• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Super Hot] BelleShell v1.01(0) s60v5^3 Giao diện Belle trên máy s60v5

thephuong001

Pm cài đè của bác ngoan chỉ cần cài vào là được à. Có cần làm gì nữa kô vậy

Chỉnh sửa cuối:

jack_hunter97

Không phải cài đè nha , cái này khi cài xong thì vô bell shell sau đó vô cái replace. Chức năng của nó là luôn giữ menu của bell cũng khá hữu ích , à mà sắp có sym carla rồi nghe nói thay đổi giao diện + trình duyệt web mới , vậy là sắp có carla shell để vọc

thanhluan_phuyen

Mọi người có ai giúp không, mình cài QT xong, cài cái này vào và khi kích vào icon nó cứ đúng im không có hiện tượng gì xảy ra hết......

jack_hunter97

Bạn phải cài đủ qt và qt mobjlity sau đó cài shell sau đó chờ nó load để vô + hưởng thụ thôi

thanhluan_phuyen

Bạn phải cài đủ qt và qt mobjlity sau đó cài shell sau đó chờ nó load để vô + hưởng thụ thôi

Mình đã cài đầy đủ rồi mà, và cài Bell này vào nhưng khi kích vào icon thì nó không có hiện tượng gì hết ák.

thao85

Member
đã có ai bung lấy dc những hình nền đó chưa vậy up lên cho mọi người xin với

topzjn

Còn bạn nào chưa cài đc nữa không...???
Trình tự mình cài là (QT Installer 4.7.3 => QTMobility 1.1.3 => BelleShell v1.01(0)) nhưng vẫn không đc nên mình đã cài QT Installer 4.7.3 thêm 1 lần nữa nó lại vào đc^^
Và mình rút ra trình tự cài hiệu quả.
1.QTMobility 1.1.3
2.QT Installer 4.7.3
3.BelleShell v1.01(0)
Nếu không đc cứ cài như cách 1 các bạn nhé.
Chúc các bạn thành công^^

banhmj

mấy bạn làm gì phức tạp thế, mình cài cái nào trc chả dc, miễn sao đủ qt+qt mobility là ok mà

thanhluan_phuyen

Chắc hiện tại chưa xài được cho c6 rồi , để bản sau có fjx font cho c6 hk

Mình thấy cái video đó là dùng trên C6 mà.
Cuối cùng mình cũng cài được, nhưng khi có cuộc gọi tối thì nó lại trở về mặc định phải vào kích hoạt lại.

Dragon459

Manager
Vấn đề Qt này thực sự rất khó giải quyết.vì k chỉ là nguyên nhân ở QT mà còn do từng bản fw hoặc cfw của máy và còn nguyên nhân xung đột vs các app có trong máy nữa.
Ai k cài được thì vui lòng format toàn bộ máy và jaf bản fw hoặc cfw khác

nguyenvanhai88

cũng là thêm thui.cài thêm của spb cho đẹp.thêm bell này dùng hay bị out lắm mà lại k tích hợp nhiều tính năng lăm.theo mình thì sài spb3.7 hay lắm

extinctzoo

Hix, từ ngày dùng Belle lại nhớ s60v5:(, nhất là app sorcerer, hack Game trên Belle là reset máy liên tục :((
p/s: em thấy chỉ cái homescreen đã giống 100% rồi Bác Dragon à:D

thaimap0000

hihi sau nhìu ngày ngâm cú mình đã cài đc. mình cài qt install xong toi qt sau đó webkit rồi mobility. chạy ổn trên cfw của overu for 5k8 ver 60. hihi cài xong ram còn đc 10 à. nhưng vui vì đc thưởng thức cái mới. mấy Pro mà đưa cái này vào cfw là quá tuyệt... :D