• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super effects by hantinhtu&boy_online(update"Mừng lễ VALENTINE")

hantinhtu_baby

có hiệu ứng hồ điệp chưa vậy bạn ơi thanks ròi ná cố gắng phát huy nha

Mình share rồi đó Trang 3 bài #23 nha!
bác hack máy chưa vậy fải hack mới can thiệp vào hệ thống đc bác .hoặc hack rồi mà bác chưa mở rompactcher lên thì fải

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 20 minutes:

e góp ý 1 tý.bác làm các hiệu ứng lật trang đẹp đẹp lạ lạ ak cho mấy cái fông màu trong hiệu ứng thành màu đen đc ko bác chứ màu đỏ vs vàng vs xanh chuối nhìn ghê ghê.bác chỉnh thành màu đen đc hem?

Thanks bạn đả góp ý sẻ xem xét nếu đẹp mình sẻ fix mấy S_effects sắp tới.
ồ ko ,nó chỉ duy nhất 3 chữ c2z thôi ,ko có 4bin j hết,chúc vui,

mấy bộ tuyết,chuồn chuồn... Sao chưa nge động tĩnh j vậy a ơi
Đang làm mà:)) hoàn thiện sẻ share ngay thui!
Nhưng 1điều đáng buồn là cái effects tuyết trắng mùa đông kô khả quan rùi xấu lắm và kô chân thực nửa,phải tìm 1cái file nào cho nó phù hợp.còn cái chuồn chuồn chỉnh sửa 1chút đồ họa nửa.
Đang làm cái này nè có giống live wallpaper Android kô?=)) Không biết đặt tên cho nó là gì nhỉ?
Đ
đây là lưu ý của chủ 2pic Hiệu ứng mình làm hổ trợ full 5800and5530(cfw)N97x and C6.X6and523x ko có ngoài Hs. Bãn check lại nhé.
Sorry!các bạn phải hiểu mình không có nhiều máy để tex.vả lại firmware của máy đều cho hiệu ứng khác nhau!
2 cái trên nếu chạy trên X6 hoặc 523x sẻ làm chậm máy và ko full chổ có chổ kô!Sẻ rất thất vọng các bạn đừng buồn nha!
Mình sẻ nghiên cứu làm cho X6and 523x có bướm bay trong list.trong menu and ngoài Hs thì đành chịu rùi.

llTuyetTinhCocll

Mình hứa test cho bạn mà mấy nay tùm lum ko nhớ lun.....nhìn hấp dẫn quá.....mình cũng có mấy cái hiệu ứng cũng đẹp lắm....nó ko nặng nhưng trong đó phải nói là rất nhiều file....nên khi giải nén gặp lỗi miết.....khi xài nó ko như bài giới thiệu...thiếu tùm lum chỗ.....

Khoaaaa

Active Member
mấy pic anh đưa lên trông dc đó,riêng em thấy hơi ngược a ạ ,kiếm đâu dc cái themes đại dương thì hay
a cố gắng hoàn thiện sớm bảnchuồn chuồn nha,trong các cfw có mấy themes có pic hs là cỏ ,sẻ hợp đó,mà chuồn chuồn bay thấp trời sẻ mưa ,liệu có cháy fôn ko ta,chắc ko sao nhỉ

ngoài lề 1 ty'. Hjc mấy bác thức khuya thế,hjc. Ah e thấy trên youtube có mấy cái clip có hiệu ứng chuyển đổi mà nó nhả trang từ ngoài dzo trong góc màn hình ak.xong nhảy ra .làm cái đó cũng đẹp lắm.
Mà cho e hỏi nữa là sao ko thấy cái nút thanks khi lên = đt nhỉ@@! Kiếm hoài ko thấy

Khoaaaa

Active Member
bạn online bằng j mà ko thấy,opera ,ucweb hay mặc định,hay bạn nhấn rồi mà ko nhớ
nge bạn nói mình củng nghỉ ra dc ,nhưng có vẻ nặng đó,hiệu ứng chuyển trang ở bản hồ điệp củng rất đẹp và lạ mắt

bạn online bằng j mà ko thấy,opera ,ucweb hay mặc định,hay bạn nhấn rồi mà ko nhớ
nge bạn nói mình củng nghỉ ra dc ,nhưng có vẻ nặng đó,hiệu ứng chuyển trang ở bản hồ điệp củng rất đẹp và lạ mắt
E onl = duyet trih mặc định nên nó dzo bản web pdavietmobile g chỉnh wa bản full cũng đc mà bản full nó load nhìu lắm.sao bản mobile lại ko có thêm nút thaks cho tiện nhỉ.
Dạo này wa chơi mí cái hiệu ứng cũng dzui cook fw hoài cũng nản.

Khoaaaa

Active Member
bạn dùng operamini sis đi,dc lắm ,tốc độ load có khi hơn defau luôn ý,bản cook 97 mình dùng rompat bị j ý,apply c2z là máy chậm và hay đơ hẳn ,nên đợi cfw sau vậy

concuarangme

Bạn có thể cho mình biết dùng soft nào để làm những hiệu ứng này không, mình cũng muốn làm 1 bộ mà không biết soft hổ trợ nào hết ^^

hantinhtu_baby

Mình vừa test....nhìn hấp dẫn quá.....
Mình cũng có mấy cái hiệu ứng cũng đẹp lắm....nó ko nặng nhưng trong đó phải nói là rất nhiều file....nên khi giải nén gặp lỗi miết.....khi xài nó ko như bài giới thiệu...thiếu tùm lum chỗ.....

Post lên coi nào.File nào ko cần thiết thì bỏ đi!sang bài hiệu ứng ntv_79 có hướng dẩn làm đó!mà trong đó củng toàn tiếng english mà.

mấy pic anh đưa lên trông dc đó,riêng em thấy hơi ngược a ạ ,kiếm đâu dc cái themes đại dương thì hay

a cố gắng hoàn thiện sớm bảnchuồn chuồn nha,trong các cfw có mấy themes có pic hs là cỏ ,sẻ hợp đó,mà chuồn chuồn bay thấp trời sẻ mưa ,liệu có cháy fôn ko ta,chắc ko sao nhỉ

Như thế này đc kô? mà nên đặt tên là gì nhỉ?nghĩ mãi kô ra con gì?ở quê mình nhiều lắm!
Uh!đúng rùi cái S_effects chuồn chuồn nhìn đẹp lắm đó!nhưng chưa xog.

ngoài lề 1 ty'. Hjc mấy bác thức khuya thế,hjc. Ah e thấy trên youtube có mấy cái clip có hiệu ứng chuyển đổi mà nó nhả trang từ ngoài dzo trong góc màn hình ak.xong nhảy ra .làm cái đó cũng đẹp lắm.

Mà cho e hỏi nữa là sao ko thấy cái nút thanks khi lên = đt nhỉ@@! Kiếm hoài ko thấy

Nghe nói thì cùng hấp dẫn nhỉ!
Onl =bất kỳ trình duyệt nào bạn click chọn giao diện full mobile là đc nha!

Bạn có thể cho mình biết dùng soft nào để làm những hiệu ứng này không, mình cũng muốn làm 1 bộ mà không biết soft hổ trợ nào hết ^^

Chuyện dài lắm rồi mình sẻ kể sau nha!:))

Khoaaaa

Active Member
uh đẹp đó,để nhờ anh votinhhan kiếm vài tấm pic đại dương ,biển ...,nha,a votinh ơi ,em nhờ với,
post vài tấm chuồn chuồn lên để tăng nhiệt đi anh
ah mà em nghĩ thế này ,anh nên đễ kích cỡ mấy con bạch tuột ấy lộn xộn lên,chứ nó một cỡ thế ....
Em tính ngỉ hộ a cái tên mà vắt óc củng ko ra,cao nhân nào chỉ giáo đi

duykhiemkt

cái bản lá bay fix lại giảm nhẹ các hiệu ứng đâu rồi bạn. Bản 400k độ trễ nhiều quá đi mất

hantinhtu_baby

uh đẹp đó,để nhờ anh votinhhan kiếm vài tấm pic đại dương ,biển ...,nha,a votinh ơi ,em nhờ với,
post vài tấm chuồn chuồn lên để tăng nhiệt đi anh
ah mà em nghĩ thế này ,anh nên đễ kích cỡ mấy con bạch tuột ấy lộn xộn lên,chứ nó một cỡ thế ....
Em tính ngỉ hộ a cái tên mà vắt óc củng ko ra,cao nhân nào chỉ giáo đi

Con đó không phải bạch tuột đâu nha!củng ko phải mực tóm lại là ko xơi đc.:))khi nào nghĩ ra tên sẻ share.
cái bản lá bay fix lại giảm nhẹ các hiệu ứng đâu rồi bạn. Bản 400k độ trễ nhiều quá đi mất

Rồi đó bạn!không biết hôm qua edit kiểu gì nó biến mất đâu!vừa up lại còn nóng đó!Nhớ click thanks vs nha!

Khoaaaa

Active Member
hihi,sory a nha,củng ko biết con j nên gọi lụi,hay anh đặt một cái tên dài củng dc,sau đó rút gọn bằng cách lấy mấy chử cái đầu ý

vd:...--MSĐD--....>>>"màu sắc đại dương ''chẳng hạn ,hay ''những đứa con của biển ''j đó,hihi,có dở wá củng đừng chém em nha

mí con đó là con sứa mà bạch tuộc mưc jk?=_=!!!
Chưa có hiệu ứng jk mới ah?

đang trong giai đoạn hoàn thành bạn à,rò rỉ về siêu effects chuồn chuồn ớt và sứa đó

=_= ah con jk bay ko quan trọng lắm.tại theo mình sao bay vừa nhẹ nhìn vừa hiện đại òy. Mình thíc mấy cái hiệu ứng chuyển trag lạ lạ đẹp đẹp thui.hehe

Khoaaaa

Active Member
sao im ắng vậy a ơi,bản chuồn chuồn xong chưa ạ,a ko cho pic nào lên hết tò mò wá,hiệu ứng chuyển trang có j thay đổi ko ạ