• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp FW Cooked|Custom cho Nokia 5800XM v50.0.005

tohiepvn

Phần liệt kê danh sách các bản cooked sao ko có link tới tôpic để mình xem bình luần của mọi người với

anh7donco

Ai có link down mấy cái theme của 9 Fw cook trên kia không? Cho mình xin link đi.

Vì flash 1 FW chỉ được có 1 theme, mà mình thì muốn cài thêm những theme còn lại có gì thay đổi cho hoành tráng.

Mấy theme của 9 FW trên nhìn đẹp quá.

Chỉnh sửa cuối:

h3ll

cho em hỏi FW bác Jackpham có Homesreen đầy đủ hok.để khỏi mất công cài.thanks bác

NokiaS60V5

Sao ko thấy cái thư mục rofs3 ở đâu nhỉ, ai hướng dẫn làm 12 menu như bản "Update 1.CFW-28 By ht8xlove Final" của ht8xlove ko nhỉ?

Caominh171

Sao ko thấy cái thư mục rofs3 ở đâu nhỉ, ai hướng dẫn làm 12 menu như bản "Update 1.CFW-28 By ht8xlove Final" của ht8xlove ko nhỉ?

Khi bung file ...rofs3 ra, thì nó cũng nằm trong thư mục rofs2 thôi bạn àh. Chỉ khi pack thì tự pm nó hiểu chuyển wa rofs3 thui.

Vì thế, trước khi extract ra, bạn nên xóa sạch thư mục rofs2 đi (nếu đã từng bung ...rofs2)

madienyeu

Banned
Huhu, sao các cao nhân ko ai Cook cho con N97 hộ em với T.T. 5800 được ưu tiên quá vậy @@

madienyeu

Banned
Hjc, Buồn quá, đúng là 1 thất bại của NOkiA. Đem con bỏ chợ, ai đó làm ơn ra tay nghĩa hiệp cho mấy thằng trót mua N97 được hưởng cảm giác JAF cái ROM mới đi. Huhu

kienvp

Hjc, Buồn quá, đúng là 1 thất bại của NOkiA. Đem con bỏ chợ, ai đó làm ơn ra tay nghĩa hiệp cho mấy thằng trót mua N97 được hưởng cảm giác JAF cái ROM mới đi. Huhu

cậu ra tay nghĩa hiệp trước đi . mang N97 đây mình xài rùi cook FW luôn cho hee>:)

lemanhhapt

Uh hén, ý tưởng hay ;;)
Bạn cho Mình hỏi Nhìn bản CFW 2 Của bạn rất hay!. nhưng cho mình hỏi thêm một chút bản này có chuyển C>E không?(vì thấy C>E không tốt?) Có AL Không? Và muốn bỏ rung khóa phím thì làm thế nào?

p/s: Các MOD thiết kế làm sao cho khi đưa các bài viết, hướng dẫn, link CFW của các thành viên trong diễn đàn lên đầu trang 1 đều có một nút thank nhỏ! ( cạnh nút thank của chủ TOPIC) thì tốt biết mấy!

Chỉnh sửa cuối:

ht8xlove

Bạn cho Mình hỏi Nhìn bản CFW 2 Của bạn rất hay!. nhưng cho mình hỏi thêm một chút bản này có chuyển C>E không?(vì thấy C>E không tốt?) Có AL Không? Và muốn bỏ rung khóa phím thì làm thế nào?

p/s: Các MOD thiết kế làm sao cho khi đưa các bài viết, hướng dẫn, link CFW của các thành viên trong diễn đàn lên đầu trang 1 đều có một nút thank nhỏ! ( cạnh nút thank của chủ TOPIC) thì tốt biết mấy!

Bản của mình có tích hợp chuyển cache C sang E . Mod này sao lại không tốt hả bạn ? mình nghĩ nó tốt chứ vì nó góp phần giải phong đáng kể bộ nhớ cache của máy , đơn gian là khi lướt web . nếu kô có mod này bộ nhớ máy sẽ giảm dần .
Còn mod bỏ rung khi khóa phim thì dùng mod của bản V40.0.005 cũng được mà bạn