• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp MOD, apps pack mới nhất cho CFW maker 12/2010

tc89

Mọi ng ơi. Cho m hỏi chút. M muốn khi Flash xong máy sẽ tự tạo Folder tại ổ E thi làm sao ah. Ví dụ như:E:\Baomat chẳng hạn. Thanks!

tc89

bung rosf 2 ra vứt cái này vào
K phải bạn ah. Ý m là muốn khi Flash xong thì tronh thẻ nhớ nó TỰ TẠO foder rồi chứ k cần m tạo bằng tay ý. Ví dụ như Folder Videos trong ổ E vậy. Thanks!

thaingocduan

tình hình là hôm qua dùng thử con 7230 thấy có chức năng lưu zoom hình ảnh hay quá không biết ai có khắc năng mod vào CFW không nhỉ .

tuancongtu87

tình hình là mình đang dùng x6 cũng muốn vọc vạch một chút nhưng mình đọc topic mà chẳng hiểu gì cả. Không có máy tính làm trên điện thoại được ko các pro

Chỉnh sửa cuối:

samiboy007

Cái này khó và rất mất thời gjan và phải pít chút ít về mấy kái này nữa thì mới làm đc.
(Tất nhjên là khj chạy fw thì phải cần pc)

hung160990

K phải bạn ah. Ý m là muốn khi Flash xong thì tronh thẻ nhớ nó TỰ TẠO foder rồi chứ k cần m tạo bằng tay ý. Ví dụ như Folder Videos trong ổ E vậy. Thanks!
của bạn đây
ROFS2\private\100059C9\ScriptInit.txt
vd muốn tự tạo folder Patches vào ổ C thì thêm những dòng này:

CD C:\
MD C:\Patches\
CD C:\Patches\

tc89

Các bác cho em xin Mod. Khi vào ứng dụng nó có biểu tượng chạy hình vòng tròn ở giữa màn hình (giống như khi m đổi Theme mà hiệu ứng đã bật) với ah. Thanks!

wimax16vnn

Các bác cho em xin Mod. Khi vào ứng dụng nó có biểu tượng chạy hình vòng tròn ở giữa màn hình (giống như khi m đổi Theme mà hiệu ứng đã bật) với ah. Thanks!

đó đâu fải mod, là hiệu ứng của theme mà , mà mình ghét nó làm vào ứng dụng chậm rù , sao mà bạn thik nhỉ
đó là effects C7 PR2 theme effects

tc89

đó đâu fải mod, là hiệu ứng của theme mà , mà mình ghét nó làm vào ứng dụng chậm rù , sao mà bạn thik nhỉ
đó là effects C7 PR2 theme effects
Uh. M xin cái đó về để xóa bỏ trong CFW thui.hjhj.M cung rất gét cai đó. Thanks!

darkangel762

ai có patch "LCD light always on" mình dùng cho C6 --> 5233 không cho mình xin vs. Mình có thử down vài nơi về rồi mà dùng k có tác dụng

x4kio

Cho e hỏi s mod tạo thư mục bảo mật vs font androi ,s e down k đ.c ,hjx
Ai cho e xin link mới đ.c hém :D:D

ok_never

Mấy cái mod này có áp dụng cho C5-03 được không vậy mấy bạn? Mình tìm hoài mà không có cho em nó...

ok_never

huhu hình như c5-03 ít ai xài hay sao ấy, sao chẳng có mod nào êm cho em nó hết.....

funnyclock

Em thắc mắc chút!

Trong những mod của anh có những mod em rất thích: Video codec, audio codec, theme den net hay icon N8,... Chẳng hạn như Theme den net có chứa trong file zip 2 thư mục Private và Resources, mình chỉ việc chép gộp vào Private với Resource trong file Rofs2 phải không ạ, và cả những mod khác cũng làm tương tự đúng không?! Thank bác!:-?

Luu_Tan_Vu

Trong những mod của anh có những mod em rất thích: Video codec, audio codec, theme den net hay icon N8,... Chẳng hạn như Theme den net có chứa trong file zip 2 thư mục Private và Resources, mình chỉ việc chép gộp vào Private với Resource trong file Rofs2 phải không ạ, và cả những mod khác cũng làm tương tự đúng không?! Thank bác!:-?
đúng rồi bạn. nhưng nếu chô c6v40 thì có thể có mod bị xung đột