• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

THEME WP7 ICON METRO đẹp kinh hoàng :D

Status
Không mở trả lời sau này.

ace_hp7

Active Member
AMEN ! đã xong ,k có j để làm nữa,chắc từ h topic này chìm dần như tàu TITANIC :D

ace_hp7

Active Member
link down không được bác ơi
hay b down link MF đi ,hnay m up boxnet chả hiểu sao toàn lỗi :(

bạn nào up hộ m cái theme ở dòng cuối cùng lên boxnet cái để m fix cái link boxnet ở #1 cho ai dùng dt

doantranhuy

để 2pic ko chìm.đề nghị mod fix nốt cái waiting bar full màu đen hết.chỉ để lại mấy cái hạt thôi.:)).đc vạy thaks nhìu nhìu..

ace_hp7

Active Member
m đa nghiên cuu rùi ,h muôn' cai' thanh loading màu đen thì phải mod lại entry ,43 cai' lận k biêt' mod đên' bao h luôn ,hjk ,mà theo m đa là loading bar thì no' phải co' thanh bar ,chu' để cai' hạt chạy chạy trông kiểu j ây :( ( chac' để topic trỏ thành huyền thoại chìm nhu TITANIC :))

doantranhuy

:))..oành vậy!lúc nào dỗi hơi hay thất tình cứ lấy ra ngịch nhế!m vẫn đợi đó...

thanhlsnd

b có thể thay hộ m cái cột sóng với cột pin khác dc k.m chẳng kết nó tẹo nào.nhà m k có pc toàn onl =dt nên chẳng làm j dc.đành phjền b vậy

Jay_Chou

Active Member
b có thể thay hộ m cái cột sóng với cột pin khác dc k.m chẳng kết nó tẹo nào.nhà m k có pc toàn onl =dt nên chẳng làm j dc.đành phjền b vậy

mình cũng có ý kiến như bạn này :D mình không thích cột sóng với pin lắm. bên trong thì quá đẹp rồi. bạn rảnh thì edit lại cho mình nhé. cảm ơn bạn :)

ace_hp7

Active Member
:))..oành vậy!lúc nào dỗi hơi hay thất tình cứ lấy ra ngịch nhế!m vẫn đợi đó...
hờ hờ ,hnao có hứng mình lôi ra múc 1 thể ,tại mình edit cái theme này 3 ngày h ngán e nó wa

ace_hp7

Active Member
mình cũng có ý kiến như bạn này :D mình không thích cột sóng với pin lắm. bên trong thì quá đẹp rồi. bạn rảnh thì edit lại cho mình nhé. cảm ơn bạn :)
uh pin sóng để kiểu 7 vạch như cũ thôi mấy b nhé , m thì m vẫn thik cái này ,mỗi ng 1 ý thik mà

Status
Không mở trả lời sau này.