• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N73 và N73 ME.

beeback

N73 me của em vào galery để xem clip mình quay nhưng rất hay báo memory full.close some data....chẳng biết là làm sao mong các bác chỉ giùm.đừng bảo em 4mat nhé=))

JS_AnhTuan

Active Member
N73 me của em vào galery để xem clip mình quay nhưng rất hay báo memory full.close some data....chẳng biết là làm sao mong các bác chỉ giùm.đừng bảo em 4mat nhé=))

Dùng trình quản lý jbartaskman thoát hết các chương trình chạy mà b chưa exit, vẫn chạy ẩn. Giữ cho ram luôn ở tối thiểu 12 mb, nếu ko đc, thì bạn phải gỡ hoặc tắt các ưd chạy ẩn kđ theo máy đi., Còn 1 khả năng nữa là do vr.

ko phải bác ạ.. loa nó bị rè nên em mún thay mà.... ai biết k nào chỉ cho em với. em đag cần thay sớm

Muốn biết rè do loa hay pm b thử nghe qua tai nghe là bíêt. Tốt nhất vào care thay. Khoảng 200k.

Last edited by a moderator:

toronto1909

các bác ơi cho em hỏi sao camera may của em khi chụp thi bình thường nhưng khi vào galery xem thì 1/4 phía bên trái bị mờ so voi những phần khác không biết như thế là sao nhỉ mong các pro chi giáo giúp em với. mà cho em hoi lun khi em cài đặt phần mềm nó báo updata erro hay erro updata gì đó. thank các bác nhiều nha.

papapam

máy em thi thoảng không thực hiện được cuộc gọi, sau khi khởi động lại máy thì lại gọi bình thường, nhưng sau vài lần gọi thì lại bị như thế, bất tiện quá. hic

tuyenn777

Có bạn nào cài được tiếng việt cho n73 chưa,mình cài được rồi rất tuyệt.DĐ; của mình 0972001514.

nicky205

cho mình hỏi, trong thời gian bảo hành, nếu cái phím 4 chiều đó bị hư hoặc gãy thì có được bảo hành ko, hay phải trả phí

habaolinh

Super V.I.P
cho mình hỏi, trong thời gian bảo hành, nếu cái phím 4 chiều đó bị hư hoặc gãy thì có được bảo hành ko, hay phải trả phí
Đc BH, nhưng vấn đề là N73 kiếm đâu ra còn BH?????

ChipkoiBG

Cho em xin cái Font cho N73 với...Tìm hoài không thấy!!!

Mình cần hướng dẫn cài tiếng việt cho n73 đã hack!!!!Help....

Last edited by a moderator:

ninhhot

up fw tiếng việt luôn đi bạn

Mình có con n73 k hiểu sao khi hack xong mình cài phần mềm mọi thứ hòan tất khởi động lại máy cứ thế đứng mãi một màn hình trắng xóa 4mat 4 ngón thì k dc.cho mình hỏi ti là co thể up fw lại bằng jaf dc k?ma dùng navi...thì tải gói ngôn ngữ nào thì co tiếng việt.máy mình là n73 Me rm133

troly

Well-Known Member
Mình có con n73 k hiểu sao khi hack xong mình cài phần mềm mọi thứ hòan tất khởi động lại máy cứ thế đứng mãi một màn hình trắng xóa 4mat 4 ngón thì k dc.cho mình hỏi ti là co thể up fw lại bằng jaf dc k?ma dùng navi...thì tải gói ngôn ngữ nào thì co tiếng việt.máy mình là n73 Me rm133

Máy của bạn có thể up lại bằng JAF, N73 không có fw tiềng Việt thì làm sao mà dùng navi tải về được. Muốn dùng tiếng Việt thì bạn qua đây

hailong259

lỗi màn hình trắng xóa này n73 hay gặp lắm, do cài font, do cài phần mềm k thích hợp, tháo thẻ ra rồi khởi động thì bỏ thẻ vào