• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

SPB Mobile Shell 3.5 - Bản chính thức cho S60v5 (cập nhật trang 25-06/6)

Status
Không mở trả lời sau này.

thanh19589

~X( Trời ơi ra bản mới làm gì , biết bao nhiu mod chép vào giờ nhớ sao hết để chép lại đây

pda_no1

SPB Software SPB Mobile Shell v3.05.316 S60v5 SymbianOS9.4 Cr.acked-FoxPDA

http://depositfiles.com/files/8uxy5ddry

kienvp

đã có bản cập nhật . cái này có thêm music và network widgets.

TruongHan

Super V.I.P
Jack VH đi và làm luôn chạy trên điện thoại TV nữa!

@ Các mod: các mod quản lý khu vực này làm việc rât tốt và tích cực nhưng mình thấy là chưa hợp lý lắm. Rõ ràng mình thấy đây là bản mới có cập nhật thêm nhiều tính năng, để ngoài một thời gian cho anh em tiện theo dõi và test lại đem gộp vào đây. (Sao trước không gộp topic này vào một topic mình lập trước đó và sửa tiêu đề? Và nếu gộp vào đây cũng sửa tiêu đề làm sao để anh em biết có bản mới chứ!):(

Topic kia mình thấy cũng quá dài rồi,lúc đó cũng chưa chính thức nên mình khoá topic cũ lại.Mình đã sửa tiêu đề topic lại cho anh em dễ thấy,dù sao cũng là bản 3.5 nên cập nhật vào topic này thôi cho gọn ^^

foxcracking

Trên trang chủ SPB vẫn là bản V3.05.295 . Bản V3.05.316 này chắc là do moder khác tự thêm vào vài chức năng. Mình chỉ tin tưởng anh em PDAViet thôi, các moder PDAViet hãy trích cách chức năng này thành file để mọi người chép đè được không?

barclays

Cho em hỏi bản này chạy trên 5800 mượt ko các bác. Lúc trước beta chạy thấy nản quá

cuongvt112

Sao mình cài bản cập nhật 316 rồi mà lại không có music player bên ngoài màn hình nhỉ ?

insoul

Bản này cài trên n97 mini ko dc, bị lỗi đơ máy ko.....
Bản này là mod thì phải. Có 1 crk và chạy mượt bản 16 là cài bản 16 vào, đừng điền key, sau đó uninstall, rồi cài bản 15 crk là ngon lành.

galabuon

TỰ FIX LỔI KHÔNG HIỆN MUSIC WIDGET KHI XÀI MOD 315 CHO 316

Tất cả các mod liên quan qa_layouts như : thanh HTC, 4X4 menu...

Bung file qa_layouts.dat ra chép Widgets.xml của 316 đè lên 315

đóng gói lại --> chạy bình thường

kienvp

TỰ FIX LỔI KHÔNG HIỆN MUSIC WIDGET KHI XÀI MOD 315 CHO 316

Tất cả các mod liên quan qa_layouts như : thanh HTC, 4X4 menu...

Bung file qa_layouts.dat ra chép Widgets.xml của 316 đè lên 315

đóng gói lại --> chạy bình thường

lúc nào rảnh ông tập hợp cho rôi ít mod hay bao giờ có bản chính thức tôi cho vô bản VH luôn .

Ntv_79

Chủ topic chơi nguyên bài của mình lên bài #1 mà không một lời chú thích gì cả!? Bản có thuốc trước cũng thế.:(

huyen520

các anh ơi , cài file nào mới mượt hả ? mỗi lần em chơi game rồi thoát ra là bị đứng máy hjx ? Em phải khởi động lại không ah .

galabuon

các anh ơi , cài file nào mới mượt hả ? mỗi lần em chơi game rồi thoát ra là bị đứng máy hjx ? Em phải khởi động lại không ah .

Chơi game nặng thì thoát spb ra là hay nhất

Chơi game nhẹ thì kô sao

1212123

Đã test trên Omina HD và chạy tốt, nhưng vào mục contacts để tìm số điện thoại theo ký tự ko được.đánh các ký tự để tìm nó ko tìm ra, bro nào chỉnh dược ko?

Status
Không mở trả lời sau này.