• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N73 - N73ME

Status
Không mở trả lời sau này.

Mr_Tommy

Ban. hjeu?saj y" mjnh roj. Y" mjnh bao? la may mjnh neu thao" the?nho ra thj may ko khoj? dong.dc ma.
Posted via Mobile Device

Auto

Ban. hjeu?saj y" mjnh roj. Y" mjnh bao? la may mjnh neu thao" the?nho ra thj may ko khoj? dong.dc ma.
Posted via Mobile Device

thế pác hack phone chưa?
Có nghĩa nếu gắn thẻ vào là khởi động đc hở?

Posted via Mobile Device

Mr_Tommy

Ua. Dung" roj do. Mjnh da~ hack phone roj. Mjnh da~ noj nhu tren roj ma. Lap the? vao thj khoj? dong. dc nhung thao" the? ra thj ko khoj? dong. dc nua.
Posted via Mobile Device

Auto

Ua. Dung" roj do. Mjnh da~ hack phone roj. Mjnh da~ noj nhu tren roj ma. Lap the? vao thj khoj? dong. dc nhung thao" the? ra thj ko khoj? dong. dc nua.
Posted via Mobile Device

thì 1 là dùng xplorer vào xxx xóa mấy file kia
Or là dùng cáp kết nối trực tiếp vào pc mà xóa ;)
Em đâu kêu pác tháo thẻ ra làm gì :-??

Posted via Mobile Device

Mr_Tommy

Ban. ko hju? gj ca? Ko bjet thj de? nguoj khac gjaj? thjch dj. Dung spam the chu.
Posted via Mobile Device

Ban. ko hju? gj ca? Ko bjet thj de? nguoj khac gjaj? thjch dj. Dung spam the chu.
Posted via Mobile Device

Nói thật là đọc chữ kiểu 9x này rất là... Chẳng hiểu ông bạn nói gì hết. Máy bị lỗi thì bỏ thời gian ra mạng ngồi gõ đàng hoàng coi:|
Tạm dịch là cắm thẻ vào thì bật được máy lên, rút thẻ ra là ko khởi động được.
Bây giờ cắm thẻ khác vào rồi bật lên xem có phải do cái thẻ cũ ko xem sao. Bạn miêu tả rõ lại bệnh của bạn xem.

Mr_Tommy

Bệnh của nó là thế này. Nếu mình tháo thẻ nhớ ra nó khởi động đến chữ NOKIA là nó dừng lại. Một lát sau màn hình trắng xóa. Muốn tắt cũng ko được chỉ có nước tháo pin ra thôi :|. Nhưng lắp thẻ nhớ vào thì máy lại khởi động rất OK. Khó hiểu :O. Bạn có thể giúp mình được chứ.
Xin lỗi vì chưa có time ra mạng để làm :D

Auto

Bệnh của nó là thế này. Nếu mình tháo thẻ nhớ ra nó khởi động đến chữ NOKIA là nó dừng lại. Một lát sau màn hình trắng xóa. Muốn tắt cũng ko được chỉ có nước tháo pin ra thôi :|. Nhưng lắp thẻ nhớ vào thì máy lại khởi động rất OK. Khó hiểu :O. Bạn có thể giúp mình được chứ.

nếu hết cách rồi thì đành dùng pm trích tất cả sms của pác thành file text rồi 4mat thui.
Nên pác đừng lo về việc mất sms nhé! ;)
Đôi dòng góp ý!

Posted via Mobile Device

thanhnam711

kì lạ nhỉ. Đã nghe nói trường hợp có thẻ nhớ thì không khởi động đc tháo thẻ nhớ ra mới khởi động đc nhưng trường hợp của bạn lại là ngược lại. Có thể bạn chép font không thích hợp vào bộ nhớ máy chăng

traihp9001

Well-Known Member

bạn lưu tin nhắn vào thẻ nhớ hay điện thoại?

Con N73 của em giờ cứ nghe 2 bài nhạc (khoảng 8-10 phút) là bị sập nguồn dù pin đầy.pác nào biết chỉ giáo em cái,ko thì để em còn lấy cái búa

Mr_Tommy

kì lạ nhỉ. Đã nghe nói trường hợp có thẻ nhớ thì không khởi động đc tháo thẻ nhớ ra mới khởi động đc nhưng trường hợp của bạn lại là ngược lại. Có thể bạn chép font không thích hợp vào bộ nhớ máy chăng

minh lam dung" nhu kojiro noj ma. Minh chep font vao font2 roj xoa" fjle ma kojiro bao? Ko hjeu? vj sao nua. Aj gjup mjnh voj. Ko gjaj? quyet dc buc. ghe

Posted via Mobile Device

ANHTUAN9791

minh lam dung" nhu kojiro noj ma. Minh chep font vao font2 roj xoa" fjle ma kojiro bao? Ko hjeu? vj sao nua. Aj gjup mjnh voj. Ko gjaj? quyet dc buc. ghe

Posted via Mobile Device

Bạn thử dùng Fontchange của ông KJR đổi về font mặc định của máy rồi để cho nó tự restart lại xem sao!(Hình như bạn đang dùng Fontchange đúng không)

Mr_Tommy

Bạn thử dùng Fontchange của ông KJR đổi về font mặc định của máy rồi để cho nó tự restart lại xem sao!(Hình như bạn đang dùng Fontchange đúng không)
Thank ban. nhjeu. Chjeu mjnh ol bang pc mjnh se thank cho ban.nhe. Thj ra dung font ko khoj? dong dc nhung khj set ve font mac djnh. ban dau thj laj. dc hjhj.

Posted via Mobile Device

NokiaN73

Cần Giúp : Nokia N73 không đọc được tiếng Việt

Chào các bro,

Em mới có N73 hàng xách tay từ usa, em cài tự điển mobireader nhưng không đọc được tiếng Việt. Có phải cần cài thêm font unicode không hả mấy anh? Nếu cần, các anh cho em fonts unicode nha. Xem trên forum thấy đổi font chữ cũng hay hay, nhưng cài font vào cũng không được.

Các bro giúp em với !!!

pphuc96

mặc định của N73 đã kg đọc đc TV rồi chỉ có cài fone vào thôi bạn nhé bạn vào 4rum search có rất nhiều cho bạn lựa cho nhé

NokiaN73

Giúp em với : N73 không khởi động được

Các anh ơi,

Vừa rồi em có cài font chữ vào thẻ nhớ, rồi restart nhưng không được, em liền tháo thẻ nhớ ra, rồi restart lại nhưng vẫn không được, nó vào màn hình có chữ NOKIA, rồi hiện màn hính trắng hoài là sao hả mấy anh?

Mấy anh trả lời liền giúp em nha!

Status
Không mở trả lời sau này.