• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN VỀ HD2 (LEO) CHẠY WP7

a_simplenick

Mình không thể dùng GPS đc, có bác nào chỉ giáo mình giúp cái.
Có cần phải cài đặt gì không? Mình dùng bản 1.0 của bác Tom. Đã cài các phần mềm dùng GPS như chaosHUD, HTC Hub, Outdoor Navigation, TA Maps, xMaps3D,... nhưng chẳng thằng nào nhận đc tín hiệu GPS cả...

Chấp nhận sang MP7 mất VietMap X3D bản quyền rồi mà không dùng đc GPS thế này chắc phải tìm đường quay lại WM 6.5 mất thôi...

Bạn nào giúp mình với..........

sydanh

HD2 bị khóa vì nhập sai pass quá nhiều

Em quên mất pass của HD2 cài WP7. Bây h nó lock tận hơn 4h mới cho mở. Mà tình hình là e cũng không nhớ pass nữa. Ai giúp em unlock nó ra cái với ah :((

khoianhks

Em quên mất pass của HD2 cài WP7. Bây h nó lock tận hơn 4h mới cho mở. Mà tình hình là e cũng không nhớ pass nữa. Ai giúp em unlock nó ra cái với ah :((

Chắc phải Hanreset lại rùi bạn ơi !

sydanh

hix,còn một đống sms mà mình chưa kịp đọc nữa. HR thì mất hết rồi :((

Chỉnh sửa cuối:

tuana

các bác cho hỏi làm sao đọc được file PDF từ WP7. Xin hướng dẫn cụ thể 1 chút nếu ai biết .Xin cảm ơn.

DucLong

Super V.I.P
Cái 1.13 này vẫn cài đc Android bình thường phải ko bạn. Hay chỉ dùng cài WP7 thôi??? Nó khác j với 1.12 vậy?
Tool MAGLDR 1.13 dùng chung cho cả Android và wp7 đó.
các bác cho hỏi làm sao đọc được file PDF từ WP7. Xin hướng dẫn cụ thể 1 chút nếu ai biết .Xin cảm ơn.
Bạn vào khu vực phần mềm cho android tìm ứng dụng dưới định dạng xap có chức năng đọc file PDF cài vào máy là xem được.

langthang262

Tool MAGLDR 1.13 dùng chung cho cả Android và wp7 đó.

Bạn vào khu vực phần mềm cho android tìm ứng dụng dưới định dạng xap có chức năng đọc file PDF cài vào máy là xem được.

Vào khu vực WP7 nhé, chứ vào Android làm gì có file Xap, bác Duclong nhầm rùi kìa :D

DucLong

Super V.I.P
Vào khu vực WP7 nhé, chứ vào Android làm gì có file Xap, bác Duclong nhầm rùi kìa :D
vào nhiều box trả lời cho mem nên hoa mắt đó mà.=))
thank bạn langthang262 nhé, đúng là xap thì phải vào phần mềm dành cho wp7.

casper_anhia

Các Bác cho em hỏi, em dùng HD2 Tmobile up lên WP7 nhưng ít ứng dụng quá nên quay về Winmo 6.5 nhưng khi quay về bản 6.5 thì máy không nhận thẻ nhớ thì phải làm thế nào ạ?

sydanh

Các bạn cho mình hỏi WP7 đã cài được nhạc chuông từ file âm thanh khác chưa nhỉ. Như file Mp3 chẳng hạn?

sweetmoon

Các Bác cho em hỏi, em dùng HD2 Tmobile up lên WP7 nhưng ít ứng dụng quá nên quay về Winmo 6.5 nhưng khi quay về bản 6.5 thì máy không nhận thẻ nhớ thì phải làm thế nào ạ?

Thông thường là máy phải nhận thẻ nhớ 200mb chứ, rồi bạn dùng phần mềm format chuyên dụng sd format thì sẽ phục hồi dung lượng. Bạn thử tháo ra gắn lại xem

lyakhoi

không biết bác cần ứng dụng gì ở 6.5 chứ, em thấy ưin7 cũng khá nhiều ứng dụng - game, như thế với em là quá đủ

vovanbang

Máy xem youtube nóng, trở về, thì tự nhảy vào email, ko thoát ra dc, phải để 1 lúc thì mới thaot1 ra được, có ai bị vậy ko vậy ???

anhmuonnoi1007

minh moi cho e no len wm7 toi wa nhung thay don dieu wa jo muon way ve wm 6.5 hoac android nhung ko biet lam the nao!~X( Bac nao JUP DO minh voiiiiiiiiiiii

binht611

hỏi về opera mini cho win7

Các bác cho em hỏi là đã có opera mini cho hd2 chạy winphone7 chưa ạ? vì sang win7 mà không có opera mini để lướt web thì chả biêt nghịch cái gì các bác ạ. Lướt bằng mấy cái trình duyệt kia chỉ tổ tốn tiền 3g mới cả chậm!!