai mình sẽ up rom cm10 android 4.1.2 dành cho a800s. Các bạn chú ýtheo dõi tại topic này nhé

duongcine

Bác nào rành giúp em cái. Máy A800 của em chị gọi đi được mà không nhận cuộc gội được là sao? gọi đến toàn bị báo bận thôi,

hamlam

A800s trắng 2 pin + dock cần bán nhanh

tình hình là muốn lên đời nên bán nhanh 3T5 fix cứng luôn nhé cho nhanh.
0906008880

quocgl

bản cm10 mình đã restore rồi. nhưng sáng giờ máy tính mình gắn không nhận usb để backup ra máy tính rồi úp lên mạng . trong hôm nay mình sẽ cố găng úp lên . các bạn chờ nhé.
pin good , vào mạng nhanh hơn cm9 nhiều. nói chung tất cả đều ổn . nhưng chỉ có cảm ứng bị ngược. nhấn bên này thì nó ra bên kia. cái này đang nghiên cứu khắc phục. bác nào fix được thì xài ngon .:D cố gắng đợi nhá các pác

bản cm10 trên máy mình đây.

123loli

bản cm10 mình đã restore rồi. nhưng sáng giờ máy tính mình gắn không nhận usb để backup ra máy tính rồi úp lên mạng . trong hôm nay mình sẽ cố găng úp lên . các bạn chờ nhé.
pin good , vào mạng nhanh hơn cm9 nhiều. nói chung tất cả đều ổn . nhưng chỉ có cảm ứng bị ngược. nhấn bên này thì nó ra bên kia. cái này đang nghiên cứu khắc phục. bác nào fix được thì xài ngon .:D cố gắng đợi nhá các pác
bản cm10 trên máy mình đây.

Đợi tin bác vậy;;)