• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SlideUnlock v2.20 - PM Khóa/Mở khóa đa giao diện [Cập nhật 24/09/2010]

Status
Không mở trả lời sau này.

elkun2610

Slide Unlock v2.10 + v2.20 Skin Collection By Benjo

các bạn tải về copy vào C (hoặc E) :\data\SlideUnlock\Skins12

http://www5.zippyshare.com/v/43712602/file.html

Còn skin nào nữa ko bác???

elkun2610

Không hiểu sao lần đầu tiên vào trang web của nó xin key mà bị banned? pó tay.chẳng bít lý do!!!

vpkado

sao mình nhập key vào rồi, báo thành co6ntg, nhưng mục giao diện và tùy chọn k mở được, nó cứ mờ, bấm vào cứ trơ trơ. bác nào biết chỉ giúp .thank

kienvp

sao mình nhập key vào rồi, báo thành co6ntg, nhưng mục giao diện và tùy chọn k mở được, nó cứ mờ, bấm vào cứ trơ trơ. bác nào biết chỉ giúp .thank

do máy của bạn đó .bạn thử dùng bàn phím ảo xem sao .
kiểm tra thẻ nhớ xem có em virus nào không ?

vpkado

máy mình x6-16gb mình kiểm tra rồi vẫn bị, tất cả các phien bản của side unlock, k biết bị sao nữa, ai có máy x6 test hộ mình với. thank

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

bác kienvp nghiên cứu dùm mình nha, thử mọi cách mà k được hic hic

Chỉnh sửa cuối:

kienvp

máy mình x6-16gb mình kiểm tra rồi vẫn bị, tất cả các phien bản của side unlock, k biết bị sao nữa, ai có máy x6 test hộ mình với. thank

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 10 minutes:

bác kienvp nghiên cứu dùm mình nha, thử mọi cách mà k được hic hic

bạn dùng bàn phím ảo đi .chắc chắn sẽ được .lần trước mình đang xài cũng bị như bạn .kiểm tra mãi hóa ra mấy chú virus nằm ở thẻ .thế là mình phải fomat thẻ :(

vpkado

ok, mình làm được rồi, nhưng máy mình k có thẻ ngoài, đã quét virus trong thẻ nhưng k phát hiện được. k biết lỗi gì luôn, thôi đành dùng tạm bàn phím ảo vậy

rastar

Banned
không xin code trong topic bạn nhé .
bài đầu mình có hướng dẫn rồi đó .
nếu ko biết tiếng anh thì bạn dùng google dịch nhé .

Last edited by a moderator:

kienvp

ok, mình làm được rồi, nhưng máy mình k có thẻ ngoài, đã quét virus trong thẻ nhưng k phát hiện được. k biết lỗi gì luôn, thôi đành dùng tạm bàn phím ảo vậy

quét không thấy đâu .hồi trước mình phải dùng x-plore kiên trì mở từng thư mục 1 mới thấy đó .
nếu bạn hay nối máy trực tiếp với PC thì có khả năng này lắm .
mình bị mấy pm lận chứ không riêng gì pm này .cứ pm nào có nút bấm để chuyển trang là y như rằng bấm vào nó cứ trơ ra .bạn có dùng phần mềm freeiSMS thì kiểm tra xem sao .

vpkado

free isms vẫn dùng được bình thường bạn àh, k biết sao cài phần mềm này lại bị nữa, có khi do FW k ta, mình mới up FW v31

rastar

Banned
Post bài lên diễn đàn đó hôm qua rồi mà đến giờ vẫn chưa có, không biết đến khi nào mới có code đây :((

candyman8_x

hehe mình xin được code rồi, phải chờ mất 2 ngày. Vào trang đó reg nick sau đó tìm topic có tên : SPP SlideUnlock v2.20 Build0914 S^1 S^3 (Vivaz ,Satio, i8910 ){{ Registration Code On Request }} rồi post bài thôi. file FoXPDA Encryption Code Generator.rar có thể hỏi bác google.

huydaicakaak

cho hỏi có mấy cái skin có icon ở dưới, có cái thì dùng được có cái thì báo lỗi ko cài dặt được thì sao vậy

rastar

Banned
Phù, cuối cùng cũng xin được code rồi! Bác kenvp cho hỏi, sao em đang thao tác trên màn hình liên tục mà máy vẫn bị khóa, mặc dù em không ấn nút khóa. Em chỉnh thời gian tự động khóa về 0 rồi nhưng vẫn vậy, đang nhắn tin nghe nhạc cũng bị khóa, phải gạt mở lại :(.

huydaicakaak

Phù, cuối cùng cũng xin được code rồi! Bác kenvp cho hỏi, sao em đang thao tác trên màn hình liên tục mà máy vẫn bị khóa, mặc dù em không ấn nút khóa. Em chỉnh thời gian tự động khóa về 0 rồi nhưng vẫn vậy, đang nhắn tin nghe nhạc cũng bị khóa, phải gạt mở lại :(.

cái này là do phím khoá đó bạn. trong cài đặt có chổ chỉnh phím khoá và phím mở khoá đó. bạn để tất cả cách trên. nên khi cham vao nút đỏ - xanh - menu hay gì là nó khoá tuốt, bạn nên đổi lại nút nào mình ít dùng cho 2 cái này là ổn không thì màn hình sáng mãi ^^!

sao không ai giúp em giùm câu em hỏi nhỉ Y_Y

Status
Không mở trả lời sau này.