• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

vunguyenmt

Xem ra bản của mình cook đã hoàn thiện quá rồi, jo chẳng biết j thảo luận nữa. có mod nào mới để a e test thảo luận thì up lên đi pà kon ơi. Sắp tết rồi

bad204

Member
Khắc phục camera A-V kia là j thế Hòa ơi?? Còn lỗi ko vậy bạn?

hung160990

cho mình hỏi ai có mấy cái effect nhẹ nhàng cho cfw c6-523x không
mấy cái effect này mình thấy toàn nặng cả
vd: như vào phần lịch toàn bị mất thứ bên trên cùng, nhưng khi tắt effect đi thì ok
và dùng effect vào 1 số cái rất hay lag lag nữa :(

thanhhaifire

Xem ra bản của mình cook đã hoàn thiện quá rồi, jo chẳng biết j thảo luận nữa. có mod nào mới để a e test thảo luận thì up lên đi pà kon ơi. Sắp tết rồi

uh bản tui cũng vậy, chả bik làm gì, giờ cái nào xóa đc tui xóa hết cải thiện ram và pin tối đa luôn

vunguyenmt

uh bản tui cũng vậy, chả bik làm gì, giờ cái nào xóa đc tui xóa hết cải thiện ram và pin tối đa luôn

Uh, mình cũng vậy. Làm 1 bản vừa với nhu cầu sử dụng của mình. Cái nào cần thì cài thêm vào, cái nào ko cần thì xóa đi. Jo bản mình đang sài mình thấy rất ưng ý. Rảnh ko biết làm j lừa ông dượng lấy cái 5233 của ông về làm. Làm xong ổng ưng ý wá trời lun. cả tháng ucf free. Hên thiệt

bad204

Member
Tết xong dọn sang ^3 :))

Giàu thế anh ;;)

có lỗi nha.k dùng dc phím trên màn hình khi chụp.
đang mod lại file chuẩn.
test ok rồi

Phím chụp trên cảm ứng và cả phím gửi ảnh qua tin nhắn sau chụp cũng lỗi đó hòa.nói hơi khó hiểu 1 chút, cậu cứ chụp ảnh xong bấm thử cái send ảnh qua tin nhắn luôn mà xem.lỗi giống phím chụp : ko bấm đc :(

deptraiketao_bn

NHÌN NÀY

Tưởng có bản Firm mới trc tết cơ, hóa ra chưa hỗ trợ VN

0908727527

Giàu thế anh ;;)

Phím chụp trên cảm ứng và cả phím gửi ảnh qua tin nhắn sau chụp cũng lỗi đó hòa.nói hơi khó hiểu 1 chút, cậu cứ chụp ảnh xong bấm thử cái send ảnh qua tin nhắn luôn mà xem.lỗi giống phím chụp : ko bấm đc :(

Sao mình chẳng bị gì nhỉ? Phấn chụp = phím cứng or cảm ứng, gửi ảnh cũng okê :D

ngviethoa

Giàu thế anh ;;)

fix dc rồi

ngviethoa

Vậy sao? Là cái khắc phục camera A-V ngon lành hả Hòa? Mình chưa thử cái này :D:D

cái đó của người khsac.mình up lên.
bản của mình fixed đang sử dụng chưa up lên.
khắc phục dc 99%.
lâu lâu lại bị 1 lần.nhưng ko sao .ok đẹp rồi