• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp phim hành động, hoạt hình, võ thuật for Symbian S60v5 by NTiolanDatluu

LoiPT

Phim Ngắn: Dưới Bóng Cây 3D (2011)

Đây là Phim ngắn 3D do Việt Nam sản Xuất

Trích nhận xét

Cập nhật thông tin hơi chậm chạp nên đến bây giờ tác phẩm: “Dưới bóng cây” của Colory.vn mới xuất hiện trên chuyên mục Ấn tượng của Tạp chí Đẹp Lạ.
“Dưới bóng cây” thực sự đã trở thành 1 tác phẩm Hoạt hình 3D đẳng cấp của Việt Nam, khi nó liên tiếp xuất hiện trên các website và thu hút hàng ngàn lượt xem chỉ sau 2 ngày được đăng tải. Cộng đồng mạng không ngớt dành tặng cho tác phẩm này hàng loạt những ca từ mỹ miều.

Từ cách tạo hình nhân vật, âm thanh, cho đến kỹ thuật thực hiện, tất cả chỉ có thể gói gọn bằng chữ: “Tuyệt vời“.

Link DownLoad(640x360-Mp4)
mediafire(84.59MB)

Chỉnh sửa cuối:

LoiPT

NTiolanDatluu Ơi có ý kiến này. không nên để danh sách theo số. để theo A-->Z ý. dễ tìm phim bạn ạ.

NTiolanDatluu

Vậy có cách nào khác k pồ. Pồ up link lên mìh dow xog thi pồ xóa đi đc k? Hay là gửi link vào mail cho mình. Mr_vu0610@yahoo.com. Mình mog tin của pồ.

bạn down xong rồi xoá link là sao?

NTiolanDatluu Ơi có ý kiến này. không nên để danh sách theo số. để theo A-->Z ý. dễ tìm phim bạn ạ.

mình cũng tính xắp xếp ABC nhưng hơi lười! sẽ edits sau :D

LoiPT

bạn down xong rồi xoá link là sao?

mình cũng tính xắp xếp ABC nhưng hơi lười! sẽ edits sau :D
H còn ít thì Làm đi. mai sau nhiều Phim làm lại nản :D
Thank Cái Cổ vũ
Mà đưa cái #276 lên bạn ơi

socloc20

Ối mẹ ơi, coi Fast five trên cái 5233 nó giựt tung đít =)) ( Realplayer), nhưng coi trên HD 7 thì ko sao :D ( khoe tí =)) )

NTiolanDatluu

Ối mẹ ơi, coi Fast five trên cái 5233 nó giựt tung đít =)) ( Realplayer), nhưng coi trên HD 7 thì ko sao :D ( khoe tí =)) )

máy bạn yếu sinh lý đấy, mình cùng 5233 xem sao đâu, vì phim mình conver HD Mobile nên máy nào sinh lý yếu xem giật giật!^^, những lần conver sau mình sẽ giảm xuống 1 chút.! ;;)

LoiPT

máy bạn yếu sinh lý đấy, mình cùng 5233 xem sao đâu, vì phim mình conver HD Mobile nên máy nào sinh lý yếu xem giật giật!^^, những lần conver sau mình sẽ giảm xuống 1 chút.! ;;)
;)) của mình cũng sao đâu trời

kinkinkin0610

uh. Mình đợi. Mình ngồi từ trưa mà chẳng thấy track nào hay. Júp mình nha. Thank pồ nhjều.

LoiPT

thế bạn chờ chút vì mình đang up phim rồi, mạng hôm nay chậm quá up phim lên MF mà fail hoài! :(

hix mới có hơn 20 chục phim mà lúc nãy edits đã thấy mệt 8-|
Do bạn Sửa kỹ quá chư. mình chỉ cần sắp xếp thôi. còn Phân Mục A.B.C thế kia nhìn vẫn rối:D nhiều phim chưa có để khoảng trống không hay. hỳ

NTiolanDatluu

Do bạn Sửa kỹ quá chư. mình chỉ cần sắp xếp thôi. còn Phân Mục A.B.C thế kia nhìn vẫn rối:D nhiều phim chưa có để khoảng trống không hay. hỳ

tính mình cầu kỳ quen rồi, những phân mục mình tạo sẵn để trống khi có phim thì chen nó vào thôi, đã mất công làm thì làm 1 lần luôn! :D