• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Thông tin về Tool Unlock cho các máy có Baseband 5.14.02

Status
Không mở trả lời sau này.

pole_star139

thông tin trên Twitter của Muscle Nerd thì:

Good progress today...everything is on track for updated ultrasn0w by Sunday/Funday at the latest (longer for iPhone4!)

Chủ nhật sẽ chính thức phát hành nhé. Anh em gắng đợi ;;)

NguyenVu2009

thì nghe nói là ko hỗ trợ IP4 bb 2.10,nhưng chắc ko lâu nữa đâu,sẽ có tool,lạc quan đi bạn ..........hichic

thuongvu71

tin mới nhận đây!!!
Unlock cho 3G, 3GS trên baseband 5.15.04 (iOS 4.2.1) và baseband 5.14.02 (iOS 4.1) sẽ phát hành vào sunday/funday này!!!????

TatDat_Canon

IOS4.2 ra roi,ma cho mai chua thay tool unlock cho IOS4.1.Chan qua,chac ko ra unlock cho baseband5.14 nua roi

LONGER FOR IPHONE 4

son_vuhoang

vay la con nay unlock dc luon ha cac bac
Bootloader 05.09
baseband 05.14.02
mung wa troi
cuoi cung cung duoc bo chăn ra chạy lông nhông ngoài trời
heeeeeeeeeeeeeee
cám on các bac nhiều lám

danny_guan

Vậy chừng nào mới có tool unlock cho iphone 4 BB 2.14.10 nhỉ. Dù sao cũng rất đáng mừng cho iphone 3GS và 3G đã chờ đợi mỏi mòn, mong sẽ có tool unlock sớm cho iphone 4 ^^

htrantk

"MuscleNerd MuscleNerd
Finally got ultrasn0w working fully on 4.2.1. Apple inadvertently(!) broke ultrasn0w via aggressive compiler optimization" (Twitter)

Happy News for ultrasn0w....=D>

hainguyenh379

đêm nay anh em cùng đợi nhé ! 0h sẽ co tooll unlock đó .cùng đợi nhé. cùng đón tin vui nha . chúc cả nhà được vui vẻ

hlp998

22 giờ hơn rồi mà chưa thấy tool đâu hết, không biết có ..... nữa không đây. :(( :(( :(( :((

thanhbinhbk

trời ơi 22h30p roài mà vẫn bặt vô âm tin thế này không biêt thế nào đây apple luôn làm hot các sản phẩm của mình còn nhóm Dev Team cũng không kém hi hiiii :))

Status
Không mở trả lời sau này.