• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thái Ngọc Duẩn [N97v30 Cho 5800] Phiên bản không Flash Tối Tiếc Không ngủ được

sangbenh

-ovi map bạn có thể cài trên thẻ nhớ
-cái profile ngoài ao là mình đặt theo ngẫu hứng thui
-menu switch bạn chỉ cần kích 1 lần ít phút sau hoặc bạn khởi động lại thì sẽ đổi sang menu dạng khác
lam sao mới cài ovi map trên thẻ nhớ được vậy hướng dẫn với pro em gà mấy vụ này lắm+với thay đổi cái profile ngoài ao thi vào đâu thay được vậy pro.

ko có âm lịch hơi tiết.

Chỉnh sửa cuối:

XpressmusicS19

lam sao mới cài ovi map trên thẻ nhớ được vậy hướng dẫn với pro em gà mấy vụ này lắm+với thay đổi cái profile ngoài ao thi vào đâu thay được vậy pro.

ko có âm lịch hơi tiết.
Mình thì cũng gà ngang bạn thui nhưng cái vụ đổi profile "ngoài ao" thì bạn vào 'công cụ -->profile rồi đổi như bt thui mà.

XpressmusicS19

Hic.Đúng là nếu ko JAF bản này thì tối ngủ ko yên thật.kể ra mà bản này Anh Duẩn mà cho thêm đc cái âm lịch nữa thì hay.

sangbenh

Mình thì cũng gà ngang bạn thui nhưng cái vụ đổi profile "ngoài ao" thì bạn vào 'công cụ -->profile rồi đổi như bt thui mà.
đổi ở trong rosf 2 kia bạn ơi.nếu đổi như bạn thì nói làm gì trời

mà pro duẩn sữa lại chữ reset máy sao nó lại để là khoá màn hình và phím cho them cái thư muc media với cho no dễ tim trinh xem video và chụp ảnh

Chỉnh sửa cuối:

Hikira

ngồi đánh đại cái tên thaingocduan để giải nén ai ngờ đúng pass @_@

pvtien7

bác Duẩn chỉ mình cách chuyển Tap Unlock thành Swipe unlock được hem ? hok thik tap unlock lém.hihi

binhnhox

bản này nhanh thật,tiếc là 1 số apps tích hợp sẵn hok full anna.

ksln_2512

Bác chủ 2pic ơi cái phần nhắn tin = Qwerty toàn màn hình chỉ oánh chữ được thôi k chuyển được sang số ạ,bác kiểm tra lại dùm em vs ạ

Hikira

Hjx mình bị lỗi nè. Sao chép danh bạ trong thẻ nhớ 107 số hoàn tất xong trong Danh Bạ nó k hiện lên hjx mà vào bàn phím số để gọi đi,bấm số thì nó hiện list danh bạ ra
Có ai bị như mình k? tớ

chanhkho1908

mình có ý kiến mod 2 nút Tùy chọn và Trở về sang dạng icon giống như symbian belle, chuyển icon dạng đó sang ký tự chắc chắn là mod dc vào CFW

XpressmusicS19

Hjx mình bị lỗi nè. Sao chép danh bạ trong thẻ nhớ 107 số hoàn tất xong trong Danh Bạ nó k hiện lên hjx mà vào bàn phím số để gọi đi,bấm số thì nó hiện list danh bạ ra
Có ai bị như mình k? tớ
Bạn vào cài đặt danh bạ,chuyển sang bộ nhớ máy là có hết mà.ko phải bị lỗi đâu.

pvtien7

tình hình là fw rất tốt nhưng bác giúp mình cái zụ chuyển nút menu ở dưới góc màn hình thàh danh bạ

zới lại duyệt web bằng soft j lạ wá.hem bít xài.ko co home back j hết.full màn hình nên ko bít bấm nút nào

Chỉnh sửa cuối:

ThanhTungHT

Active Member
tình hình là fw rất tốt nhưng bác giúp mình cái zụ chuyển nút menu ở dưới góc màn hình thàh danh bạ

Tuỳ chọn/Chĩnh sữa nội dung/Tuỳ chọn/Phím chọn phải/ Ứng dụng/ Tìm đến Danh bạ và chon nó. Hết

p/s: Moder PdaViet xem lại cách đánh giá bài viết nhé. Một bài viết có chất lượng như thế này. Chỉ được đánh giá là 1*. Bó tay !

Chỉnh sửa cuối: