• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm sử dụng Nokia E72

Status
Không mở trả lời sau này.

quabingo1

Sao máy mình ko chạy ứng dụng mà ram chi trống khoảng 30M? Mình chỉ chạy mỗi kái jbaktaskman thui ah? Moị nguời có như vậy ko???

Nynk_102

Thế là ko chỉ có máy em bị hụt Ram nhiều như thế. Mọi người up thử lên firm mới nhất xem có cải thiện dc ko ạ ???? Hiện giờ em ko chech update dc.

quabingo1

ram yếu quá!chán thật đấy....pin của máy mình bjo chỉ dùng đc có 1 ngày....vừa mua đc 1 tháng mà đã ntn rùi! Hix ko biết bao giờ mới có firm mới đây!

NguyenTu

Super V.I.P
ram yếu quá!chán thật đấy....pin của máy mình bjo chỉ dùng đc có 1 ngày....vừa mua đc 1 tháng mà đã ntn rùi! Hix ko biết bao giờ mới có firm mới đây!

có FW mới rồi nhưng phải up offline chứ k thể up qua NSU được, chưa có ai test FW mới này nên chưa biết KQ đến đâu

quabingo1

Mình thì toàn ol = điện thoại! mà cũg chỉ có điện thoại,ko có máy tính nên ko thể nào up fw mới đc!hix, bực ghê

hoanghai1992

pác dùng nhiều lắm mới bị 1 ngày, chứ tớ xài căng cũng phải 2 ngày, bình thường nghe goi nhắn tin cũng 3 ngày **

quabingo1

Sao không chát đc phần mềm mặc định của máy nhỉ!mình download về sử vẫn đăng nhập ok , nhưng vừa đăng nhập song là lại báo lỗi, hình như là lỗi phiên bản thì phải,xóa đi download lại vẫn vậy....mọi ng có bị như mình không?

hoanghai1992

phần mềm chat dùng thì log vào các thứ ổn, có điều mình gửi mes cho ng ta rất nhanh nhưng ng ta gửi lại mình thì delay phải đến 5 s mới nhận đc, trong khi SH messenger hay Slick gửi nhận được ngay

hoang3blc

có bác nào bị lỏng chỗ cái lỗ cắm sạc vào ko , máy mình thường 2 ngày sạc 1 lần , tối hôm qua cắm sạc vào nó cứ bị lỏng và rất dễ tuột ra , cắm thử cục sạc đầu nhỏ khác vào cũng thế .Máy mình mua mới , mới xài đc 1 tháng ah :((

quabingo1

Mọi ng ai biết chỉ mình về phần mềm nhắn tin khóa máy khi bị mất! Đọc trên mạng khó hiểu quá...mình muốn biết cú pháp soạn tin...vd: máy mình có mật khẩu 12345 và tin nhắn khoá máy từ xa la quabi thì mình phải soạn tin như thế nào đây...giúp mình nha...thank's

nouvu2372

Tình hình là chơi Game nặng không đc mới bực chứ chơi Quake 1-2 báo thiếu Ram đá ra hoài chán quá!nhưng mọi cái còn lại đều tốt đẹp nhất là YouTube ~X(

quabingo1

Có gì khác nhau giữa e72; e72-1; e72-2 ? Mình thấy có 3 loại đó...ai biết chỉ giúp mình nha

Nynk_102

Mình có con E72 này , nhưng chưa change dc Code mà up lên dc vì ko có comp. Tiếng anh thì sợ gì chứ , nghịch?mãi cũng quen thui mà. Ai có điều kiện thì up lên tsst hack rùi cho ýk iến với ạh .

hoanghai1992

E72 ngoài tốc độ và OS mới tiết kiệm năng lượng, mình kết nhất là khoản chụp hình rất đẹp, ăn đứt cái E71... nhưng rất tiếc là ko có hồng ngoại để sử dụng iRRemote :(

nokia6288

Mọi ng ai biết chỉ mình về phần mềm nhắn tin khóa máy khi bị mất! Đọc trên mạng khó hiểu quá...mình muốn biết cú pháp soạn tin...vd: máy mình có mật khẩu 12345 và tin nhắn khoá máy từ xa la quabi thì mình phải soạn tin như thế nào đây...giúp mình nha...thank's

Máy E72 có thể cài đặt chế độ khóa máy từ xa. Khi bạn cần khóa máy thì bạn chỉ cần soạn tin nhắn với nội dung bạn đã đặt ra ( VD như bạn đặt là quabi thì soạn tin là quabi gửi đến số điện thoại của bạn) thì khi đó máy sẽ tự động khóa luôn bằng code. Để mở đc khóa thì bạn có cần điền code vào, mặc định là 12345

Status
Không mở trả lời sau này.