• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thảo luận sử dụng Nokia 6220 classic!

tien714

Thanks may huynh nha!may huynh thanh 6220 chup hinh va quay fim co dep ko?thu chup cho minh xem 1 tam hinh nha!online bang dien thoai nen viet ko dau nha.

Chỉnh sửa cuối:

tien714

Posted via Mobile Deviceuk. M cung vay. Luc nao ram cug faj 65m tro len

Thanks may huynh nha!may huynh thay 6220 chup hinh va quay fim co dep ko?thu chup cho minh xem 1 tam hinh nha!online bang dien thoai nen viet ko dau nha.

thanhquang123

Posted via Mobile Device chụp cũng tạm. Ban đêm chụp vs đèn flash xenon nét lắm. Quay fim định dạng mp4 cũng được. Nhược đm là bàn fím khó ấn. Giắc cắm 2.5, pin 900mah

tien714

Posted via Mobile Device chụp cũng tạm. Ban đêm chụp vs đèn flash xenon nét lắm. Quay fim định dạng mp4 cũng được. Nhược đm là bàn fím khó ấn. Giắc cắm 2.5, pin 900mah

thanks ban that nhieu vi da ho tro ky thuat cho minh nha.zay thi mh se tau 1 con zay.hjhj online bang dien thoai nen ko mh viet bai ko dau nha!

ninhhot

thanks ban that nhieu vi da ho tro ky thuat cho minh nha.zay thi mh se tau 1 con zay.hjhj online bang dien thoai nen ko mh viet bai ko dau nha!
Vậy thì về tậu nhanh đi.mà dùng dt post thì cài cái vnteex vào mà post cho có dấu nha b.m cùng thường xuyên post qua dt nè.
Posted via Mobile Device

tien714

Vậy thì về tậu nhanh đi.mà dùng dt post thì cài cái vnteex vào mà post cho có dấu nha b.m cùng thường xuyên post qua dt nè.
Posted via Mobile Device

vay ban up cho minh di nha!mh dung uc7 viet bai co dau toan bi o vuong ko nen danh viet ko dau vay.thanks ban truoc nha!online bang dien thoai.hjhj

ninhhot

vay ban up cho minh di nha!mh dung uc7 viet bai co dau toan bi o vuong ko nen danh viet ko dau vay.thanks ban truoc nha!online bang dien thoai.hjhj
vnTelex.jarM dùng dt nên k up cho b dc.mà b vào mục fanmen ứng dùng có đó chụ kho tìm đi b.
Posted via Mobile Device

anhthoa88

Mình mua 6220c được 1 tháng rồi, con này nhiều tính năng, chụp ảnh khá, hack dễ, chỉ tội pin yếu, ko chắc cho lắm!
Còn vấn đề nữa khi mình dùng nó để xài ADSL qua bluetooth ko được, bước cuối cùng nó báo "tính năng ko hỗ trợ" mặc dù làm đúng hết các bước ko biết là có po do lỗi của nó ko?

radechanvit

mình cũng đang dùng 6220c
mua ở nhật cường cách đây 1 tháng
tính hiệu năng sử dụng với số tiền bỏ ra ok đấy chứ
nghịch mãi mà chưa biết hết các tính năng
điểm yếu là pin kém- cái này thì khi nào pin cùi rồi đi mua pin thay vào là ok
tai nghe 2.5 thì mua jack chuyển- nghe nhạc bằng tai của 5610 XM ngon lắm
chỉ bực cái là khi mua k có cái cáp tivi(tưởng có tí tởn tí)
máy nào có điểm mạnh yếu thôi nên ae chia sẻ kinh nghiệm

neiht_nart

Bác nào biết cài internet của vinaphone ko.
Em soạn: GPRS ON -> 888 rồi M25 ON -> 888 mà vẫn không được nhỉ
Chỗ "chọn kết nối" nó báo "không có dữ liệu" :-?
Giúp em tí .

Chỉnh sửa cuối:

tux4892

Bác nào biết cài internet của vinaphone ko.
Em soạn: GPRS ON -> 888 rồi M25 ON -> 888 mà vẫn không được nhỉ
Chỗ "chọn kết nối" nó báo "không có dữ liệu" :-?
Giúp em tí .

Bác dùng gprs hay 3g. Gprs thì là gprs on gửi 333 mà

Posted via Mobile Device

neiht_nart

thôi em cảm ơn các bác, em biết rồi :)
vào chuyển chế độ mạng sang umts lại được, để dual mode sao lại ko đc nhỉ :-?

radechanvit

xin các bros cho ý kiến
mình mình 6220c và mobifone, bật cái umts lên nhận 3g chạy internet ầm ầm nhưng khi cắm vào máy tính làm modem, báo kết nối mà máy tính không vào được mạng( trong điện thoại vẫn báo có kết nối 3.5 g nhé)
hỏi : làm thế nào bây giờ(máy tính nó báo là modem hoạt động không đúng, bắt cài xác nhận win xp2 bản quyền)
cái nữa là sau khi mở cái chương trình đọc mã vạch rồi mở máy ảnh lên chụp thì là chụp macro
hỏi : có cách nào chụp macro ngay k?

radechanvit

đây là mấy cái ảnh mình chụp bằng cách mở phần đọc mã vạch sau đó mới vào chụp, chụp gần thì nhớ đặt macro

radechanvit

6220 dùng thử 3g mobi

ai đã thử đc 3G 6220c chưa
cắm làm modem mà máy tính nhận rồi, đt cũng báo kết nối mà kết quả vẫn 0
ai có kinh nghiệm vụ này không

neiht_nart

mobi có 3g rồi à các bác ? đk thế nào vậy ?
cái chức năng đọc mã vạch dùng thế nào ai chỉ em với ?? :D

Kojiro

Super V.I.P
mobi có 3g rồi à các bác ? đk thế nào vậy ?
cái chức năng đọc mã vạch dùng thế nào ai chỉ em với ?? :D

Chỉ đọc được mã vạch hình vuông thôi bạn à, hình chữ nhật như đa số đang dùng thì bó tay, vào phần đó đọc hướng dẫn là biết dùng thôi.

phananhvusv

Tình hình là mobi có 3G rồi, nhưng vẫn đang...âm thầm lặng lẽ chờ ngày...phát hỏa! :D
Các bạn muốn sài 3G trước hết phải vào Cài đặt > Mạng > chọn chế độ UTMS, chọn xong nếu thấy cột mạng có chữ 3G thì có nghĩa là ở nơi đó đã có mạng 3G! Vì bạn gái tôi làm tổng đài Mobifone nên tôi mới biết, chứ trên web và trên các phương tiện quảng cáo vẫn chưa có thông tin gì cả!
Nếu đã có mạng 3G thì các bạn soạn tin nhắn DK VIDEO CALL gởi 999, sau đó nhắn tin xác nhận Y là xong! vì hiện tại 3G mobifone cũng mới chỉ sài được dịch vụ video call thôi, còn các dịch vụ khác thì tới 15/12 mới bắt đầu đưa vào sử dụng (cái này hên xui)! :D