• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

ngviethoa

ngviethoa, cái mod hiện icon memory ở trên khi mình thêm vào bản cfw của mình sao nó không hoạt động vậy bạn. máy mình 5800

cám ơn nhiều!

MOD này mình đang kiểm tra lại.
chép vào để CFW chưa bạn.cái này dùng cho CFW C6

ngyntom

MOD này mình đang kiểm tra lại.
chép vào để CFW chưa bạn.cái này dùng cho CFW C6

chép vào rồi, mình cfw c6 core v52, cái này luc trước mình có thử ở bên DD dailymobile nhưng cũng k đc, máy của bạn nó hiện lên k?

ngviethoa

chép vào rồi, mình cfw c6 core v52, cái này luc trước mình có thử ở bên DD dailymobile nhưng cũng k đc, máy của bạn nó hiện lên k?

mình k dùng MOD này vì nhiều icon hiện rùi.
sửa theo tìm hiểu,nếu ko hiện thì bỏ qua nó đi bạn ạ .

ngyntom

mình k dùng MOD này vì nhiều icon hiện rùi.
sửa theo tìm hiểu,nếu ko hiện thì bỏ qua nó đi bạn ạ .

hix, k có cách fix hả bạn, tại thấy mod này đẹp hihihi, nếu đc thì quá tốt.

ps: mình thấy diễn đàn nước ngoài nó làm hiện lên đc k biết nó dùng dt nào

vunguyenmt

Bác Hòa có FW C6 cho 5800 chưa cook, mod j hết ko cho mình xin đi? ghiền cái màn hình chủ của nó quá mà tìm mãi ko có file mod nào của nó hết.

vunguyenmt

Tìm nát bên đó rồi mà cũng ko thấy, qua bên symbian nữa, cũng ko thấy lun nên mới mạo mụi về đây xin bác chứ. Ko tìm mà ăn cứ ngày tối xin bác hoài cũng kỳ quá. Bác có thì cho mình xin, thanks nhiều.
PS. Qua bên symbian thấy bác binh24 qua đó mạnh ghê lun. Chơi với bọn nước ngoài ko nên bác binh24 về đây mang phong cách "Tây - Ta" xin donate. Ê cả đầu (spam)

ngviethoa

Tìm nát bên đó rồi mà cũng ko thấy, qua bên symbian nữa, cũng ko thấy lun nên mới mạo mụi về đây xin bác chứ. Ko tìm mà ăn cứ ngày tối xin bác hoài cũng kỳ quá. Bác có thì cho mình xin, thanks nhiều.
PS. Qua bên symbian thấy bác binh24 qua đó mạnh ghê lun. Chơi với bọn nước ngoài ko nên bác binh24 về đây mang phong cách "Tây - Ta" xin donate. Ê cả đầu (spam)

bản gốc là bản đó mà.chưa cook chưa MOD>
thiếu tiếng việt thôi mà.
ý bạn là bản ntn

vunguyenmt

bản gốc là bản đó mà.chưa cook chưa MOD>
thiếu tiếng việt thôi mà.
ý bạn là bản ntn

Có bản nào ko hack ko bác? Hay bản hack cũng được nhưng nhờ bác chỉ cách bỏ hack được ko? Mỗi tội ông sếp thích như C6 nhưng ko thích hack máy. Nhờ bác chỉ giáo.

dkhoan_0211

bác ngviethoa cho mình hỏi cái file "starter_non_critical_1" này là để sửa cái vụ rp k tự động auto và mở khóa kiểu c6 phải k?
bác bảo cho vào cfw nhưng là cho vào thư mục nào hay ngay ngoài rofs2/

Ntv_79

bác ngviethoa cho mình hỏi cái file "starter_non_critical_1" này là để sửa cái vụ rp k tự động auto và mở khóa kiểu c6 phải k?
bác bảo cho vào cfw nhưng là cho vào thư mục nào hay ngay ngoài rofs2/

rofs2\resource\

Phoenix

a e cho hỏi cái bàn phím ảo của C5-03 up ở trên có cook cho C6 được không?
Mình đang dùng C6-00