• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME PPC : Yêu cầu + Thảo luận

syberia

ai chỉ giúp mình cách chỉnh sửa Theme Titanium (thêm bớt link ở Today..) với, search hoài mà ko thấy bài nào cả.

emxinhang

ai chỉ giúp mình cách chỉnh sửa Theme Titanium (thêm bớt link ở Today..) với, search hoài mà ko thấy bài nào cả.

Dùng Titanium thì bỏ bớt các plugin mặc định bằng Showaco Chome Editor và thêm các ứng dụng ra ngoài màn hình home bằng CLaucher.mình onl bằng operamini nên không gửi file lên được,bạn dùng chức năng seach trên diễn đàn sẽ thấy.

tuanbeck132

[Xin Giúp]Đồng hồ cho HTC HD2

Em xài HTC HD2 T-Mobile....
Em UP bản ROM của bác Ancola bản v42
Nhưng em rất thích đồng hồ ở bản v39 &v40

Bạn nào có file cài cho đồng hồ này o ạ?
Giống như trong hình thì cho em xin...
Em xin cám ơn ạ !

dragonkingdom

Ai biết hướng dẫn dùm mình nhé !

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 36 minutes:

2`, là lá la...Pro ơi vào đi,,,

Chỉnh sửa cuối:

nguyenhongtuan

các bác ơi làm ơn cho em hỏi: em mới xài cái máy cigular 8525 sử dụng hệ điều hành windowmobie mà không biết cài themes làm sao hết, làm ơn chỉ em với! thank các bác nhiều nha.

italia1984

HELP pro cứu em với

Em mới mua máy SE X2 dùng , em muốn cho ảnh ra ngoài màn hình chờ thì làm ntn ạ , pro nào biết chỉ em với em cảm ơn nhiều , tiện thể cho e hỏi X2 có cài tiếng việt và theme khác đc ko ạ

oldtrafford

các bác ơi làm ơn cho em hỏi: em mới xài cái máy cigular 8525 sử dụng hệ điều hành windowmobie mà không biết cài themes làm sao hết, làm ơn chỉ em với! thank các bác nhiều nha.
Bạn có thể sử dụng giao diện sbp mobile shell các phiên bản 3.5.x. Cách cài đặt cực kỳ đơn giản, chỉ cần click vào file *.cab là cài thôi. Muốn cài đặt thêm giao diện giả lập android hay HTC cho sbp mobile shell thì cứ google ra nhé.
Em mới mua máy SE X2 dùng , em muốn cho ảnh ra ngoài màn hình chờ thì làm ntn ạ , pro nào biết chỉ em với em cảm ơn nhiều , tiện thể cho e hỏi X2 có cài tiếng việt và theme khác đc ko ạ
Bạn vào menu chính > Pictures and Videos > Tìm đến hình muốn cài làm màn hình chờ > Menu > Set as Home Background.
Cách khác là vào Settings > Home > Check vào Use this picture as the background > Browse đến hình muốn làm màn hình chờ.

italia1984

Bạn có thể sử dụng giao diện sbp mobile shell các phiên bản 3.5.x. Cách cài đặt cực kỳ đơn giản, chỉ cần click vào file *.cab là cài thôi. Muốn cài đặt thêm giao diện giả lập android hay HTC cho sbp mobile shell thì cứ google ra nhé.

Bạn vào menu chính > Pictures and Videos > Tìm đến hình muốn cài làm màn hình chờ > Menu > Set as Home Background.
Cách khác là vào Settings > Home > Check vào Use this picture as the background > Browse đến hình muốn làm màn hình chờ.
Mình muốn hỏi màn hình chính chứ ko phải màn hình Menu ở trong

coner0809

Cac Anh Oi gui cho em Themes cua HTC HDT8282 Ma May Nay co Chay dc android Khong Cac ANh Nhi ??

trantungson

Xóa Icon trong HTC Touch HD

Mình có cài Android có file .cab khi cài xong thì nó hiện lên một icon android trong start mình đã thử mọi cách mà không thể nào xóa được nó trong khi đó Android thì cũng chẳng sử dụng được vì khi cài nó cứ báo Waitting for SD card
Ai biết thì chỉ mình với

AnhPheCT

Mình có cài Android có file .cab khi cài xong thì nó hiện lên một icon android trong start mình đã thử mọi cách mà không thể nào xóa được nó trong khi đó Android thì cũng chẳng sử dụng được vì khi cài nó cứ báo Waitting for SD card
Ai biết thì chỉ mình với

Dùng TotalCommander hay Resco File Explore vào thư mục windows\Start menu\ xóa đi icon *.lnk Bạn cần xóa.

emkobitban

cho em xin vài themes và icon taskbar của HD1 với, xài lâu rồi mà không bik cài themes. e dùng rom 6.1 màn hình wvga. thank nhìu

n00bvn

thanh start menu kéo ngang?

cho mình hỏi có soft nào để chuyển thanh start menu của wm6.5 sang kiểu kéo sang ngang (giống kiểu iphone) ko?

thanks!

n00bvn

bạn ơi, TouchFlo 3D thì cũng là HTC Sense mà đúng ko? HTC Sense bản 2.5 là TouchFlo 3D đúng ko? Mình đâu thấy chức năng chuyển start menu sang ngang đâu?