• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp FW Cooked|Custom cho Nokia 5800XM v50.0.005

tobe24

bản của lemanhhapt bị lỗi hack, máy không hack được, mod xem lại dùm với.

unlimits

híc làm sao để sử dụng được OVi Store đây mình dùng bản cook 1.CFW-28 By ht8xlove

h3ll

Tojido có thể nào Mod giống như cái FW 15.5 của v40 dùm mình dc hok ? mình thấy cái Fw đó ổn định lắm.Tại mình hok bik Mod chứ bik mình cũng mod 1 cái riêng cho mình rùi.thanks Tojido nhiều

huynhkyphu

Mình làm đến đây bí oài, đang thèm quá, help me
5A0.9626203_1_1.bmp

kiemhung142

bản đó của tungtt chỉ có tiếng anh thôi, mình cũng flash FW đó rùi, giờ chờ bản cook TV nữa:D

dxpro1991

Máy mình đang mở, ấn đè nút cho nó tắt hửh ;;)

Bạn nói rất ngây thơ, điều tối kị khi Flash là máy phải tắt và bạn đừng tick vào dòng Factory nếu ko Flash sẽ mất Quickoffice :))

Bạn cứ để vậy flash theo ý bạn cũng đc cũng đc, có gì die fone thì lên Nokia Care thôi =))

dxpro1991

hơi nhiều :p nên ngại viết =)) na ná bản #15 Plus í mà ;;)
@gladia: theme mặc định là theme mình tự chế :p kết hợp giữa aeon + 2010 + premium black =)) cho í kiến ;;)

Theme ngộ nhỉ, up lên thưởng thức với :))

huynhkyphu

Bạn nói rất ngây thơ, điều tối kị khi Flash là máy phải tắt và bạn đừng tick vào dòng Factory nếu ko Flash sẽ mất Quickoffice :))

Bạn cứ để vậy flash theo ý bạn cũng đc cũng đc, có gì die fone thì lên Nokia Care thôi =))

Èo, đừng cười mà bạn, Flash thế nào cho đúng bày mình với :(