• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super effects by hantinhtu&boy_online(update"Mừng lễ VALENTINE")

JokerB

Được chứ bạn !Nhớ xóa effect củ đừng chép đè nha!

Thanks bạn đả góp ý.để mình edit lại gữi cho bạn nha!dạo này bạn bận qúa à! Sao kô thấy cook ciết nửa?

Làm được bạn ạ! nhưng bạn up cái hình minh họa mình biết đi!
Ngày mai sẻ up cái effect Hồ Điệp(cốc) bươm bướm bay nhìn đẹp lắm!

:) dạo này bận chuẩn bị cưới nên đt ngại k flash :D nhiều thông tin quan trọng :p
lâu lâu vào thấy nhiều ứng dụng hay + v20 của C6 và hiệu ứng này nữa lại nổi hứng :D, chỉ chán cái Fw C6 vẫn chưa xoay ngang máy để chuyển qua bàn phím full QWERTY đc :(

votinhhan

mình vừa thử,rất nhanh và hiệu quả,chỉ cần coppy vào C/Resouce rồi vào rom click C2z và vào chủ đề mở hiệu ứng------>ĐẸP
thanks bạn !

hình thứ 3 mọi người thấy thế nào từ bản hiệu ứng mới này :D rất "ĐỘC" đấy :D thử nhé các bạn \-/

Chỉnh sửa cuối:

hantinhtu_baby

Như đả hứa hôm nay giới thiệu tới các bạn S-effects thứ II. Hồ Điệp Cool(bươm bướm bay l) Hiệu ứng cực kỳ mới lạ! Không thể nào đẹp hơn được nửa.:))

Dậy từ rất sớm để kịp post cho các bạn!Hy vọng các bạn tiếp tục ủng hộ mình.

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Khổ cho bác wá,thank nhiều vì bác đả tận tâm cho ae,để em dow về xem sao nha,hình như em bóc tem đó

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Đẹp đẹp ,đẹp thôi rồi luôn bác ơi,hiệu ứng chuyển ảnh củng nhanh và ạ nửa ,các cooker xem thế nào ,đưa vào rom thì đỉnh nửa,thấy khá nhẹ mà

Làm thêm bản đa dạng cho thêm lá bay tung tóe như bản 300 mấy kb đi bạn,chưa bao jờ thích sài effects như lúc này đó

Chỉnh sửa cuối:

tieutieumy

cho e hỏi tý nha mấy hiệu ứng này có xài cho e63 đựơc ko vậyy bác hay chỉ xài riêng cho v5

hantinhtu_baby

Khổ cho bác wá,thank nhiều vì bác đả tận tâm cho ae,để em dow về xem sao nha,hình như em bóc tem đó!
Đẹp đẹp ,đẹp thôi rồi luôn bác ơi,hiệu ứng chuyển ảnh củng nhanh và ạ nửa ,các cooker xem thế nào ,đưa vào rom thì đỉnh nửa,thấy khá nhẹ mà

Làm thêm bản đa dạng cho thêm lá bay tung tóe như bản 300 mấy kb đi bạn,chưa bao jờ thích sài effects như lúc này đó
Sr lạc đề,hantinh up cho mình hình cái nấm trên dc ko
thanks bạn đả ủng hộ!
Nếu bạn thích nó giống như cái lá bay tung téo như cái trước thì có thể/trích xuất nhửng hình có tên sau:jm_p_list10.png,jm_p_list11.png,jm_p_list13.png,jm_p_list55.png vàjm_p_list56.png coppy chép đè vào thay thế là đc.thử nha!
Cho hẳn 2cái wallpaper luôn!thử tìm cái wallpaper có nhụy hoa xem đàn bướm có bay vào thụ phấn ko nha!=))

cho e hỏi tý nha mấy hiệu ứng này có xài cho e63 đựơc ko vậy bác hay chỉ xài riêng cho v5
Bản thử đi nha! Mình ko có máy E để tex.mà mình nghĩ chắc đc đó!đế tối nay về làm cho S60v3 luôn!

hantinhtu_baby

:) dạo này bận chuẩn bị cưới nên đt ngại k flash :D nhiều thông tin quan trọng :p
lâu lâu vào thấy nhiều ứng dụng hay + v20 của C6 và hiệu ứng này nữa lại nổi hứng :D, chỉ chán cái Fw C6 vẫn chưa xoay ngang máy để chuyển qua bàn phím full QWERTY đc :(

Ôi! thần tượng của tui! Đi lấy vợ thật à!Chúc trăm vợ chồg bác trăm năm happy nha!
làm một bản tuyết rơi đi bác

Đang ngiên cứu nếu hoàn thành sẻ up lên chia sẻ ngay.
Như này phải kô?
làm sao để cho nó rơi từ trên cọc sóng pin rơi xuống mới tuyết chân thật:))
Bác nào giỏi tiếng anh biết lập trình thử bung cái file này xem nha!

Khoaaaa

Active Member
Ko làm dc bạn ơi,ý mình là lá li ti bay từ dưới lên,rồi ánh vàng biến chíu chíu ý,em chép mấy cái kia vào nó thành lá bay mất

huybehp

xóa 7z đi giải nén lỗi bạn ơi! down=pc mấy lần vẫn k giải nén đc

hantinhtu_baby

Ko làm dc bạn ơi,ý mình là lá li ti bay từ dưới lên,rồi ánh vàng biến chíu chíu ý,em chép mấy cái kia vào nó thành lá bay mất
Tối nay về làm sáng sớm mai có cho bạn nha! Giờ đang ở nhà côgiáo:))
xóa 7z đi giải nén lỗi bạn ơi! down=pc mấy lần vẫn k giải nén đc
Click chuột phải chọn Rename del 7z đi!thử lại nha!

Khoaaaa

Active Member
À mình làm dc rồi baby ơi,bạn ko nói sớm là chép vô bản lá thu đa dạng,làm mình nhầm,có điều dc có 4 hình nên ,2 cái lá ,2 chú bướm thôi,nếu tăng lên 6 ảnh để thêm 2 sao to to nữa thì tuyệt cú hổ luôn

Khoaaaa

Active Member
Baby ơi,ở bản lá thu đa dạng mình thấy hai hình có tên list12 và 56 là sao,nhưng mình chả thấy nó chổ nảo cả,là là lá mà

Cùng câu hỏi bạn trên nén bằng j mà có thêm đuôi 7z vậy

thanhcong27

tai sao mình dùng 5800 v51 mà khi dùng bản mùa thu lá rơi mà chẳng thấy nó rơi ngoài màn hình chủ gì cản nhỉ. chỉ được vài cái lá khi đóng mở ứng dụng thôi, mình chép bản mùa thu lá rơi đa dạng, cả bản có bướm mà chẳng thấy bướm ở đâu cả vậy

Chỉnh sửa cuối:

tinhbuon84

5k8 fw 5.1 ko có lá rơj với bướm băy ở màn hình chủ đâu...bạn phải dùng fw c6,n97 cho 5800 mới có

thanhcong27

5k8 fw 5.1 ko có lá rơj với bướm băy ở màn hình chủ đâu...bạn phải dùng fw c6,n97 cho 5800 mới có

vậy thì chán nhỉ, không biết mua hộp JAF và cáp cho con 5800 này , nếu ở HN thì mua ở đâu nhỉ,

Khoaaaa

Active Member
Thanhcong:Đi hơi xa rồi đó bạn ,jaf bạn dùng bản cr củng có mà hay phoenix j đó,tìm hiểu bên box fw đó,hoặc lên gooletìm ''huong dan nap fw bang jaf chi tiet de hieu''chọn link đầu tiên nha,còn cáp bạn nên vào box kỷ thuật viết bài mà hỏi ,chứ cáp zin đâu,lung tung là bị nhắc đấy
thân

votinhhan

vậy thì chán nhỉ, không biết mua hộp JAF và cáp cho con 5800 này , nếu ở HN thì mua ở đâu nhỉ,

không phải mua hộp JAF làm gì tốn tiêng,bạn vào phân hướng dẫn JAF bên đó bạn có thể down những thứ bạn cần mà không phải mua....
sao bạn vl 4 mà chưa biết JAF sao ? thật vậy sao? mình nghĩ.....bạn biết chứ ?

Như đả hứa hôm nay giới thiệu tới các bạn S-effects thứ II. Hồ Điệp Cool(bươm bướm bay l) Hiệu ứng cực kỳ mới lạ! Không thể nào đẹp hơn được nửa.:))

Dậy từ rất sớm để kịp post cho các bạn!Hy vọng các bạn tiếp tục ủng hộ mình.

bạn làm topic này thật ý nghĩa,chúc bạn luôn mạnh khỏe và có thêm nhiều bài viết hay và bổ ích cho a e PD nhé.bản đẹp lắm
cảm ơn bạn \-/