• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp FW Cooked|Custom cho Nokia 5800XM v50.0.005

ht8xlove

Mà sao chưa gì Mod đã gỡ topic này ra khỏi cái chú ý rồi , buồn ghê :( Đang tính cook thêm bản mới mà mod làm kiểu này thì nghỉ luôn !

panrai

Super V.I.P
Mà sao chưa gì Mod đã gỡ topic này ra khỏi cái chú ý rồi , buồn ghê :( Đang tính cook thêm bản mới mà mod làm kiểu này thì nghỉ luôn !

em chịu khó cook mang phong cách PV dùm anhnhe1,sẵn đây anh mời em vào nhóm cook FW luôn đc ko

vjpcoj

Member
topic này quan trọng thế mà lại ko cho vào mục chú ý nữa nhỉ?
quên đọc mất! có người hỏi rồi! mod xoá dùm E!

anh7donco

Pác Tojido cho mình hỏi hồi còn FW 40 mình có flash bản 15.5 final thấy có game Solitaire chơi rất hay, sao qua FW 50 không thấy pác cho vào vậy?

Anther1991

Hý hý, topic được đẩy lên lại rùi. Hú hồn, 2 thằng con của em trong này tai qua nạn khỏi :D

ht8xlove

Gửi tin nhắn riêng cho pác panrai mà ko gửi được . Nó cứ báo lỗi hoài , Post bài kèm QUOTE mà nó cứ loading mãi bực hết cả mình . Bác panrai , em cũng muốn tham gia nhóm coock FW nhưng ko biết có giúp được gì ko , vì qua đợt nghỉ lễ này lại ra công trường suốt , ko có PC để online.

jinsk8r

Gửi tin nhắn riêng cho pác panrai mà ko gửi được . Nó cứ báo lỗi hoài , Post bài kèm QUOTE mà nó cứ loading mãi bực hết cả mình . Bác panrai , em cũng muốn tham gia nhóm coock FW nhưng ko biết có giúp được gì ko , vì qua đợt nghỉ lễ này lại ra công trường suốt , ko có PC để online.
Bạn add nick panrai duong_nhat1212 nhé

nho_yeuem

Bác ht8xlove cho e hỏi sao e Flash " 3. CFW By tojido - PDAViet " không có âm lịch là sao hả bác

Tojido

C.hFW 2.5.12

Bonus
Link mirror 4shared: tải tại đây
Toàn bộ Screen Snap: tải về giải nén xem ảnh
Theme Aeon Green Premium: tải về mà cài này
Tắt mod xoay màn hình: tải về giải nén dán đè lên rofs2
Bật rung khóa phím: xóa file rofs2/private/10282BC4/Rules/TubeDevLock.rul
Bật đèn phím cứng: xóa file rofs2/private/10282BC4/Rules/TubeActivityActions.rul
Đã fix link down: omnia TV và thanh danh bạ đã hết lỗi, cập nhật thêm vài mod mới, bản 2.5.12 cực kì hoàn hảo

Chỉnh sửa cuối:

tadenday

bác HT8xlove cho em xin cái theme trong bản cook fw50 của bác . tiện thể bác cho em xin cái hình nền 2010 nữa nhé . em thấy mê quá .

ht8xlove

Cái 2010 ko phải là hình nền , nó là hình nền theme đó .Theme này mình tự chế từ theme Premium , pirezo 2010 và PureGold đó . Có 4 cái bạn tự chọn nhá . có 2 cái gần full icon đó ( Popup khi bấm vào cái đèn hình mũi tên ngay chữ XpressMusic cũng được thay icon đó ,đẹp lắm :p ) Nhân tiện Quảng cáo tý :p
http://www.mediafire.com/download.php?mjzgeiglyl2

tadenday

Cái 2010 ko phải là hình nền , nó là hình nền theme đó .Theme này mình tự chế từ theme Premium , pirezo 2010 và PureGold đó . Có 4 cái bạn tự chọn nhá . có 2 cái gần full icon đó ( Popup khi bấm vào cái đèn hình mũi tên ngay chữ XpressMusic cũng được thay icon đó ,đẹp lắm :p ) Nhân tiện Quảng cáo tý :p
http://www.mediafire.com/download.php?mjzgeiglyl2

nhiều thế bác . bác thấy cái nào xài ngon nhất thì bảo em để em cài lần thui nhé . cài 4 cái để test nặng máy lắm bác ah

ht8xlove

nhiều thế bác . bác thấy cái nào xài ngon nhất thì bảo em để em cài lần thui nhé . cài 4 cái để test nặng máy lắm bác ah

Mỗi cái một màu một kiểu icon , bạn cứ test thích cái nào thì xài , ko thích thì gỡ ra thôi có ji đâu mà nặng máy

Tojido

Mỗi cái một màu một kiểu icon , bạn cứ test thích cái nào thì xài , ko thích thì gỡ ra thôi có ji đâu mà nặng máy
mod hay bạn ht8xlove làm ơn úp hộ cái ảnh change log mới hộ mình cái, ảnh cũ mình xóa rồi vì ghi thiếu

Last edited by a moderator:

tadenday

bác ơi mấy cái theme của bác em cài gần xong nó đều báo lỗi . không cài được.