• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super effects by hantinhtu&boy_online(update"Mừng lễ VALENTINE")

boy_online01

Nó là ef chuyển trang. Hai tia laser 2 bên quét qua để sag trang khác. Mình đang thử mấy cái xml, mình sẽ cố gắng làm bản full made by boy_online01 100% :D

Khoaaaa

Active Member
Nge hấp dẩn wá ta,làm mình tưởng tượng nè,cố lên boy,đợi một bản ef đơn giản nhưng độc đáo của bồ nha

boy_online01

Mình vào trình Cài đặt thì mất trung bình 5s, tối đa là 6s nếu như bật hiệu ứng (loại ef có chấm nhấp nháy trên icon). Có bạn nào bị như mình ko? Ai có ef nhanh hơn share cho mình vs?

Khoaaaa

Active Member
Vụ này của boy từng bị,chậm wá thấy ghét luôn.rồi còn vụ tin nhắn nửa,nhấn vào trường tn để soạn tnảo mà mất 3,4s

hantinhtu_baby

Thanks các bạn nhiều lắm naz!Mới thoát nạn từ libyana trở về đc tin này mừng ơi là mừng naz!đả mấy ngày ko cơm ko ngủ ko internet naz!

duong_hvan

Chúc mừng Hantinhtu nha. Hà Tĩnh nhà mình nhiều nhân tài đất việt lắm. Hehe

xubaxabu

Mình dùng Mini Effects Day&Night thấy hơi giật 1 chút. Theo mình bạn nên cho mấy cái máy bay, mây, khinh khí cầu chạy chậm lại 1 chút nhìn sẽ bớt giật hơn

boy_online01

Mình dùng Mini Effects Day&Night thấy hơi giật 1 chút. Theo mình bạn nên cho mấy cái máy bay, mây, khinh khí cầu chạy chậm lại 1 chút nhìn sẽ bớt giật hơn

Cám ơn bạn. Tại mình post lâu rồi nên giờ làm biếng fix lại :D. Để những bản về sau mình sẽ hoàn thiện hơn.

anhtrung1991

bạn có thể làm hay chia sẻ cho mình 1 effects nào chỉ có hiệu ứng chuyển trang đựoc không.. công nhận là những effects của bạn đẹp thật. nhưng mình thấy giật ,,mình chỉ cần hiệu ứng chuyển trang thôi,..thank

boy_online01

bạn có thể làm hay chia sẻ cho mình 1 effects nào chỉ có hiệu ứng chuyển trang đựoc không.. công nhận là những effects của bạn đẹp thật. nhưng mình thấy giật ,,mình chỉ cần hiệu ứng chuyển trang thôi,..thank

Từ trước tới giờ hay nhắc đến hiệu ứng chuyển trang nhưng mình cũng lơ mơ ko biết chuyển trang là chuyển từ cái gì sang cái gì? :-?? Mà bạn thích chuyển trang thì lấy ở link này, gần 40 ef đủ kiểu tha hồ mà test. Mình cũng toàn lấy bản full từ đó thôi.

anhtrung1991

Từ trước tới giờ hay nhắc đến hiệu ứng chuyển trang nhưng mình cũng lơ mơ ko biết chuyển trang là chuyển từ cái gì sang cái gì? :-?? Mà bạn thích chuyển trang thì lấy ở link này, gần 40 ef đủ kiểu tha hồ mà test. Mình cũng toàn lấy bản full từ đó thôi.

ý mình la không cần hoa,, tuyết. hay máy bay gì gì bay trên màn hình đâu.. chỉ cần kiểu chuyển trang thôi

boy_online01

ý mình la không cần hoa,, tuyết. hay máy bay gì gì bay trên màn hình đâu.. chỉ cần kiểu chuyển trang thôi

Vẫn đúng ý bạn mà. Hầu hết mấy cái ef trong đó đều ko có hiệu ứng ngoài màn hình chủ đâu. Yên chí test đi :D