• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

olefin

Các bạn cho mình hỏi cách fix thoát khỏi Âm nhạc bị vào menu của CFW C6 với. Cám ơn các bạn nhiều nha.

bad204

Member
cái đó của người khsac.mình up lên.
bản của mình fixed đang sử dụng chưa up lên.
khắc phục dc 99%.
lâu lâu lại bị 1 lần.nhưng ko sao .ok đẹp rồi
:

đag chờ đợi để hoàn thiện em yêu đây :X:X

Mjnhvu

đại cai có mod bàn hím như thế này ko cho em xin với

bboycat91

mình xin bản mod sau đây bạn ơi--->5233
1.. tắt âm camera. mình test thử cái khác trong 4rum ko đc
2.. cái trượt mở phím giống CFW c6
3.. bàn phím mini QWERT
4..phần ấn số gọi có chức năng search danh bạ
cảm ơn bạn rất là nhiêu

vutaikt

ê bác bunriêucua bác biết ở hp cóchỗ nào bán n8 ko, lượn qa vittel lach tray hay trần phú ,fpt33 lương khánh thiện cũg ko có bán.

tc89

Mọi ng ơi giúp mình bàn phím "Dial" kiểu mới chút miễn là khác bàn phím kiểu FW gốc là được. Tự tìm số trong danh bạ nếu nhấn số? Thấy mọi ng côk FW bàn phím đẹp wa! Thanks!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 18 minutes:

Cho mình xin MOD Hiển thị lại Ghi Chú (Note) nha?

Chỉnh sửa cuối:

bunrieucua

ê bác bunriêucua bác biết ở hp cóchỗ nào bán n8 ko, lượn qa vittel lach tray hay trần phú ,fpt33 lương khánh thiện cũg ko có bán.
Tui cũng không rõ.
Bác search gút-gồ xem:|
Bác cũng ở HP hả?
Có "đồng bọn" trong 4rum rùi\-/
Mọi ng ơi giúp mình bàn phím "Dial" kiểu mới chút miễn là khác bàn phím kiểu FW gốc là được. Tự tìm số trong danh bạ nếu nhấn số? Thấy mọi ng côk FW bàn phím đẹp wa! Thanks!

Của bạn đây
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?a77lsh8bd0hi2x2[/DOWNLOAD]

tatthanhlx

mấy bạn coi có cách nào khôi phục lại 3 phim cứng khi đang sử dụng hay ko vậy ? mình Xóa cái file TubeActivityActions.rul trong private\10282BC4\Rules rồi mà 3 cái phím vẫn ko sáng lên được :( chỉ mình với

Mjnhvu

bàn phím dial mà bạn ơi mình cưng đang cần né

tc89

bàn phím dial mà bạn ơi mình cưng đang cần né
Đúng rùi.mình cũngcaanf cái này. Ai giúp được k? Diễn Đàn mà mọi người?!