• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super effects by hantinhtu&boy_online(update"Mừng lễ VALENTINE")

Khoaaaa

Active Member
Baby ơi,em có thay trong đó 1 ngoài em lụm dc ,nó nặng 6.mấy kb ý ,mà nó ko chạy luôn,em đổi tên hệt như mấy cái kia rồi ,
kiếm dc cái hình tuyết ,người tuyết,sao biển,bong bóng,mà ko post lên dc,em lụm trong imagerstudio ý

hantinhtu_baby

Baby ơi,em có thay trong đó 1 ngoài em lụm dc ,nó nặng 6,mấy kb ý ,mà nó ko chạy luôn,em đổi tên hệt như mấy cái kia rồi ,
kiếm dc cái hình tuyết ,người tuyết,sao biển,bong bóng,mà ko post lên dc,em lụm trong imagerstudio ý
Không đơn giản như em nghĩ mô.Mà em up những cái đó lên anh xem nào. Khi nào rảnh sẻ chia sẻ vs các bạn cách làm luôn!

thanhcong27

không phải mua hộp JAF làm gì tốn tiêng,bạn vào phân hướng dẫn JAF bên đó bạn có thể down những thứ bạn cần mà không phải mua....
sao bạn vl 4 mà chưa biết JAF sao ? thật vậy sao? mình nghĩ.....bạn biết chứ ?
-/
thông cảm vì mới dùng nokia, ngày trước dùng PPC nên mới hỏi kì vậy. tại vì mình thấy chạy lại pm cần JAF và cáp không biết là có PM thay thế được, hì hì, mong được chỉ giáo thêm

concuarangme

thông cảm vì mới dùng nokia, ngày trước dùng PPC nên mới hỏi kì vậy. tại vì mình thấy chạy lại pm cần JAF và cáp không biết là có PM thay thế được, hì hì, mong được chỉ giáo thêm

Bạn chỉ cần cáp kết nối PC và down phần mềm http://www.pdaviet.net/showthread.php?55955-T%E1%BB%95ng-H%E1%BB%A3p-C%C3%A1ch-UP-Can-Thi%E1%BB%87p-Change-Product-Code-cho-FW-Nokia-b%E1%BA%B1ng-JAF
Trong đó có hướng dẫn cụ thể tất cả cách JAF

Khoaaaa

Active Member
Em ko biết post bằng fôn,em dùng ucweb chả biết post thế nào cả,a gửi em cái mail đi,đầy đủ hậu tố nha,wa mail cho dể,mà nó củng dạng pic png,mà fức tạp vậy ạ,
em chép dc cái sao trong cfw của athanh,bỏ vào rồi on lên to và đẹp kinh khủng a ạ,nhưng ko ổn định ,gét lắm,hình lớn nhất rộng 4-5cm cơ,bự tổ chảng luôn

hantinhtu_baby

@dduuoonngg88/ X6 thì chịu rồi bạn ơi!cho vào rom củng vậy thôi! Trừ khi sử dụng đc fw C6 hay N97.Chia buồn cùng bạn nha!

kutamitsu

cho mình hỏi là có bao gồm hiệu ứng chuyển trang ko, và hiệu ứng chuyển trang này như thế nào, còn lá bay với cả ko bay mình ko cần thiết :D. mình đang kiếm bộ hiệu ứng chuyển trang đẹp. Đang flash bản photon nhưng mà hiệu ứng chuyển trang đó chưa đủ thỏa mãn mình.

hantinhtu_baby

cho mình hỏi là có bao gồm hiệu ứng chuyển trang ko, và hiệu ứng chuyển trang này như thế nào, còn lá bay với cả ko bay mình ko cần thiết :D. mình đang kiếm bộ hiệu ứng chuyển trang đẹp. Đang flash bản photon nhưng mà hiệu ứng chuyển trang đó chưa đủ thỏa mãn mình.

Ý bạn là thế nào nói rõ đi đc không?Hiệu ứng không màu à!bạn dùng máy gì?để mình tex cho,mình có nhiều hiệu ứng kô màu đẹp lắm!Cái nào củng có hiệu ứng chuyển trang hết.Nếu ko có hiệu ứng chuyển trang hoặc thiếu đi 1 file sẻ làm chậm máy đó bạn!

kutamitsu

hiệu ứng chuyển menu ấy. khi mình vào hoặc thoát menu thì hiệu ứng thế nào?

Bực thật sao dùng x-plo copy sang ổ C mà cứ bảo can't creat effect là sao

bác hack máy chưa vậy fải hack mới can thiệp vào hệ thống đc bác .hoặc hack rồi mà bác chưa mở rompactcher lên thì fải

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 20 minutes:

e góp ý 1 tý.bác làm các hiệu ứng lật trang đẹp đẹp lạ lạ ak cho mấy cái fông màu trong hiệu ứng thành màu đen đc ko bác chứ màu đỏ vs vàng vs xanh chuối nhìn ghê ghê.bác chỉnh thành màu đen đc hem?

Chỉnh sửa cuối:

kutamitsu

bác hack máy chưa vậy fải hack mới can thiệp vào hệ thống đc bác .hoặc hack rồi mà bác chưa mở rompactcher lên thì fải

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 20 minutes:

e góp ý 1 tý.bác làm các hiệu ứng lật trang đẹp đẹp lạ lạ ak cho mấy cái fông màu trong hiệu ứng thành màu đen đc ko bác chứ màu đỏ vs vàng vs xanh chuối nhìn ghê ghê.bác chỉnh thành màu đen đc hem?

hack rồi, vào roompater rồi copy được rồi, bật c2z rồi vào chủ đề đóng mở hiệu ứng rồi. Vẫn ko thấy gì xảy ra cả. Mình dùng 5230, bản fw photon

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
hack rồi, vào roompater rồi copy được rồi, vào chủ đề đóng mở hiệu ứng rồi, ko thấy gì cả. bật C2Z có phải là apply cái C2z4bin thumb lên ko?

ồ ko ,nó chỉ duy nhất 3 chữ c2z thôi ,ko có 4bin j hết,chúc vui,

mấy bộ tuyết,chuồn chuồn... Sao chưa nge động tĩnh j vậy a ơi

kutamitsu

bật c2z tức thì rồi vẫn ko được bồ ạ. vào chủ đề>> chọn chủ đề đang chạy>> tắt mở hiệu ứng>> vãn ko có gì xảy ra cả

concuarangme

bật c2z tức thì rồi vẫn ko được bồ ạ. vào chủ đề>> chọn chủ đề đang chạy>> tắt mở hiệu ứng>> vãn ko có gì xảy ra cả

Đây là lưu ý của chủ 2pic "Lưu ý/Hiệu ứng mình làm hổ trợ full 5800and5530(cfwC6)N97x and C6.X6and523x thì không có ngoài HS" bạn check lại nhé.