• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận, chia sẻ kinh nghiệm sử dụng Nokia E72

Status
Không mở trả lời sau này.

manfjshjng

nghe nói E72 có kèm sẵn chát yahoo, có đúng ko vậy? bản chát yahoo đó là bản nào thế?

maximux3000

nghe nói E72 có kèm sẵn chát yahoo, có đúng ko vậy? bản chát yahoo đó là bản nào thế?

đúng bạn, bảng yahoomesenger sài ok lắm ko cần cài các pm chat khác...ko nhớ bản véion máy mà đương nhêin là máy mới ra pm cũng mới luôn

doanquocgia

Hôm qua đến nay mình ko thể nào đăng nhập yahoo bằng thằng Shmessenger được, có bro nào vô ào ào ko
Còn tải về bản chat của Nokia thì ko được, mở lên thì nó báo cập nhật, cập nhật thì hok có được, lỗi hoài, thành ra ko vào được(Mà trước khi bị vụ này thì khi vô bằng thằng chat của Nokia thì chỉ được cái avi.com chứ ko thấy của thằng yahoomesseger)

maximux3000

lúc đầu cài còn có thấy yahoomesenger về sau format cài lại ko còn yahoomessenger nữa, vo cà đặt nét để down lại mà vẫn ko có, ai biết giúp nhé

_Fion_

Tình hình là con E72 của mình chả biết lỗi gì , mà cái Music Player , khi mà ấn Refresh Library thì toàn bị kêu "General : System Error" , 4mat lại máy cũng ko ăn thua , tình cờ tháo thẻ nhớ ra thì lại Refresh đc , thế là mình 4mat luôn cái thẻ , ai ngờ thẻ vừa 4mat xong , đút vào vẫn bị kêu như trên , ko Refresh đc , chẳng lẽ thế là khỏi nghe nhạc :(( , mấy bác giúp mình vs :((

nokia6288

Bác nào biết cách đổi font cho con E72 này ko? Nhìn font của nó ko đc sắc nét lắm đúng ko các bác?

maximux3000

hình như nhớ ko lầm trong máy có chổ chỉnh fonts chữ mà, còn ko lên dd down fonts khác về cũng ok, vô mục văn phòng có chỗ chỉnh fonts đó

hhkkll

Bác nào biết cách đổi font cho con E72 này ko? Nhìn font của nó ko đc sắc nét lắm đúng ko các bác?

Posted via Mobile Device
Bạn tìm pm font_router nhé. Rùi thích font unicode trên máy tính thì down về. Tiến hành cài cho máy.

TruBic

Well-Known Member
Mấy bạn cho trubic hỏi có phải con E72 này nghe nhạc qua tai nghe ko được hay phải ko các bạn? mình dùng thử dù đã chỉnh cỡ nào nhưng vẫn ko thấy hay bằng các dòng N.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm đến vấn đề của mình.

doanquocgia

Mấy bạn cho trubic hỏi có phải con E72 này nghe nhạc qua tai nghe ko được hay phải ko các bạn? mình dùng thử dù đã chỉnh cỡ nào nhưng vẫn ko thấy hay bằng các dòng N.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm đến vấn đề của mình.
Thằng này nghe taiphone cực ổn, bro có thể chỉnh tăng âm bass lên, nghe ko thua gì dòng N
ai có pm nào ghi âm ko bip cho E72 ko giúp với
Có file patch có thể tắt tiếng cho E72 đó, mình ko biết đưa lên bằng cách nào cả

Kojiro

Super V.I.P
Thằng này nghe taiphone cực ổn, bro có thể chỉnh tăng âm bass lên, nghe ko thua gì dòng N

Có file patch có thể tắt tiếng cho E72 đó, mình ko biết đưa lên bằng cách nào cả

Up file đính kèm đó bạn.

Cho mình hỏi E72 có cài được SM ko vậy?

E71 được thì E72 sao lại ko ta :-? Sao bạn ko tự thử nhỉ :(

maximux3000

đã có file patch tắt tiếng bip khi ghi âm ai cần wa box ứng dụng dành cho máy đã hack nhé , rất ok dùng dc mọi pm ghi âm nào bạn thix.

giacay

Mình dùng Xplore xem Device info sao thấy tốc độ CPU có 192MHz là sao vậy nhỉ?
Có ai biết cài email của vn ko? Mình cài mãi mà nó không nhận (đã cài ở Other)
Đã cài được Xplore nhưng chạy các chương trình khác thì báo certificate là sao vậy nhỉ?

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.