• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 5230

spectre123

Ọc thế thôi chờ con 5235 ra rồi mua con đấy vậy.5530 và 5230 hình như k bán kèm gảy đàn bạn à.chỉ có 5800 thôi.

letuanphu

Cho mình địa chỉ đi bẹn.mà trc h toàn mua tgdđ vs vta nên ngại mấy chỗ khác lắm.
Ps.các bác có thông tin j về em 5235cwm k?nghe nói sắp về vn gjá 214 đô xấp xỉ em này.hình như y hệt em này nhưng cải tiến chip âm thanh và thêm dịch vu load nhạc.

194 Lê Duẩn thì phải... có đàn gảy mà ...TGDD lúc nào chả bán dắt nhất....

spectre123

vienthonga hôm qua mới hạ giá con nài còn 4m tròn.TGDD vẫn 3m8.

có khi phải lượn ra chỗ bác chỉ để mua mới được :">

letuanphu

vienthonga hôm qua mới hạ giá con nài còn 4m tròn.TGDD vẫn 3m8.

có khi phải lượn ra chỗ bác chỉ để mua mới được :">

:"> minh qua tết mới có tiền h mới có 2m5 :-s. nản ghê cơ... vớ vẩn qua tết giảm còn 3m5 \:D/ :">

phanloc92

Mọi người dùng em này có tốt ko, thích ko mọi người, em tính mua mà phân vân quá

spectre123

Có cáp nhé bạn.nếu mua mà lúc kiểm pk thấy thiếu đồ thì cứ lu loa lên là nó nôn ra ngay

phanloc92

Sao trong vio của viettel ghi bộ bán hàng chuẩn ko có cap. Em mới đặt hàng con này xong vài ngày nữa lấy

hieu59

Mình mới tậu con này, các bác cho biết có phải update firmware cho e ý không?

aobadandohgorl

ai đã hack được con này làm ơn post bài hướng dẫn chi tiết đi. em tới giờ vẫn chưa hack được

causun

cái khung ở ngoài cùng (mặt trước) của mình bị lõm do rơi , có thay đc cái đấy ko nhỉ?

Gemtami

Cái ni mình mua ở Viettel có cáp mà, có luôn cả miếng gảy nữa. Còn hack thì mình hack i như hướng dẫn bên box bên kia luôn, hack được mà.

phanloc92

Bên vt giờ giá mới xuống có 3m8, ở chỗ mình ko có tgdd, đành chịu thôi. hix

yesterday1305

Mình cũng đang định mua!!!
SAo viettel 3tr8
mà các trang khác là 3tr2
Là sao???
Giá rớt vô hậu!!! Không biết có ổn không đây

aobadandohgorl

cũng không biết thế nào. có khi no hạ giá để cạnh tranh với SS . với cái giá này thì mấy em SS chạy mất dép