• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5230

vip_boy963

Anh em ai có nắp sau màu trắng không dùng đến không ??. Nhượng lại cho minh với ~~!!!

tungtrepda

Anh em ai có nắp sau màu trắng không dùng đến không ??. Nhượng lại cho minh với ~~!!!

chắc khi mua bác lấy nắp màu chứ gì :p,hình như nắp màu thì không có lớp sơn bóng giống của 5800 đâu.may em lấy nắp trắng theo cùng máy luôn

vip_boy963

chắc khi mua bác lấy nắp màu chứ gì :p,hình như nắp màu thì không có lớp sơn bóng giống của 5800 đâu.may em lấy nắp trắng theo cùng máy luôn

mỗi máy có mỗi 1 cái nhường cho bác thì cởi truồng ah :)) .i dán đecan đi bác .

Tiếc quá nhỉ. Định thay đổi không khí tí mà không đc rồi. Tưởng mấy bác mua đc mấy cái vỏ. Ai ngờ cùng cảnh ngộ rồi:(

zlsanglz

đả đảo nokia,cùi pắp,ra cái 5233 y chang 5230,làm mất giá 5230 quá!:|.ít người xài 5230 quá nhỉ:-/.diễn đàn có mấy người à.màu đen của 5233 xấu quắc

letuanphu

fomat lại máy có mất cấu hình 3G không nhỉ .. nếu mất thì lấy lại như nào chẳng nhẽ 3G on lại :-ss

letuanphu

đả đảo nokia,cùi pắp,ra cái 5233 y chang 5230,làm mất giá 5230 quá!:|.ít người xài 5230 quá nhỉ:-/.diễn đàn có mấy người à.màu đen của 5233 xấu quắc

úi sời lo gì 5233 không có 3G .. giống thì làm gì 5230 cũng giống 5800 đấy thôi .

causun

fomat lại máy có mất cấu hình 3G không nhỉ .. nếu mất thì lấy lại như nào chẳng nhẽ 3G on lại :-ss

cũng đang thắc mắc cái này , nhưng chả thấy thay đổi j so vs trước lúc format nên vẫn dùng bt

3g on lại nó sẽ báo mình đăng kí rồi

Khoaaa

làm gì ma mất cấu hình. Đăng ký tài khoản nằm ở nhà mạng, nếu mất thì mất cấu hình cài đặt trong máy thôi. vào SetWizard cài đặt là xong mà

vip_boy963

Mọi người đã ai format lại máy chưa chỉ mình với. Mình ấn cùng 1 lúc phím xanh+ đỏ+ chụp ảnh+ nguồn lúc máy đang tắt thì chả được gì cả chỉ thấy máy lại bật lên bình thường thôi ?!!!!

vdquancpt

RAM của Nokia 5230 ???

Tôi thấy 5800 và 5530 đều có giới thiệu là RAM 128 nhưng không thấy 5230 và 5233 ghi gì cả. Pro nào biết chia sẻ tôi với
RAM của 5230 là bao nhiêu ?:-?

tmt13tb

Mọi người đã ai format lại máy chưa chỉ mình với. Mình ấn cùng 1 lúc phím xanh+ đỏ+ chụp ảnh+ nguồn lúc máy đang tắt thì chả được gì cả chỉ thấy máy lại bật lên bình thường thôi ?!!!!

bạm làm như vậy chỉ là reset lại máy thôi muốn format thì ấn *#7370# nhá bạn

babykakalot

Giúp vè chế độ rung của Nokia 5230

Máy em sau 1 lần FORMAT thì bây giờ chế độ rung ko còn như ban đầu nữa

Mọi lần nó Rung liên hồi 2 cái khi có Tin Nhắn tới

Còn bây giờ nó chỉ rung đúng 1 cái

và cả cuộc gọi đến cũng vậy..... nó ko rung liên hồi mà rung từng cái một

Bác nào biết chỉ em SET lại dùm à

zlsanglz

Máy em sau 1 lần FORMAT thì bây giờ chế độ rung ko còn như ban đầu nữa

Mọi lần nó Rung liên hồi 2 cái khi có Tin Nhắn tới

Còn bây giờ nó chỉ rung đúng 1 cái

và cả cuộc gọi đến cũng vậy..... nó ko rung liên hồi mà rung từng cái một

Bác nào biết chỉ em SET lại dùm à
tại bạn ko chỉnh chuông cho tin nhắn đó,nếu ko muốn ồn ào,bạn ghi âm lại,mình ghi âm 2p,nó rung suốt 2p lun:))

babykakalot

tại bạn ko chỉnh chuông cho tin nhắn đó,nếu ko muốn ồn ào,bạn ghi âm lại,mình ghi âm 2p,nó rung suốt 2p lun:))

dở cái quyển hướng dẫn sử dụng ra :))

Chế độ Rung ko chứ ko phải Vừa Rung vừa Chuông

Chứ SET chế độ rung, thằng mù dt cũng biết mà

Ý em là, ngày trc khi FORMAT máy lại, nó rung theo kiểu đặc trưng của Nokia ( 2 3 nhịp ngắt quãng cho 1 lần rung ấy ạ )...... ở chế độ rung thôi nhá..... chứ chế Độ Chuông thì nói chi nữ

phanloc92

Ngoài cách dùng PC Suite để cài ứng dụng. Thì làm cách nào để cho game vô thẻ nhớ rồi vào đt cài cho đt ko ạ?

Em mới dùng con này >< ko bít. mong các anh chỉ cho.
Nhiều lúc ra ngoài hàng, download pc suite về cũng ngại lắm:((

Ban coppy file game vao the nho roi vao dien thoai cai binh thuong thoi co gi dau.vao quan ly thu muc chon the nho roi nhan vao file cai