• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super effects by hantinhtu&boy_online(update"Mừng lễ VALENTINE")

ohannguyent

lâu lâu có sao lớn xuất hiện sẽ đẹp hơn đó bồ! Thêm sao nhỏ vào nữa cho lung linh ánh đèn giáng sinh nữa thì hay! It bữa nữa nhà mình cũng trang trí hang đá rùi... Merry Christmas with you!!

hantinhtu_baby

Trông đẹp đó anh,nhưng nhiều sao lấp lánh hơn dc ko ạ,cái chử trông đẹp thiệt

Không cho thêm đc nửa đâu em! File quy định của nó chỉ có em2,em3,em4 và em5 thui! Resize thì đc,mà cho nhiều nhìn rối mắt lắm!như vậy củng đc rùi.
Cái chử Merry đó mất mấy ngày mới kiếm đc đó!nếu có pc thì tạo rất nhanh!mà photoshop thì mù tịt. ngày mai up nha!

Khoaaaa

Active Member
Trục trặc hay fát sinh cái j mà jờ chưa có a,sắp có cái hay vọc rồi,
à anh thử ngiên cứu làm một bản chỉ toàn hiệu ứng wét ảnh xem sao,ko có chút lật hay xoay trang luôn ý,có lẽ rất nhanh đó,mà chắc là ko nhẹ hơn nhỉ

hantinhtu_baby

Trục trặc hay fát sinh cái j mà jờ chưa có a,sắp có cái hay vọc rồi,
à anh thử ngiên cứu làm một bản chỉ toàn hiệu ứng wét ảnh xem sao,ko có chút lật hay xoay trang luôn ý,có lẽ rất nhanh đó,mà chắc là ko nhẹ hơn nhỉ

Đúng là có trục trặc nhỏ,
sớm nhất up 12h đêm nay luôn,muộn nhất là sáng sớm mai có.thông cảm nha!Mà bản này pro lắm đóaa:))
như thế nào nói rõ hơn 1chút nửa đi!

hantinhtu_baby

Hiệu ứng mừng giáng sinh rất đẹp!
Ông già Noel,cây thông Noel,bông tuyết và chạy chử Merry Xmas tạo nên 1effects rất ý nghĩa cho mùa giáng sinh sắp đến gần.Hiệu ứng uyển chuyển nhẹ nhàng rất nhanh,đặc biệt effects khi giửa phím menu sẻ rất đẹp!Chờ gì nửa mà ko test ngay!
Sau cái này sẻ có S_effects Cung Chúc Tân Xuân:))
Đừng quên ấn thanks khích lệ nha!
Chúc các bạn có 1mùa giáng sinh vui vẻ bên người thân và gia đình!

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaaa

Active Member
Đả test ,đẹp lắm anh ơi,chậm hơn và chòm sao trắng to hơn chút sẻ tuyệt vời,hiệu ứng chuyển ảnh củng nhanh cực kỳ,bộ nhẹ chỉ gần 300kb,rất pro ,thank anh nhiều nha

Khoaaaa

Active Member
Mưa màu vàng,tím khi nhấn thoát menu đẹp wá,thích nhất cái này nè,ai cao thủ ,mod dc effects kèm âm thanh thì tuyệt nhỉ,cứ mưa + tiếng rào rào thì xem ios hay an os cứ ''thiên biến vạn hoá'' dc như 5800 ko

hantinhtu_baby

Mưa màu vàng,tím khi nhấn thoát menu đẹp wá,thích nhất cái này nè,ai cao thủ ,mod dc effects kèm âm thanh thì tuyệt nhỉ,cứ mưa tiếng rào rào thì xem ios hay an os cứ ''thiên biến vạn hoá'' đc như 5800 ko

Mưa vàng đó tự tô vẻ bằng 5800 na!Em thích sao sáng to hơn download hình giới chép đè effects trên nha!
Ý tưởng nghe hay thật!nhưng khó thành qúa!
Không đua lại vs Android đâu em:))nó có đồ họa khủng lắm! còn symV5 mình thì chip rĩ rùi:)),nhưng mà mỗi OS đều có mỗi vẻ đẹp riêng.

mrquyen1993

bạn ơi bạn có thể mod giúp mình cái hiệu ứng kèm theo thành cái này đc ko
bạn chỉ cần mod cho nó giống trong hình là dc cho nó ra ngoài HS ấy mà
http://www.mediafire.com/?pn3adh1tabogjnn

đây là hình của nó bạn giúp mình cho cái HS giống cái này là đc thank bạn trước

hantinhtu_baby

Buồn qúa!
Download gần tră lần mà có 5 người thích thui!Kiểu này Effects CungChúcTânXuân vàoo
mình dùng X6 có cài được
Cài tốt xài đẹp mà chỉ ko có in out hs chứ chuyển trag open exit list đẹp mà.

bạn ơi bạn có thể mod giúp mình cái hiệu ứng kèm theo thành cái này đc ko
bạn chỉ cần mod cho nó giống trong hình là dc cho nó ra ngoài HS ấy mà
http://www.mediafire.com/?pn3adh1tabogjnn
click here to enlager
đây là hình của nó bạn giúp mình cho cái HS giống cái này là đc thank bạn trước

Ngày mai quay lại download bạn thân!

condandatcang

ừ thì công nhận là đẹp thật nhưng mà máy load lâu hơi chậm thôi đành để ngắm vậy chứ hem sài :D

mrquyen1993

Buồn qúa!
Download gần tră lần mà có 5 người thích thui!Kiểu này Effects CungChúcTânXuân vàoo

Cài tốt xài đẹp mà chỉ ko có in out hs chứ chuyển trag open exit list đẹp mà.

Ngày mai quay lại download bạn thân!
uh bạn thử xem cái hình giống như ánh đèn giáng sinh cái này của bác mathanh ngày trước nhưng ko biết vứt đâu mình xin mãi bác ấy bảo xóa mất rồi chán thiệt cái này mà để noel thì đẹp ^^ mà nó nói chung khá nhẹ

hantinhtu_baby

uh bạn thử xem cái hình giống như ánh đèn giáng sinh cái này của bác mathanh ngày trước nhưng ko biết vứt đâu mình xin mãi bác ấy bảo xóa mất rồi chán thiệt cái này mà để noel thì đẹp ^^ mà nó nói chung khá nhẹ

Sao không hỏi mình!Cái này trong 4rum có mà.
Nếu chỉ đơn giản như bạn nói thì đây.

Những file và imager ko dùng đến mình loại rùi.Của bạn đây