• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

Dragon459

Manager
bác sami vừa ra bản mới đã bắt tay cook luôn bản khác rồi ak??
thế này thì ae x6 cứ tha hồ hưởng thụ rồi:)):))
em cũng khỏi cần post bản của em luôn

thaingocduan

ai biết cách bật hiệu ứng trong menu cho CFW c6 lai giống như n97 mini ý.hoặc biết cách tắt hiệu úng ở ngoài hs cũng được .mà ai cho mình xin cái mod mở rọng cài đặt cảm biến với

luckyno2

ai biết cách bật hiệu ứng trong menu cho CFW c6 lai giống như n97 mini ý.hoặc biết cách tắt hiệu úng ở ngoài hs cũng được .mà ai cho mình xin cái mod mở rọng cài đặt cảm biến với

cfw C6 không có hiệu ứng trong menu đâu

samiboy007

k có mod bật hjệu ứng trog menu dang lưới cho cfw c6. Còn cách tắt hjệu ứng ngoài hs thì pạn qua box theme tìm 2pic quy định các file hjệu ứng.k thjx có ở đâu thì xóa file hjệu ứg ở đó.vấn đề mod mở rộg cảm piến thì mình k pít.

ducchibk

là cái about hả @@~

Đúng rồi đó bạn, mình đang tìm file About đó.
khi mình vào Cài đặt --> điện thoại ---> quản lý điện thoại --> giới thiệu là nó hiện thông tin bản quyền hệ điều hành mình cài đó

samiboy007

Đúng rồi đó bạn, mình đang tìm file About đó.
khi mình vào Cài đặt --> điện thoại ---> quản lý điện thoại --> giới thiệu là nó hiện thông tin bản quyền hệ điều hành mình cài đó

đa số các cfw đều xóa kái đấy cho nhẹ máy r.Cái này bạn phải kiếm đc bản cfw nào có rùi dùng nokia fw clear để tìm các file có liên quan tới about thôi.

thaingocduan

ai cho mình xin cái mod MOD ngôn ngữ soạn thảo chỉ còn VN-EN (thay thế folder này vào 10202be9.xóa folder cũ đi - k chép đè) với

Chỉnh sửa cuối:

nh0xpr04798

có ai biết lổi k cài được theme là sao k zậy ?? tui cook lại bản Refresh của binh24 mà vào cài theme k được ...

hymalaia1

Ngviethoa hay các pro có mấy cái mod menu circle - biểu tượng thể hiện ứng dụng đang chạy kô. Cho em xjn nhé. Nhiều màu càng hay. Tìm thấy pên topjc của bunrieucua có cái w7 nhưng em thích kiểu vòng tròn hơn. Thanks các pro

shido_katori

Active Member
Ngviethoa hay các pro có mấy cái mod menu circle - biểu tượng thể hiện ứng dụng đang chạy kô. Cho em xjn nhé. Nhiều màu càng hay. Tìm thấy pên topjc của bunrieucua có cái w7 nhưng em thích kiểu vòng tròn hơn. Thanks các pro

bạn qua đây nhé, trong phần Visual mods mục 7 ak