• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Super effects by hantinhtu&boy_online(update"Mừng lễ VALENTINE")

ohannguyent

thanks! dù gì thì mình cũng thích đơn giản và lung linh hơn... chờ effects tết của bồ...!!!!!!!!!!!!!!

hantinhtu_baby

Hiêu ứng đẹp, phát huy thêm nhé :D

Thanks bạn mình sẻ cố gắng hơn.
thanks! dù gì thì mình cũng thích đơn giản và lung linh hơn... chờ effects tết của bồ...!!!!!!!!!!!!!!

Thích đơn giản nhẹ nhàng thì rất dể làm cầu kỳ đa dạng mới khó.
Mới nghĩ ra mấy kiểu effects rất lạ không đụng hàng ai hết.Các bạn tex rùi xem cái Effects lá rơi trên kia nên fix resize lại nhỏ hơn xíu nửa ko?hơi to 1xíu đúng ko?ai đồg ý kiến để mình làm luôn!
H ->tết sẻ làm themes 1cái effects saosáng nửa,rồi mới ra effects CungChucTanXuan hay Mai Đào gì đó! Cho rộn ràng.2Cái effects Chuồn chuồn & Sứa biển mình làm xong rùi nhưng ko chịu post,vì bây giờ đang mùa đông post ko hợp:))Ra giêng nha!

Chỉnh sửa cuối:

ohannguyent

uploads

Thanks bạn mình sẻ cố gắng hơn.

Thích đơn giản nhẹ nhàng thì rất dể làm cầu kỳ đa dạng mới khó.
Mới nghĩ ra mấy kiểu effects rất lạ không đụng hàng ai hết.Các bạn tex rùi xem cái Effects lá rơi trên kia nên fix resize lại nhỏ hơn xíu nửa ko?hơi to 1xíu đúng ko?ai đồg ý kiến để mình làm luôn!
H ->tết sẻ làm themes 1cái effects saosáng nửa,rồi mới ra effects CungChucTanXuan hay Mai Đào gì đó! Cho rộn ràng.2Cái effects Chuồn chuồn & Sứa biển mình làm xong rùi nhưng ko chịu post,vì bây giờ đang mùa đông post ko hợp:))Ra giêng nha!

ok, theo mình thì lá rụng ko hợp với mùa đông lắm, hợp với mùa thu hơn. cho hoa tuyết rơi lả tả là hay nhất... Có cách nào cho tuyết rơi xuống mà ko bay lên ko?

hantinhtu_baby

ok, theo mình thì lá rụng ko hợp với mùa đông lắm, hợp với mùa thu hơn. cho hoa tuyết rơi lả tả là hay nhất... Có cách nào cho tuyết rơi xuống mà ko bay lên ko?

Uh!Cái effects lá rơi đó mình post lúc cuối thu mà,nhưng giờ sang mùa đông rồi nhưng lá vẫn rơi đó:))
Có nên thanks bạn 1 phát khôg nhờ :D thanks ! Quá tuyệt

Ôi hay qúa!Cảm ơn chú bộ đội!
Hình như chú xài máy V3 cơ mà?Mà tất hiệu ứng này vẫn hoạt động tốt trên S60V3 đó!Hôm nọ tex trên con N85 máy thằng bạn!

datvietdatviet

Uh!Cái effects lá rơi đó mình post lúc cuối thu mà,nhưng giờ sang mùa đông rồi nhưng lá vẫn rơi đó:))

Ôi hay qúa!Cảm ơn chú bộ đội!
Hình như chú xài máy V3 cơ mà?Mà tất hiệu ứng này vẫn hoạt động tốt trên S60V3 đó!Hôm nọ tex trên con N85 máy thằng bạn!

dùng v3 nhưng toàn sang ăn cắp theme và effects của v5 về dùng thôi :D

Khoaaaa

Active Member
Cái sao dc resize lại mà znh đưa em ,bỏ vào trông đẹp thiệt,5 ngày nửa thế giới mừng đại lễ rồi,có thể tung bản sau này trước ngày đó ko a

hantinhtu_baby

Cái sao dc resize lại mà znh đưa em ,bỏ vào trông đẹp thiệt,5 ngày nửa thế giới mừng giáng sinh rồi,có thể tung bản sau này trước ngày đó ko a

Lâu ngày không share củng nghe ngứa ngáy
để nghĩ xem.Mà cái này đầu tư công phu lắm!Bông tuyết và sao băng rất đẹp.ko bị đụng hàng:D
Mới bắt đc con phượng hoàng hàng hiếm rất đẹp nè:

mrquyen1993

uh phượng hoàng lửa phù hợp với mày sắc của tết mình nghĩ hantinhtu_baby nên thử sẵn trên FW của N97 lẫn C6 chứ hôm trước cái mình nhờ bạn nó vẫn bị lỗi 1 số thứ khi cook thẳng vào roft2;;)

hantinhtu_baby

uh phượng hoàng lửa phù hợp với mày sắc của tết mình nghĩ hantinhtu_baby nên thử sẵn trên FW của N97 lẫn C6 chứ hôm trước cái mình nhờ bạn nó vẫn bị lỗi 1 số thứ khi cook thẳng vào roft2;;)

Để nguyên thủy cook thẳng vào rom gây lỗi là đúng rồi.Ai bảo bạn ko nói rỏ để mình làm hoàn thiện để cookfw luôn!
bạn chuẩn bị cho tết chưa. Đào vàng ,mai thắm đi. câu đối đỏ đi.

Chưa có nghĩ ra đc gì hết.Nhưng sẻ cố gắg hoàn thiện sớm.

Khoaaaa

Active Member
Để nguyên thủy cook thẳng vào rom gây lỗi là đúng rồi.Ai bảo bạn ko nói rỏ để mình làm hoàn thiện để cookfw luôn!.
ý a là sao ạ,mấy lần em bung fw ra xóa và chép effects của a vào nhưng đóng gói cứ lỗi hoài,vậy là fải sửa j mới cook dc hả anh

hantinhtu_baby

ý a là sao ạ,mấy lần em bung fw ra xóa và chép effects của a vào nhưng đóng gói cứ lỗi hoài,vậy là fải sửa j mới cook dc hả anh

Theo như em nói thì không phải effects anh gây lỗi khi đóng gói đâu!Thử hỏi mấy anh cooked xem.
đưa luôn effect vào ổ Z lun hả bạn

Chú dùng máy gì một số máy V3 ko có effects đó nếu có rồi sẻ không đưa vào đc.chỉ flash là oke thôi!Mà cái này bên V3 thảo luận nhiều rùi mà.
Uh cook vao z hieu ung se muot hon va ko bi tinh trang ton ram khi c2z(sorry online =dt)

TV có dấu nha bạn:D:D
Một Số Hình Ảnh Mới Nhất Về Hiệu Ứng New Nhất

Chỉnh sửa cuối: