• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận chia sẻ kinh nghiệm sử dụng N81 - N81 8G (NEW)

DonPhuongViAi

hàng gốc thì vào Nokia Care, giá trên trời , còn hàng linh kiện loại tốt thì ghé Tiến Phát ngay giao lộ đườing 3/2 và Ngô Quyền . thay nhớ cẩn thận , dễ die 1 loa lắm đấy .
Sao dễ die 1 loa vậy bác, hôm bữa vừa lại chỗ pinsac thay, nó cho em cái vỏ lô, thay dây nguồn cũng lô nốt, nó còn lột của em cặp loa :((. Kết quả nút chọn trái bấm ko được, vỏ thì gắn không dính hết chỗ phím navi. Ae cẩn thận đừng lại chỗ thằng Pinsac nhá.

superchuot

mình đang xài n81 2g!khi cài đặt xplore thì máy thông báo khộng cập nhật đc! ai biết thì giúp mình

batluudanh88

Bạn nào đã từng thay vỏ n81 có thể giúp mình xem giá cả 1 bộ vỏ và bàn phím con n81 này dc ko? Mình ở HN

bạn mà nghe giá vò n81 thi mình nghỉ bạn hok muốn thay nửa đầu, võ xịn 1tr350ng, phím số 150k, phím nghe gọi 100k, tổng cộng 1tr600, thấy ghê chưa? nếu thay vỏ lô thì máy hết đẹp, mất giá trị ủa máy rùi

mình đang xài n81 2g!khi cài đặt xplore thì máy thông báo khộng cập nhật đc! ai biết thì giúp mình

bạn tải xplore mới nhất ấy, vì bạn cài bản củ nên vậy đó, xplore ko cần hack mới cài được đâu

BKA_K11

Các Anh ơi giúp em con N81 8g của em với sau khi em cài Effect theme bên box phần mềm thì bây giờ máy toàn bị sập nguồn mặc dù pin đầy 100%

BKA_K11

Vâng em cũng nghi là như vậy.nhưng em không phải là dân chuyên mobile nên cho em hỏi chạy lại FW thì cần những gì cable gì cable USB được không hay phải dùng thiết bị chuyên dụng gì.em dung v20.0.056 anh à.Anh Pro giúp hướng dẫn em với nhé.

dhoang1994

n81 của mình bị trượt cứng ngắt mình tháo ra coi thủ nhưng mà bi giờ lại hok gắn phím trên lại được (nó hơi lỏng dễ bung ra lắm) bạn nào bày mình với

DonPhuongViAi

n81 của mình bị trượt cứng ngắt mình tháo ra coi thủ nhưng mà bi giờ lại hok gắn phím trên lại được (nó hơi lỏng dễ bung ra lắm) bạn nào bày mình với
Teo rồi, máy mình cũng thế; tháo ra rồi giờ gắn vô không được, nó lỏng le ah, phải đi dán keo nguyên mặt trên để nó dính vô :|

batluudanh88

bạn coi chừng bị gảy móc đó, máy mình củng vậy, bị rớt một lần gảy một bên, mở ra gảy cả hai móc kakakakakakaka

chucuoi8x

cho mình hỏi n81 2g của mình bị vào bụi, nhìn rất khó chịu, mình nghe nói nếu tháo máy ra bụi sẽ vào nhiều hơn phải ko?bạn nào chỉ cho mình cách khắc phục đc ko?

hugdajkaz

Pin con N81 mình bị phồng...ra cửa hàng chính hãng mua cục pin 250k thế vô mà dùng chán quá ko = pin cũ lúc ban đầu...chỉ dc 1 ngày là hết :(... ko biết có phải mình bị hớ ko nữa :((...ae nào có kn thay pin rùi xác nhận hộ mình với...
Mà mình hỏi cái vỏ n81 ở đấy vỏ + phím có 260k thui...ko biết có nên thay hay ko nữa :(

batluudanh88

Pin con N81 mình bị phồng...ra cửa hàng chính hãng mua cục pin 250k thế vô mà dùng chán quá ko = pin cũ lúc ban đầu...chỉ dc 1 ngày là hết :(... ko biết có phải mình bị hớ ko nữa :((...ae nào có kn thay pin rùi xác nhận hộ mình với...
Mà mình hỏi cái vỏ n81 ở đấy vỏ + phím có 260k thui...ko biết có nên thay hay ko nữa :(

bạn ơi pin thường mình vừa mua cho n81 của mình ngoài siêu thị điện thoại là 500k rồi, mà đó còn làng ngoài pin không như cục pin zin nửa là pin bạn có 260k, pin zin bạn đặt ở nokia tới 800-900 lan ah
còn vỏ 260k mua thi củng được nhưng đảm bảo nó chỉ đẹp bằng 3/10 vỏ zin thôi

lamtung1211

Máy của mình tự dưng bây giờ thỉnh thoảng hay bị tự khởi động lại chả biết bị sao mặc dù đã 4mat vẫn hay bị thế.Cho mình hỏi luôn là N81-2gb thì nên có những phần mềm gì trong máy.