• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp FW Cooked|Custom cho Nokia 5800XM v50.0.005

ht8xlove

chủ thớt cho hỏi sao bản cock của bạn trong rompatcher ko co file open4all vậy

Không nhất thiết là phải dùng Open4all . Nó được thay bằng Open system file đó bạn ! Nếu các bạn vẫn muốn dùng Open4all thì tìm tải về rồi chép vào . Apply Open4all thì ko apply được Open system file , và nguợc lại

Chỉnh sửa cuối:

natan

Pác tungtt ơi cho mình hỏi khi dow ve giải nén ra được sáu file song chép vào đâu a

Tojido

C.hFW 1.3.4

Một phong cách rất jinsk8r :)) mặc dù hơi xấu, hình bị lệch và chữ hơi nhỏ khó đọc =))

Chỉnh sửa cuối:

jinsk8r

Một FW của PDAViet FW Team dành riêng cho các bạn PDAViet đang trong giai đoạn phát triển :)).............

Chỉnh sửa cuối:

hdvtqt

Cho mình hỏi, sao mình dùng File " 1.CFW-28 By ht8xlove Final " dùng JAF nạp ok hết. Nhưng lại không thấy office đâu hét vậy.......????????

dxpro1991

Cái kiểu quảng cáo CFW giống pa Jin thật =))

@hdvtqt: Khi flash ko đc check vào cái Factory

likebaby

Hi Mod Em up lên FW v50 rồi sao không chơi nhạc được nữa vậy? vô thư viện nhạc (tất cả bài hát) mởi lên máy báo (không có bài hát)
sao kỳ vạy? giúp em với thanks Mod. :(

Florida

Bản nào cũng ko vào đc Ovi store.
Bạn nào cho mình xin link down Ovistore với
Thanks you !

dxpro1991

Hi Mod Em up lên FW v50 rồi sao không chơi nhạc được nữa vậy? vô thư viện nhạc (tất cả bài hát) mởi lên máy báo (không có bài hát)
sao kỳ vạy? giúp em với thanks Mod. :(

Thì tùy chọn ---> làm mới thư viện nhạc thôi bạn :D

jimmy_mei

Bản nào cũng ko vào đc Ovi store.
Bạn nào cho mình xin link down Ovistore với
Thanks you !

Bạn dùng x-plore vào z\data\securewidgetpreinstall rồi mở file ovistore_client_only để cài đặt ovi nokia là dùng được ovi

bạn nào add giùm mình gói ngôn ngữ tiếng việt vào CFW của bạn tungtt ko. Bản đó xài rát good. mình cũng đã thử add như hướng dẫn rùi mà ko được

Florida

Bạn dùng x-plore vào z\data\securewidgetpreinstall rồi mở file ovistore_client_only để cài đặt ovi nokia là dùng được ovi

Làm theo bạn và đã thành công. Chủ topic trích đoạn này lên để mọi người còn biết đường vào ovistore chứ !