• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC CHUNG SỬ DỤNG SYMBIAN OS: 9.1, 9.2, 9.3

giangvungtau

Đóng cửa vô thời hạn luôn rùi bạn ơi - mình có qua 4rum OPDA tàu nó trả lời như vậy. Bạn up ver mới nhưng imei vẫn là cũ thì có sao đâu ( nhưng imei đó đã từng xin rùi nhé), hack vô tư mà:D

hix.lúc trước ver của n81 mình cũ nên xài secman.chưa xin file cer bao giờ.trời ơi.ko cài được ứng dụng gì rồi,giờ ko dám hạ xuống sợ die phone quá hix.

binladen1206

Active Member
hix.lúc trước ver của n81 mình cũ nên xài secman.chưa xin file cer bao giờ.trời ơi.ko cài được ứng dụng gì rồi,giờ ko dám hạ xuống sợ die phone quá hix.

Vậy thì chia bùn cùng bạn:(

chuotdaica_tvp

hic em ko dow dc các pm post trên diển đàn.mặc dù đăng nhập đàng hoàng .mod giúp em .thank .sory post bài o đây

Windowslovely

mình đang dùng Nokia 6700 classic, mà không hiếu sao khi mở Bluetooth thì không được, nó chỉ hiện "Switching to on" mãi, mặc dù mình đã khôi phục cài đặt gốc ngay cả lẫn khi Up lại FW mới nhất, mong mọi người giúp đỡ, nếu trong trường hợp nó bị hư phần cứng ic của Bluetooth thì chi phí sửa chữa khoảng bao nhiêu ? mấy mình đã hết bảo hành

THANKS!!!!!!!!

MinhThang

Manager
hic em ko dow dc các pm post trên diển đàn.mặc dù đăng nhập đàng hoàng .mod giúp em .thank .sory post bài o đây
Hiện tại các file đính kèm trên Forum không còn tồn tại nên không thể down được nữa nha bạn.
mình đang dùng Nokia 6700 classic, mà không hiếu sao khi mở Bluetooth thì không được, nó chỉ hiện "Switching to on" mãi, mặc dù mình đã khôi phục cài đặt gốc ngay cả lẫn khi Up lại FW mới nhất, mong mọi người giúp đỡ, nếu trong trường hợp nó bị hư phần cứng ic của Bluetooth thì chi phí sửa chữa khoảng bao nhiêu ? mấy mình đã hết bảo hành

THANKS!!!!!!!!
Chắc ăn là phần cứng rồi bạn à, giá cả thì bạn nên đến cửa hàng để hỏi cho rõ.

lhqthinh

Vậy là OPDA đóng cửa vô thời hạn hả. Chết rồi mình không có cáp làm sao mà hack được khi không có file cer đay trời. Mới đầu còn đăng nhập được nhưng apply cer thì chờ dài cổ giờ thì không thể login được luôn. Vậy là hết khỏi hack E75. Lại không có cáp. Có cách nào khác không trời.

b0m_lx

Vậy là OPDA đóng cửa vô thời hạn hả. Chết rồi mình không có cáp làm sao mà hack được khi không có file cer đay trời. Mới đầu còn đăng nhập được nhưng apply cer thì chờ dài cổ giờ thì không thể login được luôn. Vậy là hết khỏi hack E75. Lại không có cáp. Có cách nào khác không trời.

chạy ra quán mua cáp pc chứ sao :))

Cau2_haui

cho mình hỏi là con n73 của mình khi ở chế độ chờ. màn hình của nó đen sì như khi tắt máy mà nó không hiện thời gian ngày tháng như các máy bình thường. như thế là do cài đặt hay là màn hình lởm nó thế ? mình mới mua nó về k biết có phải hàng nhái k? mong đ.c giúp đỡ
imgthumb.html

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
cho mình hỏi là con n73 của mình khi ở chế độ chờ. màn hình của nó đen sì như khi tắt máy mà nó không hiện thời gian ngày tháng như các máy bình thường. như thế là do cài đặt hay là màn hình lởm nó thế ? mình mới mua nó về k biết có phải hàng nhái k? mong đ.c giúp đỡ

Bạn vào phần cài đặt của mày kiểm tra lại.

Cau2_haui

Bạn vào phần cài đặt của mày kiểm tra lại.

mình vào setting nhưng k biết chọn cái j` chỗ nào? thế theo bạn nếu mà là màn hình lởm thì nó có bị như thế k? hay là vẫn bình thường? m không nghĩ nếu là màn hình lởm thì nó sẽ k hiện. nhưng k biết do cài đặt chỗ nào . ai biết chỉ dùm mình chi tiết vs

Anhquoi

mình vào setting nhưng k biết chọn cái j` chỗ nào? thế theo bạn nếu mà là màn hình lởm thì nó có bị như thế k? hay là vẫn bình thường? m không nghĩ nếu là màn hình lởm thì nó sẽ k hiện. nhưng k biết do cài đặt chỗ nào . ai biết chỉ dùm mình chi tiết vs
máy lởm mới ko hiện ngày tháng thui bạn ah. Màn hình chỉ hiển thị thui.

hunglove1

imgthumb.html
máy lởm thì nó cũng phải có ngày giờ bạn nên kiểm tra lại cài đặt có thể bạn cài đặt không hiện thị ngày giờ

katasihuyenthoai

Cái 5233 bị chi phối bởi chứng chỉ.bạn lấy nhầm chứng chỉ rồi.ngày trước mình lấy helloox2 của n73 cài nhầm vô 6120c cũng thế.kiểm tra lại xem có viết sai imei ko?

pelikutiwn

Bạn ơi giúp mình nhé . E71 của mình chạy rất chậm , nhất là lúc vào danh bạ í . Cách đây mấy hôm mình có vọc cái Swiss Manager Pro xong thì nó càng chậm hơn nữa , vào nt cũng khó . Bạn có cách gì thì xin chỉ CHI TIẾT giúp mình nhé . Thanks bạn trước !

hoang_t

mình thấy trên diễn đàn có bạn bảo là mấy tháng lên foramt 1lần là tôt nhất như vậy đúng hay sai mà sau khi format máy có thường sảy ra lỗi rì ko

binladen1206

Active Member
mình thấy trên diễn đàn có bạn bảo là mấy tháng lên foramt 1lần là tôt nhất như vậy đúng hay sai mà sau khi format máy có thường sảy ra lỗi rì ko

Khi nào máy bị lỗi hay vì một lý do nào đó thì mới format chứ máy đang dùng bình thường thì format làm gì hả bạn?