• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME PPC : Yêu cầu + Thảo luận

NhatToai

Super V.I.P
em đang xài touchpro2 room 6.1 nay cãm thấy taskbar và icon ko còn đẹp nữa nên em muốn thay đỗi taskbar va icon..anh chị em nào có PM thay đỗi taskbar va icon mặc định cũa touchpro2 cho em xin..thank

Bạn đã đến khu vực Theme và skin rồi thì các yêu cầu của bạn đều có cả trong này,chịu khó tìm vọc một tí là có ngay thôi mà.
VD: http://www.pdaviet.net/showthread.php?57043-Tổng-hợp-Taskbar-Icon-dành-cho-WM6.1-và-WM6.5

luuchidung1987

các bác cho hỏi là imagio có cài được giao diện của sonyericsson x2 không mình thấy cấu hình 2 máy tương đương ..?

JongZiZi

Miễn sao có phần mềm tương thích các phiên bản ROM, loại màn hình và các trình hỗ trợ là cài đc hết.

minhchien08

Giúp em gỡ bỏ touchflo với!

Hic! Em mới chuyển qua dùng PPC. Máy của em là dopod d810 ( HTC 3600 )
đang dùng winmobile 6.1, nhưng cái tuochflo của nó nạng quá bị treo máy liên tục
có bác nào giúp em gỡ nó đi với.

NhatToai

Super V.I.P
Hic! Em mới chuyển qua dùng PPC. Máy của em là dopod d810 ( HTC 3600 )
đang dùng winmobile 6.1, nhưng cái tuochflo của nó nạng quá bị treo máy liên tục
có bác nào giúp em gỡ nó đi với.

Bạn vào khu vực của dòng máy bạn đang dùng tìm hiểu thêm về ROM.Tìm một bản ROM không có Manila mà dùng cho theo ý muốn chứ PM trong máy(tích hợp theo ROM) thì không thể gỡ bỏ được.
Khu vực của dòng máy bạn tại đây: http://www.pdaviet.net/forumdisplay.php?216-TRINITY

kelpie

anh em cho mình hỏi cái. Mình dùng HTC Viva, nhưng 0 bít đổi themes. dùng cái manila thì kiếm trên diễn đàn 0 có file nào cài đc. file cab cài nó 0 chạy. (máy mình đã up rom WM 6.5). Ai bít cách nào đổi skin hay themes chỉ mình với nha thanks

Baohoangvan

Xin Themes gốc của HD2 (Leo)

Em cần cái Themes gốc của HD2( Themes động hình thời tiết có cái gạt nước mỗi khi bật máy lên). Bác nào có làm ơn cho em với.
email em:
trandinhthienbao@gmail.com
Cám ơn các bác!

italia1984

Xin theme dành cho htc td2 wm6

Bác nào có theme của máy htc td2 chạy wm6.5 cho e xin mấy cái càng đẹp càng tốt ạ

mapcongtu01

Xin bản Manila 2D v2.0 build 19171723.00 cho màn hình WQVGA

Mình tìm mãi mà chỉ thấy bản cho màn hình QVGA ,ai có bản dành cho màn hình WQVGA thì cho mình xin nhé.

C

chiphoi2005

Guest
Ai có Theme giống V31 Win7 của bác Ancola không cho mình xin 1 link nhé. Sorry tìm hoài không thấy nên mới phải hỏi xin, ai biết giúp hộ mình cái nha. Thankssssssj

làm thế nào để có đc cái màn hình khởi động Win7 zậy mấy bạn?e mới Up Rom V_35 của bác Ân,nhưng vì e ko thích cái màn hình khợi động đó cho lắm.bạn nào biết xin chỉ dùm.Tks!