• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N81 - N81 8G (NEW)

Letulinh136

em dùng n81 8G, khi cài các soft của LCG thì phần mềm lại nhầm tưởng máy điện thoại bàn phím qwerty nên phím tắt không phải số mà toàn là chữ, Ví dụ hiện list trong jukebox là phím 7 thì máy lại hiện là phím T,next là phím 3 thì nó lại hiên là pím N bro nào khắc phục hộ em với

Chỉnh sửa cuối:

bigbi

ai bít ở da nang bán vỏ zin n818g ở dâu ko zaj , máy mình gãy xương hết oài

mafiavn

các bạn cho mình hỏi! Mới mua cái n81 mà chãng biết nó 2gb hay 8gb! Xem ở đâu ạ? Phiền chỉ chi tiết

happytoon

cho e hỏi là hiện tại có bản hack vĩnh viễn dc cho n81 2gb hok vậy mấy a???vì e mới mua con n81-3 RM-223 về là format máy liền và khi cài pm hok cần fai hack fone gì hết ah??

Jay_Chou

Active Member
cho e hỏi là hiện tại có bản hack vĩnh viễn dc cho n81 2gb hok vậy mấy a???vì e mới mua con n81-3 RM-223 về là format máy liền và khi cài pm hok cần fai hack fone gì hết ah??

không được bạn à. n81 có 2 cách hack. 1 là heoOX 2.3 ( đối với fw 20,21 ). 2 là hack bằng kiểu không cần nạp fw. :-? cả 2 cách đều là hack tạm thời. 4mat là mất.

b0m_lx

phải hack nhé
bạn hack bằng con trâu vàng 1.03 ý
mình cũng hack máy đó rùi , n81 8g cũng hack như vậy

happytoon

phải hack nhé
bạn hack bằng con trâu vàng 1.03 ý
mình cũng hack máy đó rùi , n81 8g cũng hack như vậy

không được bạn à. n81 có 2 cách hack. 1 là heoOX 2.3 ( đối với fw 20,21 ). 2 là hack bằng kiểu không cần nạp fw. :-? cả 2 cách đều là hack tạm thời. 4mat là mất.

nhưng e có mua 1 con n81 2gb của 1 a trên 5s hok cần phải hack phone sau khi 4mat lại vậy????e đã thử 4mat vài lần để cài lại pm vẫn ok hok cần hack lun??máy e cài ( x-lore..i-sms..ucweb..lịch vạn niên..ttpod..v.v )...???

Hoanglong_lc

không hiểu sao n81 2g của em sau khi nghe nhạc xong muốn thoát ra hẳn mà không được.trình nghe nhạc vẫn chạy ẩn không biết là nó như vậy hay là do máy của của em vậy nhỉ.em đã thử rất nhiều cách rối mà vẫn không được chỉ có khởi động lại máy thì mới ok thôi.

XUANKA

không hiểu sao n81 2g của em sau khi nghe nhạc xong muốn thoát ra hẳn mà không được.trình nghe nhạc vẫn chạy ẩn không biết là nó như vậy hay là do máy của của em vậy nhỉ.em đã thử rất nhiều cách rối mà vẫn không được chỉ có khởi động lại máy thì mới ok thôi.

Dùng jabak taskman tắt bình thường.

giangvungtau

cho mình hỏi về kết nối bluetooth của n81.mình mới mua tai nghe bluetooth về dùng n81 kết nối nó cứ bắt nhập pass với tai nge.mình chọn đại 1 số nào đó nó cũng ko cho kết nối,nhưg ko chọn cũng ko cho.mình test với e72 và 6700 thì kết nối bình thường với tai phone.có cách nào để bỏ chế độ đòi pass của n81 ko??MOD cho mình xin cách khắc phục với