• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp FW Cooked|Custom cho Nokia 5800XM v50.0.005

Tojido

bạn tojido ơi trong FWcook của bạn có ghi là có bàn phím ảo mod bởi galabuon vậy chương trình đó nằm chỏ nào vậy bạn sao mình tìm mãi ko thấy vậy, tiên thê cho mình hỏi chương tr2inh panoman dùnh để làm gì vậy bạn
thank
• bàn phím ảo nằm trog applications có hình bàn phím đó
• panoman chụp ảnh kéo dãn, tìm phần mềm trong box phần mềm ứg dụg nhé, mà khôg bật lên thì biết :p
• quote ít thôi nha bạn

tantu

• bàn phím ảo nằm trog applications có hình bàn phím đó
• panoman chụp ảnh kéo dãn, tìm phần mềm trong box phần mềm ứg dụg nhé, mà khôg bật lên thì biết :p
• quote ít thôi nha bạn

Sao mình mở ct panman len thì nó bắt download file lmpro.sisx về khi mình load vế cài thì nó báo "ko cài đặt được. Phần cài đặt đã có sẵn trong máy" là sao vậy bạn, mình đã thử nhiều làn rồi đều ko dc

MrAlexx

Bạn Tojido bật hộ mình cái rung khi khóa phím được không. Mình khoái cái FW cảu bạn quá :D

Tojido

đã edit bài. mới sửa lại link rofs2, link cũ bị lỗi panoman, nhờ phát hiện của tantu.

natan

Huhu tính nhờ mấy bro chỉ giáo vài điều nhưng lại thấy các a cãi nhau um sùm bùn ghê

trandang_TSTU

Bản CFW của bạn Tojido khá hay nhưng mình muốn để là font mặc định, bỏ hiệu ứng và bỏ bớt một số ứng dụng mà bạn đã cài sẵn thì phải làm sao? Mong bạn chỉ giáo!

mấy bạn cho hỏi mình đã cài OVI store rùi nhưng ko thấy biểu tượng của nó đâu, mình vào ổ Z thì vẫn chạy bình thường

rockman1507

cho mình hỏi bản cook số 1 của bạn ht8xlove mình down file nào về để fash bằng JAF vậy . Mình thấy quá trời file ko bít cái nào . Mà fash nhìu lần bằng JAF máy có bị hư ko vậy ? Thank !

xautraiking

Bản CFW của bạn Tojido khá hay nhưng mình muốn để là font mặc định, bỏ hiệu ứng và bỏ bớt một số ứng dụng mà bạn đã cài sẵn thì phải làm sao? Mong bạn chỉ giáo!

Bạn bung cái rofs2.V20 ra......Trong thư mục resouce/font bạn xóa đi goy` để font mạc đinh.vào........Còn mún xóa phần mềm....Bạn down phần mềm đó về....Dùng siscontent bung ra xem trong phần mềm đó có những cái j` rồi bạn vào rofs2 bạn xóa những cái đó thôi....Thân!

ducthang

Bạn Tojido bật hộ mình cái rung khi khóa phím được không. Mình khoái cái FW cảu bạn quá :D

Bạn bung cái rofs2.V20 ra......Trong thư mục private mở ra tìm đến thư mục 10282BC4 rồi xóa nó di là ok\-/\-/

natan

mấy pác làm ơn chỉ e cách add âm lịch vào rofs2 và tăng độ mượt ks menu với

Hero_4ever

Mọi người cho mình hỏi sao lúc mình flash thì rất hay bị Error Reading Phone init data .... là bị sao vậy ??? Giúp mình giải quyết với :D

thien0912

3. CFW By tojido - PDAViet

- Tác giả :tojido
- Phiên bản : 5800XM- RM-356 V50.0.005
- Ngôn ngữ : Anh , Việt
sao mình down bản này về khi flash xong ko thấy giống quảng cáo thế nhỉ.

LeMyChinh

sao mình down bản này về khi flash xong ko thấy giống quảng cáo thế nhỉ.

ko jong' ở điểm jie` :eek:

Mọi người cho mình hỏi sao lúc mình flash thì rất hay bị Error Reading Phone init data .... là bị sao vậy ??? Giúp mình giải quyết với :D

do nhiều lỗi lắm.:p cách khác phục"=>> làm lại cho thật chuẩn với các hướng dẫn(đọc kĩ nghiên cứu sâu các bài của các mem đi trước) và làm tới khi nào được thì thui =))

LeMyChinh

Chép đè lên rùi mà sao khi flash nó vẫn là FW gốc. Thế có nghĩa là sao vậy ta

kiểm tra lại 1 lần nữa đi.có khi ông chơi nhầm FW gốc cũng nên.down lòad 2 file roft 2,3 về đổi tên cho đúng tên file FW gốc rùi cut =>paste =>yes all =>flash => mới làm tối wa :p

quyenkhanh_hp

Xin lỗi bạn nào có thể chỉ cho mình cách flash FWcook bằng phoenix được không,máy mình xài vista không chạy được JAF,thanks.

LeMyChinh

Xin lỗi bạn nào có thể chỉ cho mình cách flash FWcook bằng phoenix được không,máy mình xài vista không chạy được JAF,thanks.

hơi khó vì phoenix no check CRV.nhưng bạn cứ làm thử như up FW binh thường xem thế nào :S