• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THẮC MẮC VÀ THẢO LUẬN VỀ HD2 (LEO) CHẠY WP7

xemtynhi

cho mình hỏi làm sao để đang nhập vào market plance để tải ứng dụng đc vậy , mình đã đăng ký thành công hotmail rồi , nhưng đăng nhập k dc , ai biết giúp mình với

xemtynhi

Bac can Activate Cho acc thi moi vao dc,dang giai doan day,Chua nen manh dong.post tren wm7.

làm sao để Activate đc vậy , mình muốn vào market để down mấy ưng dụng free mà chả vào đc , đã ai vào đc chưa hướng dẫn mình vào với

chamcham737877

mình cài trên thẻ 1G, trong phần about máy báo storage còn trống ~600Mb. Nhưng không sync đc music/video vào, Zune báo not enough space là sao nhỉ. Help me pls

duylenguyen

làm sao để Activate đc vậy , mình muốn vào market để down mấy ưng dụng free mà chả vào đc , đã ai vào đc chưa hướng dẫn mình vào với
gọi điện cho MS xin nó code active, goodluck!

vinhhuynh1

Cảm nhận sau 1 ngày vật và vì đọc các topic liên quan + cài phần mềm lung tung và đòi hỏi máy tính phải là win7 + vitta + mình mù về tiếng anh nên thấy rất vất vả. Nên em quyết đình quay về win 6.5 thuần của em nó + Androi chạy SD Crard. Khi nào có gì mới sẽ chiến đấu tiếp tục. cho em nó nghi 1 thời gian vì cả tuần nay chiến Androi NAND em nó nhừ tử rồi sợ em nó không qua khỏi cái tết nguyên đán nầy. Hehe "tôi yêu HD2 của tôi".

clarkht

bữa có cái thẻ 4gb ghi class6 mà chầm châm hình như ghi đểu bác phải thử cho chính xác k thì phải hàng chĩnh hãng cho đảm bảo bác ak

thế hả bác, thế chả lẽ vác theo laptop đi test nhỉ :-/

hunghm87

Mình cài đặt thành công tất cả rồi, cảm nhận riêng mình thì rất tốt nhưng mình có một thắc mắc muốn hỏi mọi người là lúc mà mình syn hd2 với laptop qua zune thì có cách nào để tắt chế độ tự xạc pin không, chứ mỗi lần cắm vào cài vài cái app mà nó cứ xạc thế thì chai pin mất:|

randoms

1G cũng cài đc, bác chiến đi, thẻ dung lượng cao thì bộ nhớ WP7 nó nhiều và ngược lại thôi bác ạ

Cảm ơn bác nhé đang thấy thích cái UI của wp7 đơn giản là e thích rồi. À mà cài bản MGRLD 1.2 đó luôn chứ ạ hay là phải cài 1.1 trước rồi update từ từ ạ.

clarkht

Cảm ơn bác nhé đang thấy thích cái UI của wp7 đơn giản là e thích rồi. À mà cài bản MGRLD 1.2 đó luôn chứ ạ hay là phải cài 1.1 trước rồi update từ từ ạ.

luôn cũng đc bác ạ

help help ai giúp với

bác có tháo cái thẻ lúc máy đang bật ko? lần trước e cũng bị vậy, nếu ko phải thì e chịu

ductung2510

Em không tài nào Sync được danh bạ điện thoại từ Máy tính vào WP7 được. Mặc dù tạo Email trong HD2 giống Email ở Outlook Express. Bác nào sync được rồi chỉ em cụ thể một tí với. Em xin cảm ơn và hậu tạ ạ. Nhiều số quá giờ ko có gì cứ như mù.

chamcham737877

xemtynhi

mọi người cho mình hỏi tý , làm sao để tắt nguồn trên win7 vậy , ấn nút nào vậy , với lại làm sao để tắt chế độ T9 khi soạn tin nhắn đi :-??

stone0_0heart

mọi người cho mình hỏi tý , làm sao để tắt nguồn trên win7 vậy , ấn nút nào vậy , với lại làm sao để tắt chế độ T9 khi soạn tin nhắn đi :-??

WP7 trên HD2 thì bạn ấn giữ phím power! Có chữ good bye 10-20s thì nó tắt!

stupid1314

Hic, máy của mình mới cài mà sao nó cứ báo là bộ nhớ đầy các bác ạ. Khi mình vào trong about thì nó báo total storage: 158,9MB và Availiable storage: 7,89MB. Hok biết máy của các bác như thế nào vậy, chứ như nó báo thì máy chỉ có 160MB thì lạ quá vì bộ nhớ trong của nó đến 512MB lận mà. Kì quá :-?