• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng N73 - N73ME

Status
Không mở trả lời sau này.

troly

Well-Known Member
anh nào cho em hỏi n73 có gps và công nghệ 3g ko ạh
anh nào có định bán n73 cũ thì pm cho em đi
thích con này lắm

N73 chỉ có gprs thôi bạn à, còn 3g thì có được hỗ trợ, mức độ như thế nào thì còn tùy:D

tuyetha

Posted via Mobile Device
Hic thấy đài báo cứ nói là chuẩn bị có 3G,mà em chẳng biết là gì,nó là cái gì và tác dụng như thế nào vậy mấy anh ơi.trên N73 thì mở làm sao ạ.thank

Hoden

Super V.I.P
các anh cho em hỏi n73 với 5230 EM , 6120C thì con nào ngon nhất ạh
con nào dùng thích nhất ạh
theo mình n73 là tốt nhất nghe nhạc chơi game hay hơn kiểu dáng đẹp
Posted via Mobile Device
Hic thấy đài báo cứ nói là chuẩn bị có 3G,mà em chẳng biết là gì,nó là cái gì và tác dụng như thế nào vậy mấy anh ơi.trên N73 thì mở làm sao ạ.thank

3g là công nghệ cũng giống như gprs nhưng nó có thể gọi cuộc gọi video

3G giúp chúng ta thực hiện truyền thông thoại và dữ liệu (như e-mail và tin nhắn dạng văn bản), download âm thanh và hình ảnh với băng tần cao. Các ứng dụng 3G thông dụng gồm hội nghị video di động; chụp và gửi ảnh kỹ thuật số nhờ điện thoại máy ảnh; gửi và nhận e-mail và file đính kèm dung lượng lớn; tải tệp tin video và MP3; và nhắn tin dạng chữ với chất lượng cao.

Các thiết bị hỗ trợ 3G cho phép chúng ta download và xem phim từ các chương trình TV, kiểm tra tài khoản ngân hàng, thanh toán hóa đơn điện thoại qua mạng và gửi bưu thiếp kỹ thuật số.

và nhiều tính năng khác nhưng phải chờ nó xuất hiện mới biết vì có thể chỉ là lời quảng cáo

Khoaaa

Posted via Mobile Device

3g là mạng băng thông rộng thế hệ thứ 3 cùng với khả năng kết nối internet tốc độ cao. Còn tác dụng thì đợi nó ra xài mới biết đc em a chứ hiện giờ chưa ai biết hết khả năng tối đa của 3g hết. Trên n73 thì a ko biết có giống máy anh ko. Vào cài đặt >điện thoại>mạng ở khung chế độ mạng có 3 ô Gms ,Umts và chế độ song song. Gms là mạng hiện thời của mình (2G) Umts là 3G đó em khi nào có thì mở nó lên. Chế độ song song là sử dụng cùng lúc 2 loại mạng, hiện giờ chưa có 3G nên tắt nó đi chọn ô Gms thôi cho đỡ hao pin. Thân

Posted via Mobile Device

Khoaaa

n73 chơi game sao hay đc hả hoden. Cái phím điều hướng của nó là thấy bực mình rồi. Còn nếu so sánh n73 6120c 5320 thì mỗi máy có ưu khuyết riêng bạn ơi. Mà 5320 là Fp2 0S 9.3 nên có 1 vài ưu điểm hơn 2 cái kia.
Posted via Mobile Device

Sang Trung tâm thuơng mại để hỏi bạn nhé, máy mới hay máy cũ thế, cũ thì làm gì tới giá đó.

em mới gia nhập PV , em cũng ko rành về di động nên hỏi vậy , có gì mod thông cảm nha
hiện tại em có 2.6 triệu , thế mua n73 được ko ạh
mua ở đâu ạh
trung tâm thương kại không thấy bán n73 mà , huhu

Khoaaa

em mới gia nhập PV , em cũng ko rành về di động nên hỏi vậy , có gì mod thông cảm nha
hiện tại em có 2.6 triệu , thế mua n73 được ko ạh
mua ở đâu ạh
trung tâm thương kại không thấy bán n73 mà , huhu

Nếu bạn thích N73 thì kiếm ai hoặc ráng mua đại đi. Nghe nói Nokia sắp ngưng sx N81 N82 N73 và 1 vài máy khác nữa. Mà nếu có ngừng sx thì ở VN mình vẫn còn hàng tồn nhưng giá sẽ mắc đó

Posted via Mobile Device

gaconchipchip

mấy pác cho em hỏi cái, N73ME sau 1 thời gian phím nóng nghe nhạc bấm nó ko vào trình nhạc, khởi động lại thì vô được mà để zài hum là ko nhấn được, theme cài vào thì nó báo cài thành công mà ko thấy ttong máy dù bộ nhớ có giảm đi, có cần chạy lại FW ko? máy đã hack phone, đang chạy FW V 4.0812.4.2.1 nếu nâng thì nâng lên FW nào ổn định, có gì khác FW cũ ko, giúp giùm em, thanks

thien13311

Active Member
e co phan mem rôi nhung e khong biet lam the nao de no chay.pac giup e duoc k?
Bạn đang nói phần mềm nghe nhạc tên gì vậy?
Bạn đã cài được rồi nhưng không biết sử dụng Phần mềm, hay là có phần mềm rồi nhưng không cài được?
Bạn phải nói rõ thì anh em mới biết bạn đang mắc ở đâu mà giúp chứ? :;;
Posted via Mobile Device

nguulangkiem

mấy pác cho em hỏi cái, N73ME sau 1 thời gian phím nóng nghe nhạc bấm nó ko vào trình nhạc, khởi động lại thì vô được mà để zài hum là ko nhấn được, theme cài vào thì nó báo cài thành công mà ko thấy ttong máy dù bộ nhớ có giảm đi, có cần chạy lại FW ko? máy đã hack phone, đang chạy FW V 4.0812.4.2.1 nếu nâng thì nâng lên FW nào ổn định, có gì khác FW cũ ko, giúp giùm em, thanks

N73 hình như chạy hơi chậm, nên khi vào cái gì bạn nên từ từ thôi, đừng ấn dupe nhiều quá dẫn đến đơ máy đấy. CÒn cái theme bạn thử cài sang bộ nhớ thẻ coi sao ? " Có thằng bạn sài N73 nó nói thế chứ cũng không biết cái này có giúp đc cho U không :d

kute_1988

Các anh cho em hỏi nhé
N73 music và n73 thường khác nhau như thế nào ạh
Ram của n73 là bao nhiêu ạh,bộ nhớ trong nữa ạh

phuong2007891

mọi người cho mình hỏi với. N73 ME của mình cứ đọc tin nhắn là bị khởi động lại máy. mình đã up lại firmware rồi và chạy thành công firmware nhưng hiện tượng vẫn bị lại ? đó là lỗi j vậy (2 bản firmware cũ và mới giống nhau)

kute_1988

các anh cho em hỏi n73 thường khi up lên music thì có khác gì với máy n73 music chính cống không ạh
cụ thể là tính năng nghe nhạc hi như là loa, chất lượng âm thanh, rồi nhiều thứ khác nữa ah

TraiNgheoHn

các anh cho em hỏi n73 thường khi up lên music thì có khác gì với máy n73 music chính cống không ạh
cụ thể là tính năng nghe nhạc hi như là loa, chất lượng âm thanh, rồi nhiều thứ khác nữa ah

Không khác 1 cái gì cả. Nếu bạn thay bàn phím và vỏ thì y chang luôn, bạn cứ up lên đi không phải lo sợ gì đâu.

Status
Không mở trả lời sau này.