• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp FW Cooked|Custom cho Nokia 5800XM v50.0.005

dungutc

úi zời...đua nhau cook
nhà nhà đua nhau Cook người Người Đua nhau Cook !tớ Cũng Làm Đc bình thường mà! cứ làm một bản Made in tự tui Có phải hay không nào! mấy pa cứ Xin hoài Ah

bomnhim1410

Phát hiện 1 lỗi cái FW của bác CFW-28 By ht8xlove bị lỗi ko thể hiểu nổi khi đặt tỏng profile 1 bản nhạc chuông đuôi mp3 khi gọi đến lại chở lại nhạc chuông mặc định! chả hiểu bác nào xài bản này có bị vậy ko nữa!

lbxminh

Cái này cài orange thì chạy được nhưng cài hs vodafone thì không chạy được đúng không?? Có ae nào thử chưa?

ht8xlove

Phát hiện 1 lỗi cái FW của bác CFW-28 By ht8xlove bị lỗi ko thể hiểu nổi khi đặt tỏng profile 1 bản nhạc chuông đuôi mp3 khi gọi đến lại chở lại nhạc chuông mặc định! chả hiểu bác nào xài bản này có bị vậy ko nữa!

Mình xài bản này từ khi cook tới giờ chưa phát hiện lỗi nào như bạn cả . Nói chung là so với v5 hiện tại thì bản của mình đang xài không phát sinh lỗi nào hết

Cái này cài orange thì chạy được nhưng cài hs vodafone thì không chạy được đúng không?? Có ae nào thử chưa?
Đúng đấy bạn ah . cái Vodafone ko biết có ai làm được chưa ? Còn cái Orage thì bác jackpham đã post

takeocat

mấy fw cook này mình rất thích nhưng khi vào chủ đề màn hình chủ thì full page và navigation bar mình cố gắng kiếm bàn phím để bấm số nhưng kg có hic đã vào phần cài đặt tất cả đều có chỉ thiếu mỗi cái điện thoại

xautraiking

mấy fw cook này mình rất thích nhưng khi vào chủ đề màn hình chủ thì full page và navigation bar mình cố gắng kiếm bàn phím để bấm số nhưng kg có hic đã vào phần cài đặt tất cả đều có chỉ thiếu mỗi cái điện thoại

Bạn vào menu goy` bạn nhấn nút gọi là có bàn phím thui ^^!

ht8xlove

Bạn sang topic Cách Mod Cook FW của jinsk8r ấy . Down cái file txt rồi làm theo hướng dẫn à ok liền !

ducthang

heeee ban bấm vào nhanh phím menu rồi bấm tiêp vào phím xanh là có bàn phím để bấm số =))=))

takeocat

Bạn vào menu goy` bạn nhấn nút gọi là có bàn phím thui ^^!

Bạn sang topic Cách Mod Cook FW của jinsk8r ấy . Down cái file txt rồi làm theo hướng dẫn à ok liền !

heeee ban bấm vào nhanh phím menu rồi bấm tiêp vào phím xanh là có bàn phím để bấm số =))=))

thanks nhìu ha cái này thấy thú vị thật để vậy mà cho ai mượn gọi mà gà gà chút là khỏi gọi hehe\-/\-/\-/

kiemhung142

bản của tungtt sao không có tiếng việt vậy. mình flash thay nhắn tin cực nhanh, máy chạy cũng tôt nhưng lỡi NN rùi

jinsk8r

bản của tungtt sao không có tiếng việt vậy. mình flash thay nhắn tin cực nhanh, máy chạy cũng tôt nhưng lỡi NN rùi
Bản đó ko phải của bạn ấy cook mà là bản tiếng Bồ của 1 người khác cook thì phải

ht8xlove

Bản đó ko phải của bạn ấy cook mà là bản tiếng Bồ của 1 người khác cook thì phải

Bạn ấy post bài mà không ghi rõ . Giờ mình mới để ý . Có nên edit lại ko jinsk8r ?

ht8xlove

Edit lại thì tốt quá bạn à. Thanks bạn vì những đóng góp !

Ko , ý mình không phải là edit lại cái FW đó đâu , mà là edit lại trong post của mình cơ . Thời gian này mình cũng bận quá nên ko có thời gian làm thêm mấy bản cook . nhưng vẫn phải cố rành thời gian online để theo kip anh em . Sorry vì đã làm bạn hiểu lầm !