• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super effects by hantinhtu&boy_online(update"Mừng lễ VALENTINE")

dduuoonngg88

sắp noel rùi nên hiệu ứng tuyết rơi sẽ hot nhất, nếu được baby làm 1 hiệu ứng tuyết rơi đi (tuyết + bông tuyết..) sẽ đẹp lắm.

phải rùi có tuyết rơi thì quá good. tiếc là mình x6 chưa hoàn thiện. chỉ hiện mấy cái lá cây thui

shirooo

sao mình cài vô 5230 chỉ thấy lá rơi ở HS thôi, menu hay mấy màn hình khác không có, ai biết chỉ dùm

hantinhtu_baby

sao mình cài vô 5230 chỉ thấy lá rơi ở HS thôi, menu hay mấy màn hình khác không có, ai biết chỉ dùm

Trong menu làm chi cho nặng,Chuyển menu thành dạng thanh đứng là có đó!Dạng lưới thì chỉ fw N97 hổ trợ thui!

anhtang

có thể giảm độ trể khi vào menu và các chế độ khác được không,tui cảm thấy khi vào bất kỳ 1thư mục nào đó nó loading hơi lâu.còn về phần hiệu ứng thi khá đẹp cố gắng đóng góp thêm nữa làm cho top soi động và nóng bỏng hằng ngày đi nha.

shirooo

mình cho hiệu ứng vào bản cook khi bật hiệu ứng lên thì bấm vào bàn phím gọi không thấy gì hết, tắt hiệu ứng thì không bị lỗi này, vậy là sao các bạn :(

Whinny

hơ hơ của mình thì lúc đc lúc không,lúc thì sao bay,lúc thì bướm lượn:)):))

:-?:-??

hantinhtu_baby

có thể giảm độ trể khi vào menu và các chế độ khác được không,tui cảm thấy khi vào bất kỳ 1thư mục nào đó nó loading hơi lâu.còn về phần hiệu ứng thi khá đẹp cố gắng đóng góp thêm nữa làm cho top soi động và nóng bỏng hằng ngày đi nha.

mình cho hiệu ứng vào bản cook khi bật hiệu ứng lên thì bấm vào bàn phím gọi không thấy gì hết, tắt hiệu ứng thì không bị lỗi này, vậy là sao các bạn :(

hơ hơ của mình thì lúc đc lúc không,lúc thì sao bay,lúc thì bướm lượn:)):))

:-?:-??

Mình xài thấy rất nhanh và oke không bị lỗi gì hết.
Hiệu ứng nhanh hay chậm hay ko ổn định còn phụ thuộc vào mỗi máy nửa firmware khác nhau thì cho ra hiệu ứng khác nhau.Khi ta Apply c2z trong rompater thì hiệu ứng trog rom thì ưu tiên cho hiệu ứng ở ổ C hoạt động.Chứ ko chạy song song vs nhau.Nếu file quy định effects trong rom và trong C khác nhau thì nó sẻ chạy hổn độn,đâm ra làm chậm máy.Tố nhất cook vào rom đc thì tốt nhất!

thanchet0612

cái này cho nokia thôi hả bạn mình i8910 cài vào không lên hiệu ứng hs. có cách nào lên được không vậy bạn nhìn thèm quá

hantinhtu_baby

cái này cho nokia thôi hả bạn mình i8910 cài vào không lên hiệu ứng hs. có cách nào lên được không vậy bạn nhìn thèm quá

Độc quyền Nokia mà lỵ XamSung đừng có hòng=))=))=))đùa đấy! Mình không có Omnia để tex nên củng không rỏ,Nếu bạn có effects nào hiển thị Homescreen thì chỉ cần thay thế nhửng list & images vào chắc được.
Dùng Symbian mà không vọc đc cái này củng =))=))
Chúc bạn thành công!

Khoaaaa

Active Member
Ráng đợi đi bạn wa box fw bảo các pro mần một bản 97+c6 cho x6 xem sao,
x6 dc nokia fú cho cái nhan sắc,5800 thì ...,nhưng dc mệnh danh là ''thiên biến vạn hoá'' công bằng chứ x6 có thiệt thòi j đâu bạn,hihi

Khoaaaa

Active Member
Topic vắng wá anh ơi.cho ít thông tin về bản gíang sinh đi a,tính làm wả bự hả,sắp giáng sinh rùi nà

anhtang

linh đơn luyện trong chum lâu ngày rồi chấc gần chín rồi,đợi tỳ đi bạn đừng dục,run lay đổ cả xuống đất thì chết.hantinhtu ơi từ twf mà ra lò nha.vụng về là xôi hỏng bỏng không đó.

hantinhtu_baby

linh đơn luyện trong chum lâu ngày rồi chấc gần chín rồi,đợi tỳ đi bạn đừng dục,run lay đổ cả xuống đất thì chết.hantinhtu ơi từ twf mà ra lò nha.vụng về là xôi hỏng bỏng không đó.

Gì mà linh đơn=))=))
Topic vắng wá anh ơi.cho ít thông tin về bản giáng sinh đi a,sắp giáng sinh rùi nà

Đây nà.các bạn xem đc không để mình share luôn na.

Lúc đầu cho toàn Ông già Noel nhưng 1lúc thấy các ông dẩm đạp nhau qúa,đành bỏ bớt thêm cây thông Noel vào.:))

Khoaaaa

Active Member
Trông đẹp đó anh,nhưng nhiều sao lấp lánh hơn dc ko ạ,cái chử trông đẹp thiệt